Nhân tài Hóa 1 đâu cả rồi???

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
hôm nay học thầy Công Đức nghe khá nhiều về các em lớp hóa ;;) , chuyện em Phương ,em Hoàng ..... mấy thứ khá hay ho ;;)

ối jời ơi, thầy Đức áh, thầy iu quí của em :((, chết, thấy suốt ngày trêu mi`nh :((, thầy tòan nói đùa thôi, anh đừng có tin nha'''''''''''''''''
thế cái gì mà hay ho hả anh :D

Nguyễn Hương Thảo đã viết:
Cả khối làm chung: hơi khó, vì lệch thời gian học và ta không nắm được khả năng các em làm được những gì để đề nghị. Tớ dự tính làm một chương trình như A2 03-06 năm ngoái. Do không được xem trực tiếp nên Giang kể lại cho tớ nghe chương trình hôm đấy được không để tớ còn học hỏi.
Vào dịp Valentine thì không thể. Sau tết còn chưa tiêu hóa hết nên chưa thể nhảy nhót được.:D Với cả hơi gấp. Để tớ gọi hỏi DLinh xem thế nào. Chỉ sợ lớp tớ làm với lớp ấy cãi nhau nẩy lửa ý chứ :))
uh tớ thấy cũng không làm chung được, quá lắm lớp tớ làm cùng với hóa 2 0508 buổi chiều thôi :)
Còn cái giao lưu cả A2 năm ngoái tớ thấy kịch bản cũng bt, không có gì đặc sắc lắm ;) , được cái diễn viên và ca sĩ của lớp ý thì pro thật, nhiều tài năng: diễn Tấm Cám cải biên, rồi hát hò xen vào cái đoạn tuyển vợ...
Chắc là phải để vào 8/3 thôi, chứ valentine thì gấp quá hix...ấy cứ thử hỏi con Linh xem sao? hehe 2 lớp làm chung là coi như....:)) b-)

giao lưu là các lớp với nhau thôi mà em>>>>làm tất cả 6 lớp đi cho đông
mà đâu có nhất thiết làm trong trường đâu :D cứ kiếm chỗ nào ăn chơi đú đởn dàn hàng ngang 200 con ng` trên đường cũng đc :))

lùa lại Công an anh ah :))

hix tội lỗi tội lỗi :( sorry các bạn Hóa 1 :D

mấy đại ka post bài đi chứ
sao lại để bị xuống trang 2 thế này

post đại cái gì đấy đi
VD: hôm nay nhìn thấy 1 em xinh ơi là xinh mà ko biết con cái nhà ai hoặc là hôm nay thấy 1 thằng đẹp trai hơn cả mình ....
đấy cứ thế mà post anh ah

topic này bị đẩy xuống trang 2 hoài à. Mọi người dạo này bận chơi bời quên mất nso rùi.Cái ava của anh Khánh nét thế.

Happy new 2k6! Happy new u!
Chúc các bạn năm con Cún gặp nhiều may mắn, hạnh phúc, và đạt được n~ j` mình mong muốn :x

đùa ...em P câu hổ lốn vãi hàng :D
thằng LQ nhạt thế :) bao h cần nc' chấm thì gọi nhá :))

đua`, lớp mình chán quá đi, cuối năm mà chả có kể hoạch gì cả, buồn quá, cả nam trời, cũng chả thấy đả động tham quan đâu cả b-(,

Hóa 1 03-06 là Hóa 1 ăn chơi em ạ.
Hóa 1 04-07 là Hóa 1 học hành.
Chấp nhận sự thật :D Bọn em học giỏi hơn mà :)) Được cái này thì mất cái kia.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên