Nhân tài Hóa 1 đâu cả rồi???

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Sắp đến năm con chó rùi
Chúc mọi ng` có 1 HK thành công hơn năm ngoái
Tối nay chắc k onl đc.
Chúc trc’

HAPPY NEW YEAR NHA ! Chúc mọi người đạt đc điều mình mong muốn :D
GONG XI FA SAI , GONG XI , GONG XI ! :D

Chỉnh sửa lần cuối:
#P: tớ đoán H là tên người Hà thích (xin lỗi Hà nếu ko phải)
#H: ấy thích Garfield à? B cũng thế đấy:)
Chúc lớp mình năm mới sẽ được đi tham quan, có thêm vài đôi mới.
Chúc Ngọc đừng buồn như năm vừa rồi nữa và tìm được lighter của mày cũng như hạnh phúc mà mày đang tìm kiếm.
Chúc P-H thuận lợi cả về học hành và tc.
Chúc T Hoffmann + T Zaixep chơi thân với nhau mãi mãi + đạt được những gì 2 người muốn.
Chúc sếp K(béo ú) tcông trong pvụ với bạn Pad (xlỗi nếu em viết tên bạn ý sai) và hôm nào đánh bài cũng thắng >1/2.
Chúc D học thật giỏi & đừng căng thẳng chuyện học nữa nhé. Relax đi chứ.
Chúc MT+T+H vẫn chơi thân với nhau như thế. Chúc 3 người hoàn thành giấc mơ của mình. Riêng T, tớ chúc ấy sẽ không phải khóc vì buồn nữa. Cố lên nhé.
Chúc a. mãi mãi là 1 người tuyệt vời a nhé. Tất cả mọi thứ. A really new year!

CHÚC MỪNG NĂM MỚI MỌI NGƯỜI:x :) (ko hỉu anh Long với anh Trung mún nói tiếng mán mường gì nữa:-/)
Năm mới chúc box lớp mình có nhìu mem hơn nữa nha:)

#HA: đồng ý với ấy, chúc lớp mình sang năm có thêm vài đôi nữa0:)

Chỉnh sửa lần cuối:
Hồ Lê Việt Long đã viết:
Ko hiểu gì cả :|
Anh không hiểu cái gì ạ? Nếu như là không hiểu bài trên của em thì em có thể giải thích:) . Thế cụ thể là anh ko hiểu chỗ nào? Có phải là mấy cái tên viết tắt ko ạ? Tên ai người đó khắc sẽ tự hiểu.
Chúc TP (không phải lớp mình) sớm tìm được 1/2 và ở bên Sing vui vẻ. Xin lỗi ông trước nếu tết này tôi không giữ được lời hứa mời ông đi ăn. Sorry!

Chỉnh sửa lần cuối:
:D
uây`, năm nay lớp mình chắc khiếp lắm đây ^^
đựoc Hồng Anh xông đất thì, học hành tanh tưởi, chơi bời lẫn ăn uống đều kinh luôn b-)
bài trên mình hiểu tất, giỏi thật :))

Nguyễn Vân Hồng Anh đã viết:
#P: tớ đoán H là tên người Hà thích (xin lỗi Hà nếu ko phải)
#H: ấy thích Garfield à? B cũng thế đấy:)
Chúc lớp mình năm mới sẽ được đi tham quan, có thêm vài đôi mới.
Chúc Ngọc đừng buồn như năm vừa rồi nữa và tìm được lighter của mày cũng như hạnh phúc mà mày đang tìm kiếm.
Chúc P-H thuận lợi cả về học hành và tc.
Chúc T Hoffmann + T Zaixep chơi thân với nhau mãi mãi + đạt được những gì 2 người muốn.
Chúc sếp K(béo ú) tcông trong pvụ với bạn Pad (xlỗi nếu em viết tên bạn ý sai) và hôm nào đánh bài cũng thắng >1/2.
Chúc D học thật giỏi & đừng căng thẳng chuyện học nữa nhé. Relax đi chứ.
Chúc MT+T+H vẫn chơi thân với nhau như thế. Chúc 3 người hoàn thành giấc mơ của mình. Riêng T, tớ chúc ấy sẽ không phải khóc vì buồn nữa. Cố lên nhé.
Chúc a. mãi mãi là 1 người tuyệt vời a nhé. Tất cả mọi thứ. A really new year!

con này chúc gì thì cũng phải để tên tao đầu tiên chứ. Sao lại rơi xuống tít mù thế kia.
những gì cần nói với mày tao gửi qua yahoo rồi nên không chúc lại nữa
còn lại chúc cả nhà một năm mới vui vẻ, trẻ khỏa, tài lộc đầy nhà, bạn bè khắp nơi, người yêu mình cũng có mà người mình yêu cũng ok(tốt nhất là cả hai cái ấy cùng là một người), học giỏi, chơi hay, nói chung là mọi điều tốt đẹp nhất. Thế thôi. BYE.

Thôi thì các em từ từ giải thích mấy chuyện của lớp em đi :D Ko thì topic này nhạt lắm :D

Đầu năm anh chúc bạn nào thi quốc gia thì được giải quốc gia, rồi lại vào tiếp quốc tế, rồi giành giải về cho trường nhé. Các em 11H công nhận là giỏi hơn bọn anh đấy.

2006 - awesome.

Phạm Duy Khánh đã viết:
Đầu năm anh chúc bạn nào thi quốc gia thì được giải quốc gia, rồi lại vào tiếp quốc tế, rồi giành giải về cho trường nhé. Các em 11H công nhận là giỏi hơn bọn anh đấy.

2006 - awesome.

anh ơi anh chúc các bạn ĐT thế không đội tuyển anh không chúc à?:((
thiên vị quá.
:)) :)) :)) :)) :))

;;)
hôm nay mình đi lễ chua` quán sứ
mua cái tờ cho năm Kỷ tỵ là nữ
thấy số mình sao no' đep thế :))
thông tin chi tiết bạn nào cần thì ra mua :D
tớ copy cái đoạn tổng kết cho mấy con cùng xem
nói chung cuộc đời của tuổi Kỷ Tỵ mạng nữ, quý cô có tiền vận kiết hậu vận hung, bản tánh rất cương nghị, có số làm chủ, biết cư xử khôn khéo với ngừoi dưới mình. quý cô vừa "sinh đẹp" vừa khôn ngona, lại nết na đạo đưc, biết người nên tương lai làm ăn phát đạt, nhà cao cửa rộng, muốn gì được đấy, cuối đời phương diện tài chính và tình cảm song tòan cập hưởng phúc lành chi mạng -- copy i sao bản chính, có sai chính tả cũng ko đuợc sửa :D
cái đoạn tình cảm thì nó nói là năm nay sẽ gặp đựoc ngừoi trong mộng :D, các bạn chờ đón nhé :D

trùi mua cái quyển bé bé làm gì hả em ;;) ra chỗ quốc tử giám có 1 ông cũng già rồi , tính quẻ linh cực , mà bác ý nói cho mình nghe chứ ko viết , thông tin từ hội nho giáo Việt Nam đấy :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên