Nhân tài Hóa 1 đâu cả rồi???

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Tưởng ban phụ huynh cũng tài trợ 1 phần :-?
Các em 10H có được quay phim ko huh các em:D
Các anh phải mặc đồng phục chỉnh tề cuối cùng cóc ai đến quay :D

hehe lâu lắm mới vào cái lớp này tại lười đăng nhạp với truy xuất
Sao cái vatar của em gái anh giả tạo thế để cái kia đi nó trông thật hơn

còn lâu mối tài trợ ku Vlong ạ! có mà bỏ tiền ra thì có! thế nên tiền nong cũng là 1 ván đề đây :D

Thằng CT thô lỗ thế, ava gì kệ em ý chứ:D
Tưởng ban phụ huynh có 2tr tài trợ:D

hix tao xem cái vatar này trước mày tao ý kiến thì kệ tao ,em gái thì anh trai ko đc góp ý kiến ah

Mày góp ý kiểu gì mà nặng nề rứa, gì mà giả tạo chớ :D
Cô Thu trông KT có khó ko các em ơi, chứ học GDCD thì tàn đời:D

hihi, cái avatar nào thì tự nhiên hơn hả anh, em thấy cái nào mà chẳng giống mặt em :p
bài này là 999 :x

:))
sắp có ảnh mới, hôm trước là ngày con trai, nhiều ảnh đẹp lắm ^^
có ảnh của most wanted boy, Mr 10H, boy có mái tóc đẹp nhất, ấn tượng nhất, nụ cười duyên nhất với ... em ko nhớ, đảm bảo hay cực -- chỉ tội tòan ảnh con trai, chỉ sợ các anh xem ko có hứng thú :p
@ anh trai mình chí lí quá ^^
mai thi GDCD mà giờ còn chưa học ><

Đỗ minh phương đã viết:
:))
sắp có ảnh mới, hôm trước là ngày con trai, nhiều ảnh đẹp lắm ^^
có ảnh của most wanted boy, Mr 10H, boy có mái tóc đẹp nhất, ấn tượng nhất, nụ cười duyên nhất với ... em ko nhớ, đảm bảo hay cực -- chỉ tội tòan ảnh con trai, chỉ sợ các anh xem ko có hứng thú :p
@ anh trai mình chí lí quá ^^
thế 8/3 ko chụp ảnh j` hả em :D
mai thi GDCD mà giờ còn chưa học ><
sợ gì cô thu trông cơ mà! cũng như Mr thụy lớp anh thôi :))

hi`, hôm đó không ai mang theo máy cả ><
hix, đề GDCD hôm nay bố của chuối: lớp em là 1 công đồng mới hình thành, em hãy nhận xét về công đồng mà em là 1 thành viên, hài lòng, chưa hài lòng thế nào ? em sẽ làm gì để xây dựng cho cộng động lớp em phát triển :)), còn cho mở cả sách cả vở, phí cả công mình ngồi học tối qua ><
mọi ngừoi thi cử thế nào ;;)

ối ối sao cái đề này nghe quen thế y hệt đề thi GD năm ngoái! :D chắc lại cô mỹ ra đề roài :D

:D, giống đề năm ngóai à, em lại còn cứ tưởng đề phải là hãy trình bày quá trình hình thành nhân cách của em chứ :))

ôi chán quá, mọi ngừoi có đề tài gì hay hay không ?
mới lại vote giùm cho cái topic này nha' ^^

Hey, Hóa 1 có ứng cử viên nào cho HOT GIRL và HOT BOY v.2 ko?? Nhanh lên, sắp đến hạn rùi :D

Cho ku Long Con lên làm hotboy đê:D
Cái đề GDCD năm nay năm ngoài mình làm roài à:D:D:D
Vào xem ảnh các em 10H phát nào

uh nhỉ quên mất lớp mình có bạn Thanh Long vô cùng nối tiếng, chết chết, mod nghe thấy rồi nha', nhớ add vào danh sách, iu mod nhiều :D
------------------
hix, biết thế này mình mang máy của mình đi cho xong, cái máy ảnh của bạn em làm sao ấy, cái card có vấn đề bi giờ cứ cắm vào PC là nó treo luôn ???, bi giờ phải làm sao mà lấy ảnh ra được, chụp bằng máy thường cũng có khỏang >20 kiểu, nhưng ngồi scan mất thời gian, mà về sau hết phim, mấy ảnh đẹp toàn ở trong kia, các anh ai giỏi mí cái này thì tư vấn giúp bọn em với ><
-----------
hôm nay cô Dung trông Sử, sợ we' :)), may mà mình cũng chịu khó học :D

Các em được học cô Mỹ là cả một hạnh phúc lớn. :D Hi vọng năm sau cô Mỹ dạy lớp mình. Chứ cái .... kia thì không thể nào chấp nhận được.
Thi học kì mà toàn 7,8.

Ừa pó tay thiệt
Bà này chắc tốt nghiệp loại giỏi môn Triết
Cần được phổ cập Nghiêmism

;hehe có phổ cập cũng ko được đâu có phải ai cũng như mình ' như tờ giấy trắng" Vlong nhey :))

Các em này mới là tờ giấy trắng
Còn tao với mày bị viết bậy lung tung vào roài :D

Trong này phải gọi là Minh phương vs 11H1 mới đúng.:))
Phương ơi thế cô Thu đã nói gì vụ thi lại lớp chưa mày?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên