Nhân tài Hóa 1 đâu cả rồi???

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
làm gì phải thi lại lớp! ko phải thi đâu em ạ! cùng lắm là ban phụ huỵnh kiện 1 cái là ko phải thi đâu mà :)
Các em này mới là tờ giấy trắng
Còn tao với mày bị viết bậy lung tung vào roài
hhehe thế thì thay tờ khác có sao đâu :))

hi, thông cảm, tao chẳng quan tâm lắm vụ thi lại lớp :D, nên chẳng biết tí thông tin nào :((, cái duy nhất tao biết là trong bài thi HK2 môn Hóa của bọn tao có 3 điểm dành cho Hữu cơ ><

------------------------------
cha` cha`, mọi ngừoi còn biết là bị viết bậy chứ em thì ....còn chẳng biết là bị viết cái gì cơ :D

Các em cứ yên tâm làm gì có chuyện thi lên lớp
Ủa mà sao lớp 10 lại học hữu cơ :-?

hix, thế mới hay chứ, đính chính ko phải là 3/10 mà là 3.5/10, chắc tòan bài điều chế với nhận biết ><
bọn em bi giờ đã phai học quyển 11-12 rồi, hết gần nửa quyển sách rồi, trâu we'

Bây h tụi trẻ trâu bò thiệt :-?
Ko em nào định thi TOEFL à :-?

sắp thi Lý rồi, các học kì trước, mình chỉ ko hiểu 1 số cái, đến bi giờ thì thậm chí còn ko hiểu là ko hiểu cái gì :((, cái tội chẳng thèm học lý, chắc lớp 12 phải chỉnh đốn lại thôi ><
lớp em hả, hình như cũng có mấy bạn đấy mà, nhưng đấy ko phải là công việc thiết yếu, cái quan trọng bi giờ là liệu mà học để thi QG :))

Ặc Em này tham vọng quá trời:D, máu QG vậy em
Thế ku Long Con ko thi QG ah :-? Hay nó lại bỏ Hoá giống Long Thú roài :-?
Lớp em có em nào muốn thi TOEFL :-?

:)) :)), em mà có đựoc cái tham vọng với cái quyêt tâm để thi QG thì đã ko còn là em nữa :)), cái vấn đề là lớp em đang đựoc luyện theo cái lò để đi thi QG mà :))
thi Toefl chắc có Thảo với Hồng Anh, hôm nào xuống lớp em mà gặp ^^

@em MP:Thế 2 em ý có xinh ko:D
@HS: thích học gì thì học cái giề, Thụy chả trù cho thì hết ngóc đầu dậy luôn à:D:D
Sắp thi HK xong rồi, cố lên, đi tham quan xả hơi rồi chiến đấu tiếp
Thằng HS thanh thản quá :( thi cử xong hết roài :(

hi, cái xinh định nghĩa khó lắm anh a` :p
lớp em có cấm ai xuống coi mặt đâu, anh thích thì cứ xuống :)), ko khéo xuống rồi lại chẳng muốn lên lớp nữa :))

@HS: thích học gì thì học cái giề, Thụy chả trù cho thì hết ngóc đầu dậy luôn à
Sắp thi HK xong rồi, cố lên, đi tham quan xả hơi rồi chiến đấu tiếp
Thằng HS thanh thản quá thi cử xong hết roài
may` điên đấy à! tao vẫn diên đầu vì chưa chắc chắn được gì cả ! hehe chỉ còn chớ 1 thứ :D

Anh đi lớp nào cũng chẳng muốn quay lại lớp mình cả em ạ :)) Khổ thế đấy :))
Căn bản cái chuyên Hóa 03-06 của anh nó "đặc biệt" quá đâm ra anh cũng có cảm giác "đặc biệt" với chuyên Hóa các khóa sau :D

hi, lâu lâu mình lại lười vào đây :D
hôm nay làm bài Lý khá quá :D, nói chung là tốt, mọi ngừoi thế là nào ;;)
còn có 2 môn nữa thôi ^^

hờ chả biết nên vui hay buồn nữa! mặc dù lý mình chỉ sai mỗi bài 2 con b
nhưng mà mụ trông hôm qua đúng là sát thủ máu lạnh ---> mọi người cẩn thận ! Kim Anh dạy toán :D

Hehe, hôm nay bọn anh làm bài Hóa có vẻ tạm được:D
NHưng Lý thì hơn shit :((

hè lớp 10 con` thi tin nữa đúng ko hình như ông Tuấn ó ko khó khăn lắm trong chuyện điểm số thì phải

hi, hiên nay Tin em đang 10 phẩy ( hix, quá mặc cảm về điểm 10 này ><) nên dù có bị điểm 0 cũng chẳng vẫn đề gì, nhưng mà, nhìn cái đề 23 bài của thầy là xỉu luôn ròi :((
hình như năm ngóai học cũng làm cái đề này thì phải, có ai còn giữ không, cho em mượn :D

hihi, 23 bài Tin đã xong 13 bài, các bạn lớp tin giỏi quá :D
môn Sinh thì ko lo lắm, cô văn trông ^^
hôm nay trời đã nóng, lừoi chẳng đi chơi đâu, ở nhà chán quá cơ, online từ lúc 11h trưa đến tận giờ, chả có việc gì làm cả :((

Chỉnh sửa lần cuối:
Hehe, chúc các em thi Tin và Sinh tốt:D
Bọn anh chuẩn bị nốt cái môn Sinh là xong

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên