Nhân tài Hóa 1 đâu cả rồi???

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
oh em gái ơi thỉng thoảng chát với anh như hôm wa ấyanh em mình trao đổi kinh nghiệm

keke, chaò mừng anh trai mọi lúc mọi nơi, chỉ tội 2 anh em mình tòan invi với nhau T_T
em thì kinh nghiệm đầy mình, lời khuyên tràn ngập, mặc dù đấy ko phải là kinh nghiệm của em :-" :D
-----------
hi, thanks anh Long ^^

sáng nay thấy em gái thì phải đi với ai đó ,quên cả chào anh trai:D

hixx :((, net nha em hỏng 4 ngay nay rồi, mãi đến chiều nay mới có người của FPT đến sửa :D
lớp 11H1 nghe nói có ngừoi dự thi miss ams đúng ko dzị ^^
hay thật
lớp em Thanh Long đi rồi, chẳng còn ai vận động mọi ngừoi tham gia --> chả ai thi cả ><
@ anh giai, ai ai thía ;;)

Ừa đúng roài lớp anh có 1 chị rất "hương đồng gió nội" mang tên Lê + đi thi
Thời buổi này ở TP mà kiếm được người như thía hơi khó:D

hehe hôm nay lê + đi thi đúng là mang phong cách hương đồng gió nội trong khi các lớp khác son phấn lòe loẹt :))

hehe thế thì nhất là cái chắc rui` ,ko nhất thì cứ nhằm thằng bí thư mà tẩn :))

Tiếc là phải nhờ tay trong:D
Dù sao vẫn vào là được
Khối 10 nhiều em xinh vãi à:D

hi`, có kết quả rồi đấy thôi, có chị lớp 11H1 ^^
không biết phần tài năng mọi ngừoi biểu diễn cái gì vậy ?!

Các em lớp 10 Hóa năm sau phải cử cho bằng được một bạn đi thi chứ.
À, mà chắc 2 năm nữa mới có, lúc đấy các em già rồi. Tiếc thật. Em Minh Phương vừa xinh xắn vừa dễ thương, đi thi vào là cái chắc.

này` đừng nịnh em tao quá đấy nhé ,có người (có thể )ghen đấy :D

thôi dù thế nào thì cũng được gọi là miss ams nominee thế cũng oai lắm chú :))

Phạm Duy Khánh đã viết:
Các em lớp 10 Hóa năm sau phải cử cho bằng được một bạn đi thi chứ.
À, mà chắc 2 năm nữa mới có, lúc đấy các em già rồi. Tiếc thật. Em Minh Phương vừa xinh xắn vừa dễ thương, đi thi vào là cái chắc.

:eek: :eek: , thế mà anh ko nói ngay từ đâu, em thi luôn :p
đùa thế thôi, chứ lớp em tự lượng sức mình là ko đủ trình so với các bạn lớp khác :|
thật ra thì đến chiều thứ 7, lớp em có đứa định thi đấy chứ, nhưng đến trừong ko thấy ai, hình như hết hạn, thế là thôi ><

này` đừng nịnh em tao quá đấy nhé ,có người (có thể )ghen đấy
hi`, còn hơn ai đấy, có hoa thơm tòan giữ 1 mình ko àh, hoa thơm mỗi ngừoi 1 tí hương hoa chứ anh ;;) b-)

Cái thằng CT này nói cứ như đúng roài
Lớp 10H có dự định đi tham quan đâu chưa :-?

cuối cùng hoa thơm hôm nay cũng bị xẻ cho ngừoi khác anh trai nhỉ, khổ thân anh trai thế, ruột đau như cắt, nước mắt đấm đìa .... :p
lớp 10H thì chưa biết đi đâu cả, mọi người đang cố gắng đấu tranh để đựoc đi Sapa ^^

hi`, nếu đi sapa thì 2 ngày sao đủ, 4 ngày chứ :D
@ anh trai ko hỉu em nói gì ah ;;), thế thì thui dzị, chị dâu em ấy :-"

Lớp em mới lớp 10 mà đòi đi 4 ngày :))
Cô Thu mà cho đi thì đúng là... :D

hi`, anh ko biết thì thôi, riêng khỏan đi chơi thì cô Thu máu me chả kém gì bọn em đâu :)), chỉ ngại mỗi ban PH >< mà công nhận ban PH cũng chỉ cho đi tối đa có 2 ngày :((

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên