Nhân tài Hóa 1 đâu cả rồi???

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
chán, hôm nay tổng kết xong lớp
ảnh mới up đuợc một vài cái, lười quá ><

gian hàng Giấy của 10T xin kính chào các boys and girls
mời các nhân tài đến gian hàng của bọn mình mua hàng cực đẹp cực rẻ lại cực có ích cho nh~ ai đang mun' do some bất ngờ cho "ai đó"
vì lý do cao cả đó hãy đến với gian hàng này,iu các bạn Hóa 1 nhìu :x

trùi ui,topic này toàn thấy con Phương và các anh 11 Hóa thui,Phương rủ mấy đứa lớp mày vào cho nó zui !!!

Đỗ minh phương đã viết:
:D, rất rất mún đến, but hum 28/5, lớp tớ đi thăm quan :D
ui sao đi muộn thế hả em! cẩn thận hôm đó nắng nóng 40 độ. thì :D
phải như lớp anh đây nè đi vào 25/5 ngày cuối cùng mát mẻ :))

thôi rồi, vừa họp phụ huynh xong, các vị sợ ô tô đâm xuống vực nên ở nhà rồi :((

ui giời! chắc bọn em định đi phong nha hay Sapa nên mới bị sợ xuống vực hả :))
như lớp anh đây này đi hòa bình đường mới xây phẳng lỳ ko có 1 tí núi nào lấy đâu ra vực :))

Ây dà, thằng HS kể nhiều thế, câu bài à:D
Các em nữ 10H ai máu lên lớp anh nhá:D, anh ngại xuống "tìm người" lém

hi., đi Tam đảo mà xe vẫn lao xuống đựợc như thường :))
anh ngại thì bọn em cũng ngại lắm ;;), lừoi nữa :p

Thì bọn em cử "đại diện" lên gặp "đại diện" của bọn anh:D
Ko thể để bọn H2 chiếm lấy cái suất ý được:D

Đỗ minh phương đã viết:
thôi rồi, vừa họp phụ huynh xong, các vị sợ ô tô đâm xuống vực nên ở nhà rồi :((

nếu được 25 người đồng ý là được đi đấy.Mọi người khẩn trương về thuyết phục papa/mama đi. BPH bảo nếu bố mẹ mọi người đồng ý thì ok. Bây giờ lớp mình đổi địa điểm tham quan rồi đi Ba Vì thì sợ gì lao xuống vực.(hơi chán một tí nhưng được đi vẫn hơn)

Ơ 2 anh em nhà này vào đây cứ tung hứng như ko ý nhỉ :-?
Đây là chỗ public cơ mà :-?

Synkolor- Sắc màu lớp sinh. Mời bạn đến thăm giam hàng của 10 sinh chúng tôi trong buổi giao lưu "Bước ra thế giới". 100% đồ hand made cực đẹp, cực rẻ, đảm bảo không có cái thứ 2. Đặc biệt gian hàng của chúng tôi có khuyến mãi lớn (còn khuyến mãi cái gì thì tự tìm hiểu nhé).
Chú ý: Trong đó có một số thứ là tác phẩm của tớ đấy

nếu được 25 người đồng ý là được đi đấy.Mọi người khẩn trương về thuyết phục papa/mama đi. BPH bảo nếu bố mẹ mọi người đồng ý thì ok. Bây giờ lớp mình đổi địa điểm tham quan rồi đi Ba Vì thì sợ gì lao xuống vực.(hơi chán một tí nhưng được đi vẫn hơn)
phải học tập lớp anh đây nè! làm 1 thông báo về địa điểm và tiền nong trước hôm họp PH rồi đến hôm đấy chỉ có đến mà thu tiền :))

Đỗ Thành Trung đã viết:
em gái nhõng nhẽo lắm cơ ,chỉ khổ anh thôi :((

;;) ;;) , hi`, thanks anh zai nhiều lăm cơ :x, mà em tạo điều kiện cho anh khơi lại hết kỉ niệm xưa còn gì :p

hi vọng đuợc đi tham quan, lạy trời lạy phật /:)

hi`, anh em với nhau mà còn dấu nghề [-x , hư quá [-x
hix, cuối cùng lớp em đã thành đi tham quan 1 ngày ba vì thác đa :)), đúng là chẳng cái dại nào bằng cái dại nào :(( :((

11H1 về roài đây! đúng là đi resort ăn uống phè phỡn! chơi bời mái thoải! chỉ tội đắt nhưng may lần này có tài trợ vả lại đứa nào cũng thủ nhiều tiền đi!:)) sướng quá:D
khổ thâm 10h đi thác đa nhớ mang theo thuốc xịt muỗi :D

ôi trời ơi, khố thân lớp mình quá :(( :(( :((, ko khéo ở trên đấy còn bị cắt điện nữa thì thôi luôn :(( :((

:(:(:(:(:( không được đi tham quan rùi, bùn quá đi mất!!!!!!!! Hôm nay trời lại mưa, chẳng đi chơi đươc :(( :(( :((

hi., ui lớp mình buồn quá
đầu tiên là mình nghĩ lớp mình Sapa 4 ngày, sao rồi quyết định thành Tam Đảo 2 ngày, rồi thành Thác Đa 1 ngày, cuối cùng thì ở nhà ><
hix, chiều nay có ai đi cái 5 trường không, đến ủng hộ gian hàng các bạn lớp Tóan cái ^^

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên