Nhân tài Hóa 1 đâu cả rồi???

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
rét ?!
hôm nay trời mát mà :))
phải cái chương trình chán thôi, mình đến lúc 3h30, vừa đến 1 lúc thì hết :))

Ừa thì mát:D
Hôm nay anh nằm ngủ phải đắp chăn bật quạt à:D

đắp chăn bật điều hòa
Ah mà em gái cần nghề nữa ko anh truyền nốt cho ;;)

ặc zời này mà rét! mẹ ơi có đứa điên :))! hehe mưa thế này mà đi tham quan thì ...

thì cũng gần giống hôm đi tham wan của bọn mình HS ạ,trời mưa lãng mạn lắm :x

Ây dà làm hội các bẹn nữ lớp mình về ốm luôn thì phải :D?

ấy đâu phải thế! hôm mình đi tham quan đến 4h mới có mưa! nên làm trời đang nóng bỗng trờ thành mát!, mát đến tận sáng thế mới thích ! đây mưa từ sáng rồi rả rích đến tận trưa đi chơi đâu được chư s:D

Thằng Hùng Sủi này cứ như nông dân gặp hạn hán
Đáng cho vào trung cấp Nông Nghiệp :))

tốt thôi :D
mở đầu là anh giai nhé, dạo này tình hình thía nào rồi ;;) :p

Trần Bảo Ngọc đã viết:
Uhm...thấy học sinh hóa 2 có bài Dân Hóa 2(04-05) tụ vào đây (chẳng biết viết đúng không) thì chẳng lẽ Hóa 1 lại thua kém sao? Vì vậy tui xin là người đầu tiên vậy. Sau đây là lý lịch trích ngang:
Họ tên: Trần Bảo Ngọc
Lớp: 10Hóa(04-05)
sở thích: thích màu xanh,đen
thích hoa phăng
thích đi chơi, buôn dua lê...
email:[email protected]
Giới thiệu bản thân thế thôi nhỉ. Bây giờ là tin nhắn đến mọi nguời này: ai là dân hóa thì cho làm quen(cả hóa 1 và 2 luôn; cả lớp 10,11,12), ai không phải nhân lớp hóa cũng xin được làm quen luôn. viết cái chủ đề cho nó đặc sắc thế thôi còn thật ra hoan nghênh tất cả mọi người.
Hây da, xin hỏi tí nha. Hóa TH đây có đc góp vui ko hử các tiểu thư??? :)>-
Tớ đây ko có ý định ra oai hay thách đấu rì đâu nha, dân Hóa thì phải vào chào nhau trc nhỉ. Roài vào chào toán hay lý, anh... sau. Thanks các đồng chí nha ;)

Nguyễn Lan Anh đã viết:
Hây da, xin hỏi tí nha. Hóa TH đây có đc góp vui ko hử các tiểu thư??? :)>-
Tớ đây ko có ý định ra oai hay thách đấu rì đâu nha, dân Hóa thì phải vào chào nhau trc nhỉ. Roài vào chào toán hay lý, anh... sau. Thanks các đồng chí nha ;)

trời ơi, chờ mãi mới thấy có ngừoi lên tiếng, ấy có thấy là hiện giờ đã có topic giao lưu giữa Toán, lý của TH với ams rồi không, đang mong topic của Hóa nữa thôi, ấy rủ các bạn lớp ấy lên đấy nữa nhe', nhiệt liệt chào mừng :x ( giao lưu thôi, còn có ra oai hay thách đấu gì gì thì sau hãy nói :D)

chà có đứa mới tập bắn GB ah
em vẫn chẳng hiểu gì cả :(( :((

GB là cái trò tệ nạn :D làm cho chúng ta học hành sa sút :)) điển hình là thằng CT :D
Các em bé gái ko nên sa đà :D

thôi chơi làm gì chán lắm ,có tập break với lớp anh thì tập

nhờ ai đó nhắn với mấy thằng con trai h1 là có đá bóng thì gọi cho thằng việt hiếu hoặc thằng nào cũng được ko thì phưong vứt số đt thằng long quân đây để tớ gọi cho nó

bọn hóa 1 đi chơi ác thật,gọi điện thằng thì ốm thăng thì đi chơi hết ráo.
Có số đt thằng Hải Tùng ko vứt đây đi

thế có số đt bạn Minh Phương h1 ko cho tớ đi :))

:)), dĩ nhiên là có rồi, nhưng cần làm gì, bạn Minh Phương có trong đội bóng đâu :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên