Nhân tài Hóa 1 đâu cả rồi???

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Đỗ minh phương đã viết:
:)), dĩ nhiên là có rồi, nhưng cần làm gì, bạn Minh Phương có trong đội bóng đâu :))
ờ ko có nhưng bạn í xinh lắm,thế mới cần số đt thoại chứ mấy thằng kia thì cũng ko khẩn yếu lắm,nhà Long Quân tớ cũng biết thế nên số đt thoại bạn Phương mới quan trọng

mà thằng Long con ko biết bao giờ về nhỉ thiếu nó mất 1 chân quậy phá khối 10

Lê Minh Quân đã viết:
ờ ko có nhưng bạn í xinh lắm,thế mới cần số đt thoại chứ mấy thằng kia thì cũng ko khẩn yếu lắm,nhà Long Quân tớ cũng biết thế nên số đt thoại bạn Phương mới quan trọng

hi`, số điện thoại của bạn MP thì cả lớp đều bít mà ;;)
đang băn khoăn ko hiểu bạn Quân này có phải bạn Quân ở lớp học thầy Hùng ko nhỉ, chỉ biết có ngừoi tên Quân, nhưng ở đây thấy nhìu Quân quá 8-}

( may quá, có ngừoi cùng câu với mình :D)

Đỗ minh phương đã viết:
hi`, số điện thoại của bạn MP thì cả lớp đều bít mà ;;)
đang băn khoăn ko hiểu bạn Quân này có phải bạn Quân ở lớp học thầy Hùng ko nhỉ, chỉ biết có ngừoi tên Quân, nhưng ở đây thấy nhìu Quân quá 8-}

( may quá, có ngừoi cùng câu với mình :D)
ờ đúng rồi topic này câu có vẻ ngon đấy ít ngưới mod lại ko hay vào.
Thế lớp thầy Hùng bao giờ học tiếp nhỉ lớp 11 phải đi học đầy đủ tử tế chút ko như năm vừa rồi thì ăn cám :|

Chỉnh sửa lần cuối:
:((, anh ơi, em mới học bắn tối qua, từ tối qua đến giờ, tòan thua ko ah :((, chán GB rồi :((

Đỗ Thành Trung đã viết:
thứ nhất là ko nói câu này ,người khác dễ hiểu nhầm :D
thứ 2 là giải quyết chuyện bỏ mặc anh hôm trước của em thế nào đây

ơ kìa, em có bỏ anh lại đâu, chẳng qua có cái chị bên cạnh hot từ trong ra ngòai như thế, em đi cho anh tập trung công viêc, chả thích qua đi ấy chứ ;;)

@ mod vào tưởng tại topic mình fish nhiều quá b-)

Ngáp ngáp ngáp :-O
Chán quá hà, H1 04-07 sao ốm yếu vậy, từ mấy ngày này toàn thấy em MP độc thoại à :-?
Chả thấy ma H1 nào cả, hay cả lũ ngồi nhà ôn thi QG roài :D

Hôm nay là ngày 25/6/2005
Trời nhìn chung nắng nóng, ra ngoài cần mang mũ
Đây là bài post #1198 của topic H1

Đỗ Thành Trung đã viết:
#P: hôm trước anh đã xuống nước xin em ở lại rồi ,mà cô em ko chịu lại còn bảo tạo điều kiện là thế nào hả X(

;;) anh nói thía này cẩn thận ngừoi khác hỉu nhầm đây b-) - mới lại, chiện cũ coi như xí xóa nha' :D
hix, đang chóang, hồi này xem Khoa học vui ở VTV1, anh Khánh lên làm MC từ bao giờ dzị :|

@ a. Long: cập nhật thông tin nhanh quá :D

Chỉnh sửa lần cuối:
vui lên chứ em :D sao lại buồn vậy ,hóa năm nay lấy 31,75 đó

:D
khiếp thật,tụi này ghê quá :|
năm ngoái hình như lớp em đợt đầu là 30.5 thì phải, hậu sinh khả úy, giỏi ;;)

hix, điểm chuẩn hình như là 32 cơ T_____T
mà nghe nói năm nay có nhiều đứa được 10 điểm hóa chuyên lắm, thấy Tóan với Văn vòng 1 dễ hơn năm ngóai nhiều ^^

uh chỗ này chỉ có ng` trong cuộc mới hiểu hết ,còn ng` ngoài thì ko đc chào đón cho lắm :p

:)) :)), khổ nỗi là ngay cả người trong cũng chẳng thấy gì náo nhiệt thì biết chào đón làm sao ><

hề hề, ông anh ngồi ở góc thì em còn ngồi chỗ bố của góc cơ. Dưng mà có bít mặt em đâu mà đòi nhận ra người quen b-)

Ầy anh biết cả em nữa đấy ,mà em lại biết nó --> anh phải biết nó chứ :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên