Nhân tài Hóa 1 đâu cả rồi???

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Trang wikipedia chắc lại thầy Nghiêm bảo đúng không ạ? Anh có bao giờ thấy thầy nhắc đến trang speech.com không? Em vào đấy xem thử mà hình như không phải trang để xem các bài phát biểu.
Trông cái hình tô màu khá đẹp. Ai vẽ vậy ạ?

cái trang này hình như đăng ở trên báo trước khi cả thầy Nghiêm nói :D
Ơ mà cái graffity này ai vẽ đấy ku Long! đến bây h vẫn chưa biết :D

Nó có ký tên ở góc trên đóa :))
Thằng đấy nick là hung_sp trên viethiphop :-?

Wikipedia anh ko bảo là ít nhưng trang này có 1 search engine tồi tệ hết chỗ nói, nó ko linh hoạt như google, encarta vì vậy nên trang này... chả mấy ai vào :))

Ừa vắng thiệt
Anh ko dám post bài sợ mod bảo post 2 bài liền nhau:D
Report:
Phong trào break của 11H nói riêng và của khối Hóa nói chung đang nở rộ
Long con 10H cũng rất máu mong trở thành hotboy :))
Đồng phục 11H sắp xong, các em 10H có định xúc tiến ko :-?

Minh Phương hình như dồn hết thời gian và trí lực vào công nghệ nano thì phải mà không thấy chăm sóc box lớp mình nữa. Có lẽ gánh vác công việc này quá nặng nhọc. Cảm ơn mọi người đã giúp đỡ để nó còn tồn tại. Cố lên, sắp đến được bài thứ 1000 rồi.
Longcon tập break có vẻ khá tiến bộ, nhưng nhiều động tác vẫn rất buồn cười:))

hix, chả phải là bận bịu, hôm nào tớ cũng ol đều đặn, máy bật suốt ngày, nhưng chẳng thấy ai nói gì thì tớ biết làm gì bi giờ ><
lớp mình bi giờ chán quá, các bạn bao nhiu ngừoi ol chả bao giờ thèm vào HAO, tớ chỉ thỉnh thỏang vào ngó ngó chứ cũng chăng biết post gì
-------------------
@ mọi ngừoi, mọi ngừoi cứ post 2,3,4 ...n bài liên tục cũng vô tư, mod vào thì kệ mod :-" :p

Ngại lém em ơi:D
Dạo này thi cử liên miên
Cái lịch thi HK sao mà ngu khủng khiếp thế nhỉ :-?

ui, ngại gì cơ anh, ui, có gì mà ngại :D
có lịch thi HK rồi ah, sao lớp mình chả thấy ai nói gì nhỉ
mai KT Đia với Tóan, hix, chưa học hành gì cả, lại thêm vụ nano mất thời gian quá :((

Hehe, mai lớp anh cũng KT Toán:D:D
Post nhiều bài thì biết viết cái gì đây em ơi:D
Thằng Long con ko onl à :-?

ui, em đang cần gia sư Lý ><, em cần chiến đấu với Mr Hải :((
ai biết gia nào dạy tốt thì giới thiệu cho em, dạy chương trình sgk ấy, và đủ để thi HK, con gái thì càng tốt ( dịp tốt cho mọi ngừoi câu bài :D)
mai KT Toán, cái phần biến hình quay quay này, có ai có kinh nghiệm gì thì truyền ba', cái này nhìn cứ hâm hâm thế nào ấy
dao này học hành chểnh mảng, đau khổ quá ...
--------------------
anh Long, em chỉ viết đựoc có thé thôi, chả biết viết gì nuẵ ><, anh viết gì đi, để em còn viết tiếp :D
@ mod, em không có fish đâu nha' :))

Phần biến hình huh em:D:-?
Có phải mấy cái tịnh tiến, phép quay... ko:D Phần này cũng quan trọng phết và anh chả nhớ gì sất :))
Lý lớp anh học Mr Nghĩa cho tự chấm bài nên toàn cheat à :)) Điểm cao chót vót - tỉ lệ nghịch với kiến thức trong đầu :))

uh đúng thật học ông nghĩa được mỗi cái điểm!nhưng chính mình cũng đang cần 1 ng` dạy lý như thế chả biết tìm ở đâu đây :(

chết thật, chỉ tại tối qua mình đi chơi, về muộn :)), khổ thân cái topic này :D
thầy Nghĩa thì còn có cái trò: đuợc điểm kém, muốn lên điểm bao nhiêu cứ đọc là lên điểm liên :)) chả bù cho Hải của lớp mình ><
hôm nay bàn đến phim Chuyện tình paris đi, ôi, anh Ku joo của lòng em, sao anh đẹp trai thế, tài giỏi thế, lạnh lùng thế, ảnh của anh nhìn đẹp gần chết, vì sao anh lại nỡ có vợ rồi, lại còn có cả con gái, ôi ôi :)) :))

Trong cái ava của em thì em là ai thía :-?:D
Sắp thi HK roài, muốn đi tham quan quá :D

hix, cái HAO hôm nay làm sao ấy nhỉ, nhớ mình có post bài hồi chiều rồi mà giờ chẳng thấy đâu ><
ui, anh kiju, sao anh lại đẹp trai thế, hix hix, càng nhìn càng chết ...T_T
----------
em là đứa ở giữa, phía dưới :D
lớp em đi tham quan, hi vọng ko phải đi đến nhà máy phân đạm HÀ Bắc :)) :))

...thì đến nhà máy phân lân Văn Điển vậy
Tiện thể thăm nghĩa trang +xem the mummy phần mới:Xác ướp Văn Điển
:)) :)) :))

thấy cô thu kêu cho lớp 10H1 đi phong Nha hay sapa gì đó mà! hehe có đi bảo cô rủ lớp anh đi với! đang ko biết đi đâu đây :D

hihi, Phong Nha với Sapa thì sướng quá, hi vọng đựoc đi khỏang 3-4 ngày ^^
hi, 2 lớp đi cùng nhau cũng hay đấy chứ, mà hình như thầy Thụy cũng rộng rãi trong khỏan này, lớp em mà ăn theo ko khéo còn được đi nhiều hơn ^^

Thụy mấy vụ tham quan cũng khá rộng rãi, chỉ sợ mấy em lớp 10 ko được Ms Thu cho đi thoai:D
Thi HK đến nơi roài, thi xong học kỳ lại lo ôn thi SAT II :((
Đời học sinh đến khổ

uh nhey đi Sâp hay phết chỉ tội nghe đâu hơi đắt riêng tiền tàu đẫ mấy trăm k thế này thì làm sao mà có tiền đi đú nhey :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên