Nhân tài Hóa 1 đâu cả rồi???

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Muốn lấy lại topic thì cậu phải thuyết phục bọn lớp cậu lên mạng chứ sao nữa .

Khổ quá, ko có hẹn họ nam nữ thế này thì chắc topic h1 xuống trang 2 roài em ơi
Đáng nhẽ ra phải cảm ơn anh chứ
Quay về chủ đề chính (là cái gì ý nhỉ :-?)
Bàn tiếp đê:D

Nguyễn Lý Hiền Nga đã viết:
đc roài, thì 5h. nhưng cái gì mà đứng giữa nhã tư !! :(( em đứng ở góc đường Kim mã - Núi Trúc, chỗ gần bến xe bus nhé. đứng trên đường Kim Mã, chỗ có vỉa hè nhé. thanks ;) phấn đấu tìm em :D
ấy sao lại đứng chỗ đấy hả em chịu khó sang đường đi đứng ờ đầu viảe hè bên kia cho dễ đi ! mà 5h30 đê 5h chưa mới của đâu :D!!!

đây sẽ là bài lạc đề cuối cung :D

mà sao dạo này mấy em H1 đâu hết roài! thi xong rồi ! định ôn KT 1 tiết đấy à ???

:)) :))
các em hóa 1 là các em nào nữa, thì bình thường cũng chỉ có 1 đứa thỉnh thỏang thêm vài đứa nữa, bi giờ là quay về thời bình thuờng của nó ấy chứ :))
hôm nay chán quá, bị đứng ngòai cả tiết Sinh chỉ cái tội đi học muộn, sao cô ác thế nhỉ, mình hôm nào cũng đi học muộn mà chỉ mỗi tiết Sinh bị đứng ngoài, các cô giáo khác tòan nhìn mặt thương tình cho vào lớp

----------------
KT 1 tiết cần gì phải ôn :D

Lớp tớ thì ông lý ko cho vào nếu đi muộn , đứng ngoài 15' rồi mới được vào .

:(( cứ loạn cả lên! túm lại là chỗ đối diện bến xe bus góc Kim Mã - Nui Trúc, tức là chỗ bến xe bus chiều đi từ bến xe Kim Mã xuống nhé :( đứng trên vỉa hè, chỗ nhìn xuống khu Vạn Phúc - Vạn Bảo phía dưới ý, cái chỗ ngày xưa để biển "Kế hoạch hóa gia đình" ấy (k biết bây giờ có còn k :D)
5h30 nhé :((

Mấy em H1 học Sinh ai thế, lớp anh vớ phải rapper Hiền nói nhanh hơn Twista:D
Em Nga thấy đi học Nghiêm thế nào:D có dám đi buổi nữa ko:D

:* yêu anh Sủi, anh Long, chị Lê thế!! :* hum qua vui! :)
bạn Nghiêm này bé gần bằng ông hàng xóm nhà mình :)) ngang ngửa thầy dạy Lý cũ của mình :D
đi học mà thày cứ dụ đi lấy chồng Tây thế này thì các anh Việt Nam buồn chết... :D
tuần sau sẽ đi, để cố nhớ xem cái thằng cah áo đen ngồi cuối lớp là ai mà trông quen thế! :)) cả buổi hôm qua rất ức chế là không nhớ ra nổi thằng đấy là thằng nào! :))

Sinh: cô Dung, vợ thầy Nghĩa
nhớ thầy chỉ có con trai, thương con dâu thầy quá :D

Ôi bọn anh cũng học Dung rồi mà, thấy cũng thường. Nói chung với các lớp ngoài cô ý còn đỡ đấy, chứ với lớp 11Sinh -> nghe kể đã thấy thương chúng nó rồi. Mà em Phương sao hư thế, toàn đi học muộn. Chẳng gương mẫu noi gương anh :D!

Úi giời, lớp Anh học thầy Nghĩa nè:D
Tương lai các em mà được học Lý Nghĩa thì điểm toàn 9,0 trở lên chỉ có cái trong đầu ko có gì cả thoai :D
@em Nga: em nên đi học TOEFL với ku Khánh Râu ý, bổ ích phết vì hôm nào thầy cũng cũng gần như là cho làm test (mỗi bài chữa lỗi khó khủng khiếp thoai)

Đỗ minh phương đã viết:
Sinh: cô Dung, vợ thầy Nghĩa
nhớ thầy chỉ có con trai, thương con dâu thầy quá :D
nhầm roài em ơi thầy còn có 2 chị nữa cơ! chỉ tội ko phải Con cô Dung :D!!! về sau ai lấy được em này thì tha hồ mà đếm tiền! với nhà :))
Mà em Phương sao hư thế, toàn đi học muộn. Chẳng gương mẫu noi gương anh !
khánh râu ko nên nhập nhem :nono: toàn đi sát giờ với muộn :)) phải học tập anh đây này hôm nào cũng đến sớm nửa tiếng để cờ bạc :))

mấy hôm em đi học muộn, đến lúc gửi xe xong rồi mới thấy anh Khánh phóng xe vào :p, còn hơn cả em đấy chứ :p
em cũng học thầy Nghĩa rồi đấy chứ, hồi lớp 9, cả năm chả có học hành gì mà cuối cùng cũng được 9,5, các tiết chỉ ngồi nghe thầy chửi sách + giảng GDCD
sao em chỉ tòan nghe thầy kể chuyện con trai thầy nhỉ, chả thấy thầy kể chuyện con gái thầy bao giờ :))
Nhà thầy giàu lắm a` :eek:
@ Hùng: lúc anh đến trừong thì em mới rời cái giường ngủ :|

Em này học khối chiều mà dạy sớm thế:))
ANh mà học buổi chiều thì cứ gọi là ngủ bét nhè:D
Ku KR chỉ được cái to mồm thoai
Mày lo nốt vụ đồng phục đi, xem cái graffiti thế nào

Đỗ minh phương đã viết:
mấy hôm em đi học muộn, đến lúc gửi xe xong rồi mới thấy anh Khánh phóng xe vào :p, còn hơn cả em đấy chứ :p
em cũng học thầy Nghĩa rồi đấy chứ, hồi lớp 9, cả năm chả có học hành gì mà cuối cùng cũng được 9,5, các tiết chỉ ngồi nghe thầy chửi sách + giảng GDCD
sao em chỉ tòan nghe thầy kể chuyện con trai thầy nhỉ, chả thấy thầy kể chuyện con gái thầy bao giờ :))
Nhà thầy giàu lắm a` :eek:
@ Hùng: lúc anh đến trừong thì em mới rời cái giường ngủ :|
ui giời em ơi nhà thầy á có mấy cí nhà + mấy' miếng đất! tiền ko để đâu cho hết! mà đấy là năm nay bọn em mới học cô duung nên ko biết chứ năm ngoài trông cô >.. lắm ko như bây h đấu:D

Hôm nay đang KT SInh may có cô Dung đi qua gọi ông Hiền ra, cả lớp giở sách chép túi bụi:D
Thanks cô Dung:D:D
Lớp 10H đã có đồng phục lớp gì chưa :-?

hừ, đồng phục lớp a' chắc là cuối lớp 12 thì có :(( :((
mọi ngừời có ai có tư liệu gì về công nghệ Nano thì cho em mượn với, cô Thu bảo làm luận mà chả biết viết cái gì ><

cái này lên net search thiếu gì hả em!:D hoặc vào wikipedia.org search từ nano ra cả đống :D

đừng làm đồng phục muộn! ko kịp đâu! nhiều vấn đề phát sinh lắm:D
hehe graffity h1 0306nayf! tất nhiên đây chỉ là mẫu thôi ko phải màu chuẩn :D

Thằng Hùng SỦi đã đi quảng bá thương hiệu nhanh thía
Được roài tao sẽ chỉnh lại xem sao

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên