Nhân tài Hóa 1 đâu cả rồi???

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
ui học Nghiêm cứ phải đến sớm nửa tiêng mang theo mấy cái cặp chiếm chỗ! chứ ko thì ngồi ra cầu thang dễ bị tụt xuống lắm :D

Hai anh học thầy Nghiêm thứ mấy vậy? Em học lớp chiều thứ bảy không còn đông lắm đâu. Dạo này còn thừa nhiều chỗ lắm. Có 2 chị HA lớp 11 toán cũng học lớp này. Hồi đầu năm vào lớp cảm thấy như không còn không khí để thở nữa.
Vợ thầy có trí nhớ tốt lắm. Bao nhiêu người học, không những nhớ tên nhớ mặt mà còn nhớ cả xe nào của ai.
Học thầy Nghiêm rất vui và thoải mái, suốt 2 tiếng rưỡi mà vẫn không bị quay cuồng đầu óc.

bọn anh học xong từ lâu rồi! phải học đến khóa rưỡi ấy! cứ hết lớp này chạy sang lớp khác :D
bây h chỉ học dịch thôi tại thi xong hết rồi :)

Anh học Nghiêm từ hè lớp 10, tính đến nay chắc phải 2,5 khóa roài
Bây h bọn anh chỉ học dịch thôi, ko học TOEFL, có gì đến lớp thứ 4 mà học với bọn anh:D
Nói trước đến sớm ko thì ngồi cầu thang đấy:))

:(( chả cho giờ giấc địa điểm gì cả! [-( đối diện trường đúng không? chiều thứ 4 học 3 tiết....
hay tý nữa lên chơi với anh Long với anh Hùng nhểy? :D

hehe hình như thầy ở nhà ko số phố ko tên thì phải ! mình chả bao h có số nhà cả! phải đi học được 1 tháng thì mới nhớ được nhà :D
Lên đi hôm trước thấy bọn lớp em tập gì đó trong phòng lớp em chả biết có em ở trong đấy ko :D

6h tối thứ 4 em ơi :))
Sao em ko đi học với anh Khánh Râu lớp anh ý, nó học TOEFL lớp 6h tối thứ 6 đấy:D

hehe đến xin học nhớ hỏi chị xuân xinh tươi chị ấy chỉ dẫn tận tình cho :D! có khi còn tìm được chỗ ngồi tốt :))

Chị xuân xinh tươi là chị nào thế? Nếu học vào 6h chắc em ngồi ngoài cầu thang mất, vì chiều thứ 4 phải học cô Thu, hôm nào cũng về muộn. Học 6h đến 8h30 mới xong--> về nhà muộn-->không làm được gì trong phần còn lại của buổi tối hôm đấy nữa vì buồn ngủ. Thứ 6 cũng vậy. Học chiều thứ bảy thì chỉ có lúc bắt đầu học là hơi buồn ngủ thôi. Rồi sau đó là hết buồn ngủ ngay vì thầy nói rất hăng. Học thầy rất vui.

Chỉnh sửa lần cuối:
Đúng đúng, chị Xuân xinh tươi chính là vợ thầy chứ ai :))
Nhưng em phải phân bổ thời gian cho hợp lý thoai, ăn chơi thì phải chịu đựng mà:D
Mà nếu em học buổi thứ 4 với bọn anh thì ko lo ko có chỗ đâu, bọn anh toàn giữ chỗ trước mà :D

Các em lớp Hóa điểm thế nào? Điểm lớp 11 thấp kinh khủng. Hình như Phương với Long con điểm khá cao hả? Thế mà thằng ôn cứ kêu ca chán ăn chán ngủ với mình :D.

ê mấy em H1 bảo Longcon có định break cùng bọn anh thì nhanh lên đi nhé sắp NH3 rùi phải tập nhanh lên

Ừa đúng rùi, phải có nhân 10H nó mới hay
Long con vừa basket vừa break, xứng danh bbboy :))

hehe thế hôm thứ 4 tuần sau anh Long với anh Hùng đi học thì rủ em đi với :D em không học TOEFL đâu. học TOEFL thì đã chả học thầy Nghiêm. chỉ chỗ cho em luôn.
2 anh contact với em hay em contact với 2 người đây? phone của em này: 0904364627 - 8346560 . giúp em với nhé ;) :)

Hôm nào em qua gặp KR lớp anh thì contact cũng được :))
Gặp anh Hùng Sủi nhé:D

hi, sau 1 thời gian tìm kiếm đã thấy cái cắm máy ảnh trong tủ quần áo :))
tớ up ảnh rồi đó, chắc đến mai là coi được
@ nhắn các bạn chụp nhờ máy của tớ :)), có nhiều ảnh hay lắm, tòan tay trong tay thôi, ai muốn lấy thì qua đấy, nhớ quà hậu tạ đấy :))
@ anh Khánh: điểm em mà cao thì chết luôn, đang rầu cả ruột đây nè :((, tuy thế nhưng vẫn hi vọng được cái giải ^^

Thanh Long đòi học break đến lớp cứ biểu diễn trồng cây chuối mà có được đâu, toàn chuối đổ trông cực buồn cười. Dạo này nó rầu rầu chắc tại thầy cô hay gọi nó, mà nó có học hành gì đâu.

hehe em này giống thằng QLOng lớp anh rồi vào album h1 mà xem trông như con khỉ trồng chuối :))
2 em Nga:thui khỏi gọi diện thoại tốn tiền thứ tư tuân sau 5h ở trước cổng trường nhé :D

Ku Long con chắc thấy phong trào "toàn dân break" ở lớp anh nên cũng về lớp tập:D
Ko sao cứ từ từ nó mới giỏi được chứ:D
Vào album H1 04-07 xem ảnh phát:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên