Nhân tài Hóa 1 đâu cả rồi???

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
hix theo chân QL để chế ra thể loại mới ah hết chó bip bờ rào đến cái zi` nữa đây :D
Bảo nó giờ ra chơi lên lớp anh đi bọn anh dạy cho ko thì thui chột tài năng thì khổ

Ừa, QLOng có mấy độc chiêu đặc sắc lém, cho lên tấu hài thì hay:D
Mod box này dễ dãi nhỉ
mà sao H1 hết người roài à, có mỗi 2 em ah :-?

hehe ! vẫn còn may là chưa ai học tập được Qlong cái độc chiêu "thôi chấn long" ặc ặc bây h nó còn lan ra khắp người nữa! hễ ngồi gần là ăn chưởng :))

:))
ko phải là mod box này dễ dãi mà là phải dễ dãi, ko thì chắc cái box 04-07 này chẳng còn cái topic nào đâu :D
topic này vào giờ cao điểm thì có 4 nhân, bình thường chỉ có 1 nhân là em, bi giờ thì 2 người, gud gud ^^
-----------
thằng long dạo này nhìu chiện buồn quá, cũng may điểm thi cũng tạm nên còn đỡ, cái hôm vừa thi xong, nhìn mặt nó thấy ngay bầu trời u ám đầy giông, chả dám nói gì ><

Ku Long con năm trước thủ khoa vào Ams mà sao năm nay nghe em nói có vẻ thảm thế :-?
Thế tóm nại nà ló thế lào :-?

thì thủ khoa, nó thông minh nhưng dĩ nhiên là lười :D , mấy môn học thuộc lòng như nó thì thầy cô giáo chú ý cũng phải thôi ..., lại thêm tội hay bùng tiết
còn môn Hóa thì học vẫn tốt, thi xếp thứ 4 của lớp ^^, chắc giải Nhì

Ừa đúng, giống hệt thằng QLong, lười nhưng lúc cần chăm nó vẫn chăm, tuy nhiên những lúc như thế thường chỉ là once in a lifetime :))
Em MP này có học Nghiêm ko nhỉ, nếu ko thì nên đi đi em ơi:D

Môn hóa ko chăm mà giỏi được thì em cũng thấy lạ anh Long ạ ( dù em ko chuyên hóa nhưng cũng biết tí đỉnh )

nó chăm hay ko chăm thì có trời mà biết, hồi lớp 9 đi thi nghe tin đồn thằng này ở lớp thì chả bao giờ học, chứ về nhà học tới đêm khuya, làm mình nghe xong cũng phải học cho bằng bạn bằng bè :))

Hỏi nó xem . MP ui , mai tớ mang cái USB đi , cậu cho tớ mấy cái ảnh nhe .

cho là cho thế nào, cho không đồ của ngừoi khác tớ thấy tội lỗi lắm, ấy phải làm gì mà tớ thấy hết tội lỗi thì sẽ copy cho :p

oài anh Long, anh Hùng, em tưởng 6h mới học, sao 5h đã hẹn em rồi? 5h30 được không? ngồi ở Famous nhé? 2 người biết em (chắc thế! :))) nên cố mà nhận mặt :D em chả biết mặt ai cả :D

muộn thế thì ngồi cầu thang em ạ!!!mà thế có khi lại hay có vấn đề cần giải quyết thì ra WC cho tiện :))

:p khiếp thế cơ á? bình thường thì 2 người đến lúc mấy giờ?
thế túm lại là thế nào ạ? 5h ở Famous nhé. tìm em :D

Em Minh à, môn Hóa đúng là ko chăm thì chả làm gì được, vì thế nên ku QLong năm nay có thi HSG đâu, nhưng phải công nhận nó thông minh lém
EM Nga ơi em tự đến chỗ Nghiêm đi, bọn anh nhà xa lặn lội thân cò ra Famous thì em thì toi bọn anh mất:(
Đến sớm đi kẻo ko có chỗ đâu em ơi, cẩn thận bị chị Xuân đuổi đấy, vì lớp đông mà

nhưng mà ứ biết địa chỉ, ứ biết giờ học, ứ biết gì cả :(( làm sao mà em đến được! đừng để em phải mấy tuần nữa mới được đi chứ :(
mà nghe đồn nhà thầy cũng gần trường, hay là các anh chịu khó :D
anh Long nhểy :* anh Hùng nhểy :*

ặc ăc quên mất là ku VLong chuyển nhà rồi ko gần trường nữa! ăcawcj thế thì bắt anh đến trường khổ lắm!!! hẹn chỗ gần nhà thầy đê 5h chiều mai em đứng giữa ngã tưkim mã núi trúc nhé! :mrgreen: đứng cho cẩn thận ko o tô đâm đấy :)) chỗ đầy gần nhà thầy lắm :D

Ừa đúng roài, nhớ đi sớm kẻo ko có chỗ:D
Đến đúng h nhé bọn anh ko hay cao su đâu:D

đc roài, thì 5h. nhưng cái gì mà đứng giữa nhã tư !! :(( em đứng ở góc đường Kim mã - Núi Trúc, chỗ gần bến xe bus nhé. đứng trên đường Kim Mã, chỗ có vỉa hè nhé. thanks ;) phấn đấu tìm em :D

hix, chán cái topic này, thành nơi hẹn hò nam nữ ;;)
cai gì các đồng chí PM cho nhau chứ, thế này lộ thiên quá đi :|

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên