Nhân tài Hóa 1 đâu cả rồi???

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
uh, công nhận khác hẳn, nhưng cái này nó ko phản ánh hiện thực, ấy có thấy thế không :D, cái trước là phản ánh trung thực hiện thực của... cuộc sống :))

hixxhixx, em nói thật mà anh cũng nỡ dỗi em à :(( :(( :D
mà cái ava này công nhận xinh thật đấy ^^
anh mình khéo chọn :p

Lâu lâu lại vào post bài ủng hộ các bạn hóa 1 , công nhận bạn Minh Phương là tấm gương rất đáng học tập trong khoản kiên trì .

Ờ , hình như ông Phạm Minh cũng đang học tập khoản đó tích cực .

Thế bạn Đoàn Hói ở đây làm gì vậy , chúng ta cùng chung chí hướng cả mà .

Hic , thương cho cái box này wa' , dân Hóa đâu chẳng thấy , toàn thấy người lớp khác vô câu bài :(( . Box tan nát hết cả , chẹp chẹp :D

Lớp toán suýt nữa thì cũng tương tự , may là có bạn QT động viên cho mọi người lên . MP nên kêu gọi bọn lớp hóa lên .

Phạm Tuấn Minh đã viết:
Lớp toán suýt nữa thì cũng tương tự , may là có bạn QT động viên cho mọi người lên . MP nên kêu gọi bọn lớp hóa lên .
Vớ vẩn mày ko thấy ai đang ở đây à
Lớp mình toàn có nhân kiệt xuất, cần gì QT gọi mới lên

Bài số đẹp thế phải nhường cho các bạn lớp hóa chứ sao HLong lại làm thế.
Với lại mỗi mình HL thì ăn thua gì , ko có mây đứa như HN,TL,MQ,QT và tao thì cũng đứt phựt .

ah phương ơi cho bạn hỏi.có nick YM của thằng thiện lớp cậu ko? :)

Phạm Hoàng Long đã viết:
Xin lỗi nhé đây là bài số 800 nên phải câu thôi
Long sang box lớp Hóa câu bài thế mà không rủ tao , chán chú quá không nghĩ tới anh em gì cả [-x
các bạn lớp Hóa ui cho mình câu bài với nhá :D

Nguyễn Quốc Việt đã viết:
Long sang box lớp Hóa câu bài thế mà không rủ tao , chán chú quá không nghĩ tới anh em gì cả [-x
các bạn lớp Hóa ui cho mình câu bài với nhá :D
kekek, chào mừng tất cả các bạn :))
chúng ta hợp tác cùng có lợi, đằng nào nhìn cái topic này xuống page 2 tớ cũng đau lòng lắm :((
mới lại, lúc nào bài thứ 1000 thì để dành cho tớ vào câu nhá :)>-
h phương ơi cho bạn hỏi.có nick YM của thằng thiện lớp cậu ko
nick nó ả
có 2 cái
truong_tam_phong31
visnu129
có phone nè, cần không ?!

Thì tiềm lực của các em nó chưa có , phải thông cảm chứ :D Em cứ học như anh Chuyện Trưởng, lập account mạo danh anh Thế Anh, post bài ăn nói ngu ngốc và lung tung -> gây sự chú ý cho mọi người.

Thứ 6 lớp em cũng thi hả ? Thấy Hóa 1 0407 có vẻ được chăm sóc kĩ lưỡng hơn 0306. Hic, lớp mình bao nhiêu nhân tài, nhưng chả được đào tạo gì cả, toàn học để thi đại học -> chả bao giờ thi quốc gia nổi.

@anh Long : thì căn bản cũng chỉ vì lớp hóa có mỗi MPhương vào , những bạn lớp toán vào đây đều là bạn cũ cả , vào giúp MP duy trì box này .

Phạm Duy Khánh đã viết:
Thứ 6 lớp em cũng thi hả ? Thấy Hóa 1 0407 có vẻ được chăm sóc kĩ lưỡng hơn 0306. Hic, lớp mình bao nhiêu nhân tài, nhưng chả được đào tạo gì cả, toàn học để thi đại học -> chả bao giờ thi quốc gia nổi.
hehe Khánh râu nói chỉ được cái đúng:D hehe chỉ vì người đờm Thụy vào phá sạch cái ý thích học hóa của lớp thế nên bay h tiết hóa như là cực hình! :D

thấy đây có topic H1 vào câu bài luôn thể :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Hehe, topic chứ ko phải box em ạ:D
Hồi trước H1 có mỗi vài đứa vào à, nhưng dần dần cũng phải chuyển giao công nghệ cho bọn nó chớ:D
Nói thật ai vào chuyên Hóa năm lớp 10 rất hăng kiếm giải..., đến năm lớp 11 thì còn lại nửa lớp thi Hóa, trong số nửa lớp đó thì 3/4 phải thi vì bố mẹ bắt, còn lại là bọn tuyển QG :))
Học chuyên Hóa mà ghét học Hóa quá :))

Phạm Duy Khánh đã viết:

hixx, anh ơi, thế anh nghĩ là nhân tài mà ko được đào tạo với ko phải nhân tài mà đựơc đào tạo như nhân tài thì cái nào sướng hơn :))

Học chuyên Hóa mà ghét học Hóa quá
=D>
không hẳn là ghét mà là thấy sợ sợ /:)

-----------------
topic với tình hình thế này thì chắc ko lo bị xuống page 2 :))

uh lớp em có cô Thu còn sướng! Fav teacher của anh đấy !chứ đâu như Mr.Thụy ng` đờm :D càng học càng buồn ngủ :))

Mai thi rùi chúc tất cả anh em làm bài tốt và cầu cho giám thị nào cũng giống Mr Khải lớp tui :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên