Nhân tài Hóa 1 đâu cả rồi???

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
thế thì bắt anh câu ah sao em ác thế topic lớp em thì em phải lo chứ bắt anh làm thay là ko đc đâu nhé

:)), nếu anh viết bài, và em reply lại ( như thế này này), thì đâu có gọi là câu, chúng ta đang nói chiện mà nhở b-)
thế hay chúng ta tiếp tục nói chiện nhá :> , chứ em độc thoại 1 mình khéo thành dở hơi lắm :-$

He he , tao tới giúp mày 1 tay đây P , chời ! tớ tốt bụng wa' . Nhân tiện hỏi mày và bạn mày có đứa nào đi dạ hội ko ?Mua vé cho tao ( ah thật ra là mua vé cho lớp tao :D vì bon tao làm Gian hàng nên phải bán hộ mấy abf ấy 50 vé :(()

mie khiếp, khốn khổ là hôm qua, lớp Trung gọi loa đăng kí gian hàng, lớp tao chẳng nghe thấy gì cả, thành ra còn chưa có gian hàng, chả bít xin thêm có đuược không, đâu đớn nhất là bi giờ, bọn lớp tao tụi nó chuyện bị hết tất cả để buôn bán mà ko có chỗ bán thì mới khốn
50 vé thì thoải mái :)), hết vèo ấy ma`, ko phải lo

úi sao ở dướ box này viết mie đc nhỉ chỗ 03-06 ko viết đc đâu em ah
Làm gian hàng ah cũng hay đấy hi vọng anh ko hết tiền vì mấy cái này ,mà lớp anh có gian hàng hay ko anh cũng còn chả biết thì phải?

hi vọng lớp anh ko làm gian hàng --> để lớp em còn có thêm khách chứ ^^

đang hi vọng chờ xem lớp mình có đựoc gian hàng ko đây, nếu có thì sẽ là chỗ mà lần Đảng của lớp L2/H2 ấy, bên mé sân khấu ...

Gian hàng lớp tao ở ngay mé game stage , bảo đảm vị trí rất trung tâm , giá thì hơi mắc hơn 1 chút :D
Vé năm nay khó bán bỏ cha , 2 ngày rùi mới bán đuwocj có 4 vé . Mà hình như đứa nào cũng đi bán vé thì phải . Hôm nay phải hơn chực đứa mời tao mua vé rồi , amen .
Ah , lớp 11H1 cũng làm gian hàng ah ? Mong là ko ! Càng nhiều thì càng khó cạnh tranh :D
To anh trung : nếu hôm đó đi dạ hội thì nhớ ghé vào gian hàng lớp em mua ủng hộ nghen :x

:((, gian hàng lớp tao coi thế mà tiền còn hơn lớp mày 100k, đắt chít, nhưng đành phải chịu
biết làm sao
anh Trung nha', anh đi thì nhớ là rủ hết các anh em họ hàng bạn bè .. bạn trai bạn gái... trẻ con ko thương, người già ko tha... vào quầy bọn em nhe', cả khối Hóa có mỗi lớp em làm thui mà các anh ko ủng hộ thì tụi em chit mất ><

oài anh thấy cả 11h1 lẫn 11h2 hình như đều có gian hàng thì phải toàn thấy bọn nó mời mọc vé với vào hàng đã thế lại ko giảm giá thân wen bán hàng thì đắt thì ai mà vào mua hả em
Anh chỉ đi 1 mình thôi ,tiền nhà phải giữ chứ ko thì con vợ nó..........

Cả năm mới có 1 lần trốn vợ đi chơi thì phải tiêu xài cho xả láng chứ anh :D

Ngân nói chí phải ^^
ủa, sao 11H1 có gian hàng à, sao hỏi có thấy ai bảo gì đâu, anh có chắc chắn ko thế, lớp 11H2 thì em ko rõ lắm ><
nhưng dù thế nào thì lớp 11H1 cũng phải ủng hộ đàn em cái chứ nhẩy, bỏ rơi tụi em là ko được à nghen T_T

chán quá anh định chả đi nữa nằm nhà ngủ cho khỏe bây giờ thì...........

thôi đi đi anh àh, lớp em bảo đảm phục vụ rất nhiệt tình cộng với giá cả phải chăng ^^
nhớ gọi thêm cả bạn trai bạn gái anh em họ hàng đi luôn nhá b-)

xin thông báo chính xác vị trí gian hàng của lớp 10H1, là gian phía bên phải cổng trường, bên trai sân khấu chính, vị trí là số 25 trong sơ đồ, gần sân khâu chính nhất ^^
welcome ^^

Chỉnh sửa lần cuối:
chí lí, tuy chỉ wel 1 ngừơi, nhưng mà dạ hội ai lại đi một mình :p, dĩ nhiên là wel 1 lại thêm ... khỏang chục, lại thêm Long con đứng ngòai vẫy ... ôi thôi, nghĩ đến mà thấy hay ^^

a` có Long con vẫy vẫy hả thế thì nó tự chuốc khổ rồi ,hehe

khổ gì cơ chứ, cho nó ra ngòai nó vẫy các bạn xinh xinh thì chả thích quá ấy chứ :p

MP ơi cho tớ hỏi, cái anh lớp 11H lần trước tách nhạc hộ lớp mình hôm văn nghệ tên là gì nhỉ? Tớ đang cần nhờ gấp mấy chuyện!

àn hay lớp mình bán thanh long đi(hoa quả đó). Ai mua nhiều nhất được khuyến mại thêm thằng Thanh Long(lời quá còn gì)

Chỉnh sửa lần cuối:
ý tưởng hay lắm, mua nhiều khuyến mại nhìu, bạn nào mà đựoc TL rồi, mua thêm nữa thì đựoc thêm cả quần áo TL đang mặc nữa, hời quá còn gì :))
@ Thảo: anh ấý hình như tên là Hòang Thành Trung

Trần Bảo Ngọc đã viết:
àn hay lớp mình bán thanh long đi(hoa quả đó). Ai mua nhiều nhất được khuyến mại thêm thằng Thanh Long(lời quá còn gì)
Lớp Hóa mà bán ngọc cũng theo kiểu này thì mọi người tranh nhau mua mất
:))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên