Nhân tài Hóa 1 đâu cả rồi???

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
bạn Long mua không, đăng kí mua trước là được ưu tiên giảm giá đó ^^

thôi em ạ mua làm gì toàn hàng TQ dởm đấy ko phải là hàng Trung ương của bọn nó đâu tốt nhất là thấy cái gì hay hay thì tiện tay mà bỏ túi thôi cũng ko cần phải trả tiền đâu ,có sao thì anh bảo lãnh cho

:)), có sao thì anh bảo lãnh ---> tức là bảo bạn ấy cứ mua BN đí, còn có gì thì anh lấy luốn hả :p

-------------
keke, bà con ơi, xong cái tờ rơi rui, mai tui mang đến lớp duyệt nhá
bt thì mình kém Văn, hôm nay bống dưng văn chuơng lai láng :))
viết tờ rơi sặc mùi quảng cáo, chắc lớn lên phải học ngành marketing nó mới tươn xứng tài năng b-)

Chỉnh sửa lần cuối:
anh có bảo là mua đâu anh chỉ bảo là cứ việc lấy ko phải trả tiền bọn nó có đòi hỏi gì thì bảo ra gặp anh anh bảo lãnh cho ,thế thôi

Đỗ minh phương đã viết:
bạn Long mua không, đăng kí mua trước là được ưu tiên giảm giá đó ^^
Thiệt à ? Tớ ko định mua nhưng biết đứa khác muốn mua
Thôi đành môi giới rùi ăn hoa hồng vậy :d

hi, hum nay sinh nhật anh Trung hén, chúc mừng sinh nhật ^^
--------------------
@ Long: chào mừng ấy đến với gian hàng bọn tớ :D, có môi giới môi dủng gì thì cũng nên nhớ, phải ăn thì mới có sức, mà đồ ăn gian hàng bọn tớ bảo đảm là cực tuyệt :D

gian hàng lớp 10H1 mang tên " H+ &OH-) là ở số 23 nhá, gần sân khấu chính nhất, ở vị trí này tha hồ mà ngắm hot boy với hot girl b-)

ui, một ngày mệt mỏi but vui khủng khiếp, cảm ơn mọi ngừơi đã mua hàng ở H+&OH-
^^
iu :x

Bạn hiếu , sao ko vào gian hàng lớp tớ tớ bói cho phát tình yêu , bảo đảm lúc nào cũng 100% :))

chả vào lớp nào cả ,biết thế ra ngồi game club sớm

chắc anh bị đè bẹp ruột, mình đựoc đi cổng sau, ko hề ko hề :))

Mp ui, mày post ảnh lớp mình hum dạ hội lên đi chứ! Mọi người đều muốn xem mừ!
Hơi ngoài lề một tí, mày mang dần quần áo cho tao được không? Tao ngại qua nhà mày lắm! Mấy cái chảo chiếc linh tinh hum nào tao đến lấy, còn quần áo thì ko thể thiếu được>>> mày mang gấp hộ tao nha! Thanks!
Hôm nay lớp mình làm 8-3 cũng zui ghê!

thanks anh trai ^^
--------------
Hà ơi, tao đang rầu cả ruột đây nè, cái zắc cắm USB của cái máy ảnh đi đâu rùi ấy :(( :((
đang tìm hết cả nhà
khi nào tìm đựoc thì up
ko mất đâu mà lo T_T

Em Phương sang lớp anh mà xem. Trong cái rủi có cái may, bây giờ các bạn nữ lớp anh mới lâm trận. Topic lớp anh đỡ vắng hẳn . :D Sang đây khoe cô em một tí cho thòm thèm.

hixx, anh nói thế làm em buồn quá, bít bao giờ các bạn nam lớp em mới lâm trận
ngừoi ta nói có nếp có tẻ thì mới ... ^^
may mà vẫn còn lớp khác chạy sang ben này ^.^

Chắc do em có sức hấp dẫn đáng kể, các bạn khác sang topic -> tha hồ câu bài.

kekek, em gái của anh ma` ^^
nói thể thôi, chứ tòan bạn bè hồi câp 2, quen với nhau rùi thì cũng có chuyện mà nói
^^

hix em thấy chưa mấy đứa kia vào có được mấy buổi đâu chỉ có anh em mình bám trụ ở chỗ này thôi

Anh Trung có cái ảnh mới đẹp thế ,khác hẳn với cái ảnh khỉ đột lúc trước
:))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên