Nhân tài Hóa 1 đâu cả rồi???

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
uh, mày đổi font mau` ah, dễ nhìn hơn rùi :D, nhưng tao tưởng trong đống hình tao up lên, có nhìu hình đẹp hơn mà, có mấy hình cả nhóm chụp ấy ^^
------
tiện thể fish lên page 1 :D

ko ! Tao phải lấy hình của tao với đứa bạn thân nhất cảu tao chứ :x
NĂm mới chúc P vui vẻ trẻ khỏe :*
VÀ chúc các bạn lớp hóa và tất cả những ai đọc topic này học hành tấn tới , ăn chơi tơi bời và được nhìu tiền mừng tuổi :x .

thằng Cường này bon chen thật , đi đâu cũng gặp nó . MÀ nó còn nhanh chân hơn mình mới cú chứ ,LÀm tao ko xông đất được :((

y', Ngân, mày xông đựoc rồi mà, nhìn giờ post bài mà xem :x
đầu năm đuợc 1 bạn giỏi Anh với 1 bạn giỏi Tin xông thế này thì lớp Hóa năm nay học Tin với Anh phải biết :))
thanks mọi người nhìu :x

Đỗ Thành Trung đã viết:
em nghĩ là nó hiểu đc thật ah ,cái mặt tuy trông rất thân thiện nhưng ma` .......hix hix

cái mặt thân thiện thì có liên quan gì đến chuyện hỉu hay ko hỉu hả anh ;;)
-----------------
trời ơi, chỉ còn ngày mai nữa thui, sau đó phải đi học rùi :(( :((, bài tập Tết còn chưa xong, có làm đâu mà xong, mệt we' ><

Phương ơi, có vào đây đọc thì nhớ tìm + mang cho chồng quyển sách nhớ, cần lắm :(

con nhóc này bây giờ rất hay bật anh nhá ,nói chuyện thì nói trống ko ,đã thế lại hay cãi

Đỗ Thành Trung đã viết:
con nhóc này bây giờ rất hay bật anh nhá ,nói chuyện thì nói trống ko ,đã thế lại hay cãi

đâu có em ngoan lắm mà, anh ko thấy sao, em nổi tiếng là ngoan ngoãn đấy :-"

Phương ơi, có vào đây đọc thì nhớ tìm + mang cho chồng quyển sách nhớ, cần lắm
hix, cái vấn đề là vợ ko nhớ quyển sách đó ở đâu + ko hỉu đã cho ai mượn chưa + nếu cho mượn rồi thì ko nhớ đã cho ai mượn :((

ui có bánh ah sao ko rủ anh xuống ăn ,kì này bảo thèng K cho lớp này chít luôn

hix, hôm nay đi học vẫn chẳng khác gì hôm qua
ước gì hôm nay là ngày 26 Tết nhỉ |-)

Á à, nhớ mẹt vợ hôm nay rồi :| Cười xinh nhẩy :| Hừm b-)

Nguyen Quang Minh đã viết:
Á à, nhớ mẹt vợ hôm nay rồi :| Cười xinh nhẩy :| Hừm b-)

hix, hum nay đi mệt vãi chấy, đi mua quà sinh nhật cho khoảng 3 đứa + một đống quà linh tinh, công nhận đi kiểu này mệt thật ><
gặp chồng đúng lúc vừa đi mua xong, quay lại trường, thở hổn hển :p

Phương ơi, viết nhật kí lớp lên đây, chắc là sẽ ít người viết nhưng sẽ nhiều người đọc đấy. Để đỡ cái cảnh phải câu bài lên như thế này.

Hay để anh xem lớp Hóa 1 anh biết bạn nào nhé.
Đầu tiền là em Phương này, ngoan ngoãn lười học giống anh, làm phát thanh, rất lanh chanh :D (Bằng chứng là rất hay đi cãi nhau trên mấy cái topic về Hóa Học cũng như cãi nhau với thằng Trung lớp anh!)

Sau đấy là em Long con, cao to đẹp giai bạn bè yêu quý. Thằng này rất OK đấy! Có gì chê nó không nhỉ ?

:D Biết mặt mấy em. Còn ai hay hay xin mời giới thiệu tiếp. Topic lớp 10 được cái lợi thế đấy! Okay không

Tiếp nữa là em lớp trưởng (không nhớ tên), hình như được học bổng Pru hả ? Hic, lớp trưởng đứa nào cũng học giỏi.

hix, mệt gần chết với cái máy chết tiệt này, hôm nay nó bị làm sao ấy
:((

-----------------------------------
anh ơi, anh bít thía này là hơi bị ít đấy b-) , đàn anh là phải quan tâm tới đàn em hơn chứ ;;) , hay anh có thích làm quen với ai lớp em hông? em giới thiệu liền, mà em đã giới thiệu thì .. ko ra cơm cũng phải ra cơm nếp b-)

Đầu tiền là em Phương này, ngoan ngoãn lười học giống anh, làm phát thanh, rất lanh chanh (Bằng chứng là rất hay đi cãi nhau trên mấy cái topic về Hóa Học cũng như cãi nhau với thằng Trung lớp anh!)
trời, anh nói thía này, ngừoi khác đọc được lại nghĩ em như thế thật thì chết :p
em có hay đi cãi nhau đâu ---> đã ngoan ngoãn thì ko đựoc cãi nhau [-x
mà em cãi nhau ở topic Hóa học nào ấy nhẩy :D

Sau đấy là em Long con, cao to đẹp giai bạn bè yêu quý. Thằng này rất OK đấy! Có gì chê nó không nhỉ ?
:> :> :-$ , nó mà nghe thấy thì chắc chết vì sướng :D

Tiếp nữa là em lớp trưởng (không nhớ tên), hình như được học bổng Pru hả ? Hic, lớp trưởng đứa nào cũng học giỏi.
bạn ấy tên là Kiên, bạn này thì kinh rùi, giỏi từ Toán, lý, Hóa, Sinh cho đến Văn, TD, GDCD T_T

------------------------
thế bi giờ đến em xem lớp anh em bít những ai nhỉ
chia làm 3 loại :D
1, những ngừoi em tạm gọi là bít ( tức là nhìn mặt quen quen nhưng ko bít tên :D)
2, những ngừoi em bít mặt bít tên nhưng ngừoi ta ko bít mình T_T
3, những người mà mình bít ngừoi ta và ngừoi ta cũng bít mình :x
---------
nhóm 3 thì chắc chỉ có anh Khánh với chị Ngọc thồi ( có thể có anh Trung, nếu anh ấy nhớ mặt em ^^)
2, khá nhìu nhưng nếu như thế thì chả nói làm gì ^^ ( tại lớp 11H nhìu ngừoi nổi tiếng quá mà:D)
1, gần nửa trường :)) ( tại học tận 5 năm rồi mà)
------------------------

hôm nay shock quá vì trong ĐTQG môn Hóa có 1 chị học lớp 11L1 ---> chị ý vừa giỏi lý, vừa giỏi Hóa, trời ơi, thần tượng quá :x

em ơi em ko cãi nhau với anh thì ở đây anh tự nói 1 mình ah ,định cho anh thành thằng dở hơi đấy ah

hixx, thật là iu wi' anh Trung, không có anh thì em cũng thành độ̣c thoại ----> cũng tương tự, thành con dở hơi :D
Tuyên bố bắt đầu từ bi giờ, em từ bỏ nhiệm vụ câu bài cho topic này, quá chán ><

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên