Nhân tài Hóa 1 đâu cả rồi???

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
vớ vỉn , h1 trượt 3 cũng đủ loại rồi :)) đến là pó tay với 2 vợ chồng nhà này

:)), thì cái vấn đề là đó đó, anh Trung cũng ko hiểu vì sau đã trượt 3 mà tụi này vẫn còn phải thêm quả nữa :))
nếu thế này thì phải pó tay với QM trước :))
mới lại, vấn đề bóng đá tớ ko bàn, tại tớ rất dốt, cả đời chưa xem đủ 90' của bất cứ trận nào :p

Tất cả đều dốt
Tin đá vào 3 quả, Hóa đá trượt 3 quả .. thế cho nên .. à ừm à .. hì :D
Thôi, iu mọi người :x

Chỉnh sửa lần cuối:
hớ , thé tao tưởng mày nói h1 trượt 4 đầu tiên mà :D
mà thôi kệ , dù thằng nào dốt thì anh iem ta cũng câu đc cả đống bài
chỗ này vẫn còn lành mạnh lắm , chưa thành cái ổ câu ---> mod chưa chú ý đâu , anh iem ta lộng hành thôi >:)

Em tự giác ạ O:)
Mod ơi vào đây mà xem, mọi người đang câu hăng lắm :x

Nào nào cho tham gia với nào , lại gặp lại Hóa 1 ở trận 3-4 , tiếc là không được gặp ở trận 1-2 nhưng dù thế nào thì trận tái đấu cũng phải phụ thù , chúc các bác hóa 1 mạnh giỏi , hehe .

cái Phương này hư quá,lớp Tin đá với A2 mà mày lại đi chúc cho Tin vô địch,mày quá đáng nhá T_T!!!!!! :(( :(( :((
Hôm đấy do NH ko đi nên lớp Hóa mới thua :)) (mà hôm đấy đá penalty nên có tao đi là lớp mày thắng chắc ,keke,thôi,yên tâm,trận 3-4 tao đi^__^).

Chỉnh sửa lần cuối:
keke, mày nói thế tao chẳng biết phải cổ vũ cho lớp nào cả, thôi cho riêng lớp Hóa thôi :D
-----------------
bạn NH cố gắng cỗ vũ thêm cho lớp tớ nha, lần trước bạn đi, làm em thủ môn choáng ko bắt được bóng, lần này tớ áp dung phương cách của bạn mà ko ổn, đau thật >_<

hóa 1 bảo đá thứ tư mà ko thấy liên lạc lại gì với anh 2 là thế nào đấy ??? rốt cục là có đá nữa ko???

nếu đá thì bảo đứa nào gọi cho Việt hiếu nhé
số đt : 9721554

Cu, mày thừa biết Hóa 1 ko có đứa con trai nào ol trên HAO cả >_<, mày muốn liên lạc thì gọi điện thẳng cho tụi nó hoặc đến lớp mà tìm >_<

Chết chêt sao lại xuống gần cuối trang 2 thế này ?
Lại còn bị vote 3.25 điểm <==> 3 sẹo nữa :D
Hóa 1 04-07 online kém quá nhỉ :D
Để anh câu lên trang đầu nào :))

ơ hơ h tao mới biết đấy , thế mày post hộ tao số đt mấy đứa ra đây cái ... thanks mày trước

hix, cái tờ danh sách lớp tao chẳ bít vứt đâu mất tiêu, để khi nào tìm được thì tao PM cho mày nhé, sẽ cố gắng nhanh nhất :D
Chết chêt sao lại xuống gần cuối trang 2 thế này ?
Lại còn bị vote 3.25 điểm <==> 3 sẹo nữa
Hóa 1 04-07 online kém quá nhỉ
Để anh câu lên trang đầu nào ?
hix, công nhận topic lớp mình sao đi xuống quá chừng :((

lại xuống trang 2 rồi này ,câu lên rùi đấy nhá
Longcon hình như có ý định tham gia break cùng bọn anh thì phải,tội nghiệp thằng bé ....dây dưa vào lớp anh thì ....chỉ có ..........

hóa 1 bảo đá thứ tư mà ko thấy liên lạc lại gì với anh 2 là thế nào đấy ??? rốt cục là có đá nữa ko???
nếu đá thì bảo đứa nào gọi cho Việt hiếu nhé
số đt : 9721554
sao lại phải rủ Hóa1 đá trc khi đá CK thế ?? :D
trc CK Tin cũng không đá trận nào đâu
mai đá roài , anh iem cố nên lào

Phương,hôm nay mày bỏ bạn bè đi theo "tiếng gọi nơi hoang dã" nhá(cụ thể là đi nhảy nhót ở trường),ghét mày lắm.
To A.Trung:em tưởng anh biết mặt cái Phường rồi cơ mà???

Hôm nay các bác Hóa 1 thua hơi đau , chia buồn .

hix, 3 ngày ko ol nổi, đường dây bị chuột gặm, gọi 2 ngày mới có ngừoi đến sửa :(( :((
Đỗ Thành Trung đã viết:
à hóa ra là tae ,ý đồ bành trướng rõ rồi đây thằng lày đc lắm
P ơi có phải em là cái đứa sáng nay thò mặt vào hỏi bé Khánh râu bị bà văn lớp anh KS đúng ko :D

KS ???, hỏi làm gì thế hả anh :D ;;)
Phương,hôm nay mày bỏ bạn bè đi theo "tiếng gọi nơi hoang dã" nhá(cụ thể là đi nhảy nhót ở trường),ghét mày lắm.
hix, đâu có đâu, tại hồi vòng đầu, tao nghỉ suốt, thành ra bi giờ ko nghỉ đựoc nữa, đừng ghét tao mà, tao iu mày lắm :x :x , iu iu ^^

Hôm nay các bác Hóa 1 thua hơi đau , chia buồn .
hix, nói thế này các ấy đừng bực nhé, thực sự ra trận thua lớp Tin thì còn chấp nhận được, chứ Lý 2 rõ ràng là kém hơn Hóa 1, kém hơn rất nhìu là đằng khác, nhưng thôi, congratulations, đúng là thắng thua tại số rồi, mà nếu ko may rồi thì bọn tớ cũng chẳng trách được ai >_<

chia buồn với lớp Hóa , Tin vô địch roài , sướng
uh, chúc mừng !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên