Nhân tài Hóa 1 đâu cả rồi???

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
hihixx, mai là lớp chúng ta tham gia văn nghệ rồi, phải huy động lực lượng đến cổ vũ mới được :D

Hóa 1 sẽ thắng Tin và chúng ta lại gặp nhau trong chung kết , good luck !!!!

ah lớp Hóa mà thiếu cầu thủ thì nhớ gọi anh nhá chắc thầy ko có ý kiến đâu ,vị trí nào cũng được tuốt

như thế mà mày gọi là vui à :((, lớp mình bị loại mất 1 bài chưa biểu diễn thì vui gì chứ, lớp tao thì chắc bị loại rồi, tốn tiền thuê áo dài quá :((, chỉ tại nhạc thôi, chứ mình hát hay thía mà :((

ah, quên mất, tớ đang chuẩn bị up ảnh lên HAO
ảnh lớp mình thì bao gồm có ảnh tớ, Ngọc, Võ Hà, Thủy, và đặc biệt là lô ảnh của Long con để hút fan :))

hehe,khổ thân chúng mày,nhưng chỉ bị loại 1 tiết mục thui,còn 1 tiết mục nữa chứ?Lớp tao còn khổ hơn!!!T_T

Lớp mình chính thức bị loại rồi. Mà loại từ vòng gửi xe luôn. thôi thế là xong, mất bao nhiu công chuẩn bị

thôi đừng buồn con à, nếu có trách thì ko phải là trách chúng ta mà là do ai-mà-ai-cũng-bít-là-ai-đó gây ra :))
năm sau chúng ta cố gắng vậy, mới lại, phải có những dịp thế này thì album lớp mình mới có ảnh được chứ :D

Hehe , lớp tao chuẩn bị công phu thế mà cũng còn bị loại nữa là . Ban giám khỏa như ....ấy

hehehe, mới lắp ADSL khoái quá ^^
lớp mày chuẩn bị công phu nhưng mà ko đúng chủ đề mày à, toàn giao duyên thì chết là phải :p, nhưng thôi, đằng nào chúng ta cũng đã bị loại :((

ngày mai đá bán kết rồi, Hóa 1 không thể từ bỏ chức vô địch, Hóa 1 muôn năm, hóa 1 vô địch :p, mai ai có điều kiện thì đi cổ vũ nhé
9h00 sân QT

chú này sang đây chim lợn mà không gọi anh
ăn mảnh nhá [-x không tốt

Thằng này xéo, anh đang giúp vợ, việc vợ chồng người ta cứ xen vào [-x
Thế là ko tốt, vợ nhỉ :x

chết chết quên , iem vô ý quá
vào nhầm lúc vợ chồng bác đang ..... hehehe :)):))
thôi iem rút guốc đây , 2 bác cứ tự nhiên .. như ở nhà :D

thì đang ở nhà đây mà :D, còn tự nhiên thế nào được nữa :)), giờ này mà ở ngoài đừong thì chết rét :p
ui, công nhận các bạn lớp Tin giỏi thật, câu cũng giỏi luôn :D

hix, hôm nay hiệp chính hóa 1 với tin hòa 0-0, penalty thua 0-4. chắc là do tâm lý quá, dù sao thì cũng chúc các bạn lớp Tin vô địch nha' :p
---------------------
hóa 1 vẫn còn trận 3-4 nữa mà :x

Vợ lói nhầm rồi :D
Lớp vợ đá 4 quả trượt, lớp chồng chỉ phải đá 3 quả thôi mà :D
Yêu vợ :x

hic thương thật đá hỏng nhưng sao lại là hỏng những 4 quả mà bên kia chỉ phải đá 3 quả thui zay

sai nên sửa :p
------------
chồng : có biết rõ ràng đâu, coi có hiệp 1 xong rùi phải đi mà >_<, may mà ko ở lại, thấy lớp mình thua thì bùn lắm :((

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên