Nhân tài Hóa 1 đâu cả rồi???

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
hix, chán bạn Quang Minh quá cơ, tớ học với ấy 2 năm mà đến cái tờ danh sách lớp chắc ấy cũng ko còn giữ quá :p, but thanks vì giúp đỡ môn Tin, hôm nay Mr Tuấn trả bài HK, 5 điểm, pó tay, thế mà mình nghĩ mình phải được 10 cơ đấy :D, đúng là... môn nay khó hỉu thật đấy T_T
---------
anh Trung dạo này chắc được chị nào lớp Pháp hâm mộ quá chừng, cung hỉ cung hỉ, người ta gọi thế này là duyên thầm đấy anh à, hôm trước mới học bài phân tích, cô Văn bảo là: con trai dân quê nhưng thông minh, "duyên lặn vào trong" :p
---------------------
đến cái ngày 3/2, có lớp nào tham gia Văn nghê gì không :D, lớp tớ là có thể đăng kí bài Hồn tử sĩ :D, với liên khúc QC lắm ^^

hô hô, thế tức là anh tự nhận à :D
dạo này sao thấy có lớp mình 1 mình mình thôi thế này, chán quá :((, chẳng thấy 1 đứa nào cả T_T
anh em ta có chủ đề gì hay hay không nhỉ, dạo nay chán thế, à, mà dạo này ko thấy anh ở canteen nữa nhỉ, hồi trước toàn thấy cả tập đoàn boiz 11H

ừm dạo này ra ngoài ăn thui,tuần lễ đội tuyển quốc gia dành cho nhưng người có nghĩa vụ khao lớp ,năm sau chắc lớp em cũng thía thui

em cũng vào đóng góp 1 bài^__^
Chào Phương + anh Trung,lâu ngày ko gặp!!
hix,Phương ui,thầy Tuấn ko nâng điểm cho chúng ta đâu mày!!!T_T

thế à khổ thân nhỉ thầy Tuấn dạy tin à sao thầy lại ko nâng ,lớp anh ông anh nâng 1 thằng từ 5,8 lên 7,0 cơ mà

A , hóa ra là thằng TC sang đây câu bài :D thả nào thấy bài chú tăng vù vù :))

chết thật, 5,8 chỉ lên có 7,0 thôi à, hiện nay tao có được 5,0 thôi mày ơi :((, mà rõ ràng khóa sổ từ hôm qua thì đến hôm nay vẫn phải nộp vở ???
A , hóa ra là thằng TC sang đây câu bài thả nào thấy bài chú tăng vù vù
anh thích thì sang đây mà câu luôn :D, welcome :p
---------------
hôm nay tổng kết môn Hóa, sao mà đau lòng quá đi :((, hix, thật là khâm phục bạn nào đạt 9,7 :((

chết thật, 5,8 chỉ lên có 7,0 thôi à, hiện nay tao có được 5,0 thôi mày ơi , mà rõ ràng khóa sổ từ hôm qua thì đến hôm nay vẫn phải nộp vở ???
xưng hô cẩn thận đi em
A , hóa ra là thằng TC sang đây câu bài thả nào thấy bài chú tăng vù vù
chú sang thì sang anh có cấm đâu

chết, tại em đang nói với "bạn" Ngọc Huyền :p, mà anh ko thấy là xưng hô mày tao nó rất chi là thân thiết à :p
----------------
ah, em nghe nói điểm Tin là nâng theo điểm Toán, đúng thế ko, hay là tùy hứng của thầy ?!

he he ,đăng kí được rùi nên sang đây hỏi thăm chút , tranh thủ fishing luôn thể . Cám ơn tao đi , tao lôi cái box lpwos mày lên trang đầu đấy P ah

ko biết điểm phẩy hóa của lớp hóa thế nào nhưng điểm toán của lớp mình thì thật là be bét , cao nhất khối từ dưới đếm lên

hi, thanks, cố gắng fish thêm vài bài nữa mày à :p
điểm Hóa lớp tớ thì cô cũng chiếu cố rất rất nhiều, nhưng cũng có khoảng chục người là vẫn <8,0 --> hs tiến tiến >_<
bạn cao nhất lớp tớ phẩy Hóa là 9,7, kinh không T_T
nhưng sao nghe nói lớp Toán cũng có nguời 9,7 Toán mà?!

hix, đúng rùi T_T
hôm nay gặp "2 người" ở canteen, may cho ai đó, lúc ấy mình vừa túm được 2 đứa cùng lớp, nhờ vào mua hộ ( ai bảo đông thía ^^), không thì .... sẽ có ai đó vừa mới quen biết đã bị nhờ vả ngay :p
^^, môn Tin thoát rồi, lạy trời lạy phật, hóa ra thầy cũng thương con :p, hết cả hồn T_T
CN này lớp mình đá bóng đấy, có ai đi xem không, đấu với H2 lo lắng bạn TL vì gái mà quên cả quê hương lắm :p

rét thế này đá đấm cái gì bảo ông Thắng cho nghỉ đi ,mấy đứa khác thì còn được chứ thủ môn thì.........gay đấy

mọi người ui, thứ 7 này đi nhá! Sốt ruột quá, chỉ mún đi chơi thôi. Giờ giấc tớ sẽ thông báo lại sau. Mà MP , bà chỉ tặng quà cho tôi mà ko tặng cho LQ là ko công bằng đâu nhá;;)
Mấy môn TLH mình toàn xếp đầu 2 với 3 có khốn ko chứ, hix đc có mỗi văn là number one:D biết thế hồi trước vào lớp văn cho rồi

mà gặp ai vậy em ,người mới wen thì ko chịu đi mua đâu chỉ có thằng nào bên cạnh wen biết đã lâu mới phải vào mua thôi :D

Đỗ Thành Trung đã viết:
mà gặp ai vậy em ,người mới wen thì ko chịu đi mua đâu chỉ có thằng nào bên cạnh wen biết đã lâu mới phải vào mua thôi :D

y', ai ai đó :p
y' hồi trước tưởng ai đó là người tốt bụng lắm cơ, ai dè, thế này thì ko được :p, chính vì mới quen thì mới phải giúp đỡ chứ, không thì .... b-)
mà anh ko giúp thật a`, thật' vọng quá đi :(( :((

mọi người ui, thứ 7 này đi nhá! Sốt ruột quá, chỉ mún đi chơi thôi. Giờ giấc tớ sẽ thông báo lại sau. Mà MP , bà chỉ tặng quà cho tôi mà ko tặng cho LQ là ko công bằng đâu nhá
hi, tớ đi SN ai thì mua quà cho người ấy chứ :p
đúng là điểm phẩy của mình chỉ có 3 môn Toán Lý hóa còn được top 2---12 :D, còn môn Văn với TD, may chưa dưới 6,5, ko thì hối hổng kịp T_T
hôm đấy là thời điểm tốt lắm à, ngay hôm sau họp PH mà :D

rét thế này đá đấm cái gì bảo ông Thắng cho nghỉ đi ,mấy đứa khác thì còn được chứ thủ môn thì.........gay đấy
tưởng thủ môn sướng nhất chứ nhỉ, chỉ có đứng 1 chỗ thôi mà, có làm sao đâu ??!

ưm anh chỉ mua hộ nếu xin tử tế thui :D
mà lạnh thế này mà thủ môn chỉ đứng 1 chỗ thì ko rét mới lạ đấy

Lớp 10 Hóa có bạn nào máu chiến năm sau thi quốc gia không? Thấy cô Thu bảo nhồi nhét hội này kinh lắm hả? :D
Phương có định thi không? Em ơi, được rất nhiều quyền lợi + bỏ tiết hợp pháp. Đã lắm. Tiếc là bây giờ trượt rồi. Chứ bốn đứa lớp anh bây giờ đi học như đi chơi, thích lắm.
Chỉ cần qua được vòng 1 là đã lợi đủ đường rồi. :D Vì thế khuyến khích mọi người học từ bây giờ, năm lớp 12 học Tiếng Anh.
Kinh nghiệm đau xót đấy, mãi đến một tháng trước khi thi mới bắt đầu học, mà vừa học lại vừa chơi -> trượt ->kế hoạch hỏng bét.

Ai định học thì rủ anh với nhớ, có người học cùng cho vui.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên