Nhân tài Hóa 1 đâu cả rồi???

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Không hiểu sao tớ thấy giáng sinh gì mà buồn quá! Cảm giác như là chẳng ai quan tâm đến mình vậy. Không hiểu mọi người đọc mấy cái thiếp tớ chúc thấy thế nào nhỉ? Có buồn cười hay khó hiểu không?
Chán quá. Tối nay tớ sẽ đi hát thánh ca cho mấy nhà gần nhà tớ nghe( thực ra chỉ có nhà mấy đứa bạn thôi). :D Bạn tớ bảo không cần nhưng tớ vẫn sẽ đến. Thế cho nó thêm không khí giáng sinh :) Có ai có nhu cầu thì trước 12h đêm cứ gọi cho tớ nhé. Đảm bảo sẽ được nghe hát miễn phí. Điện thoại là 75612... Có trong tờ danh sách lớp rồi, khỏi viết nha
Chú ý: Những ai yếu tim hay tai đang kém thì đừng gọi, để ngày mai đến lớp tớ hát cho nghe cũng được. :> Đến lớp thì hiệu ứng âm thanh chắc sẽ tôt hơn.
Chúc Giáng sinh vui vẻ

Chỉnh sửa lần cuối:
hihi, ủng hộ bạn Thảo, tớ rất thích nghe ấy hát ^^, mai đến lớp phát huy nghen
thanks 4 ur card --> i like it ^^

chỗ anh đang có mấy thằng đua xe đấy ồn ào quá em Thảo ra đuổi bọn nó hộ anh cái
#P:bây giờ mới biết anh em cùng họ à

To MP: Thanks vì đã ủng hộ tớ. Câu nói của ấy làm tớ quyết tâm ngày mai sẽ đến hát cho cả lớp nghe (lúc đầu tớ sợ bọn nó phản đối). Tớ hát "Silent Night, Holy night" nhé!
To TT: Anh nói có nghỉ lấy hơi không mà viết lại không có dấu câu thế? :-/ Cảm ơn vì lời mời nhưng em sợ sẽ làm vỡ hết cửa kính nhà hàng xóm của anh mất thôi.
To Võ Hà, Bảo Ngọc: Mấy bà ơi lên viết cái gì đi chứ, bàn luận gì đấy về lớp mình chẳng hạn. Nếu không topic lớp mình buồn tẻ lằm à.

Anh cũng thích được đến lớp hát lắm. Hì hì, cả lớp anh biết anh hát chán rồi ,nhưng mà vẫn cứ thích hát phục vụ mọi người.
Tiếc thật, đúng ngày mai thì không ở trường.
Em Thảo ơi, có phải ca sĩ chuyên nghiệp đâu mà hát hay, nhưng mình nhiệt tình, anh tin mọi người sẽ ủng hộ. Chứ liên hoan mà ai cũng cứ ngồi im một chỗ chả dám hát hò thì chán lắm.

Lớp anh vui lắm, lần nào liên hoan, bọn con trai cũng kéo nhau lên hát ầm ầm, vừa hát mà cả lớp vừa cười lăn cười lộn. Trung công nhận không? Đợi sang năm mới lớp mình làm đi.

Hey, sao box Hóa vắng vẻ thía? BN ui, tao lên ủng hộ mày nè nhưng sao mày mất hút thế? Còn Hồng Anh, Lê, Thanh Long với lại Thiện đại ca của tao đâu sao không thấy? Thằng anh của tao (cùng lớp ý) muốn vào box lớp mày chơi nhưng sợ chúng mày (cụ thể là mày, MP và HA) nên chuồn rùi, hehe, thía là không ổn đâu nhé. Nó nói nó không trêu HA nữa đâu, đừng có nhìn nó bằng ánh mắt căm thù như thế nữa, thế nhé!

Phạm Duy Khánh đã viết:
Em Thảo ơi, có phải ca sĩ chuyên nghiệp đâu mà hát hay, nhưng mình nhiệt tình, anh tin mọi người sẽ ủng hộ.
Đâu phải tại em hát không hay mà tại em hát thứ âm nhạc ít ai hiểu (opera). Số người thích nghe nhạc này hơi ít, thế nên số người phản đối em hát rất đông :((

Phạm Duy Khánh đã viết:
Anh cũng thích được đến lớp hát lắm. Hì hì, cả lớp anh biết anh hát chán rồi ,nhưng mà vẫn cứ thích hát phục vụ mọi người.
Tiếc thật, đúng ngày mai thì không ở trường.
Em Thảo ơi, có phải ca sĩ chuyên nghiệp đâu mà hát hay, nhưng mình nhiệt tình, anh tin mọi người sẽ ủng hộ. Chứ liên hoan mà ai cũng cứ ngồi im một chỗ chả dám hát hò thì chán lắm.
.
hi, đấy là anh hát chán mà mọi người còn ủng hộ chứ bạn Thảo của bọn em hát hay cực kì :p
lớp em chắc cũng được một nửa, có bạn Thanh Long rất tích cực hát hò ---> anh ko muốn bất công với em :))

Thằng anh của tao (cùng lớp ý) muốn vào box lớp mày chơi nhưng sợ chúng mày (cụ thể là mày, MP và HA)
khiếp, bạn nào mà lại sợ tớ thế ko biết, ấy có biết là tớ nổi tiếng hiền lành ko à :D, ấy nói thế làm tớ ngại quá cơ b-)

hỏi lớp anh hát cái gì cũng được tuốt kể cả nhạc chế

hôm nay làm bánh tặng bọn ở lớp nhân dịp Noel,đứa nào cũng khen ngon.Ngại quá,kekeke!!!!^__^

mày ơi, ngon nhưng mà hơi nhạt --> ko ngon bằng bánh cato tao làm :p, j/k, thanks a lot :x
hix, ko biết bao giờ đến lượt lớp Hóa làm cái chương trình thứ 2 nhỉ, chắc là vui lém ^^

Hôm nay thấy các bác Hóa 1 cho Dự , Phúc với Trọng Đức vào đá đến chết cười , cuối cùng bị các em 9A hạ 2-0 , dù sao các bác vẫn nhất bảng , hai ta dắt nhau vào vòng sau , congratulations !!!( Trình tiếng Anh em hơi còi , có gì mong các bác lượng thứ )

công nhận thấy mấy chú lớp 10 năm nay đá ko bằng mấy khóa trước tình hình là năm sau 12T2 với 12H1 chung kết rồi

ý, Dự , Phúc, với Trọng Đức, hóa ra 3 bạn ấy biết đá bóng à :D, không sao, đằng nào H1 vẫn vào được vòng trong mà, cứ coi như hôm nay là hôm cho 3 bạn luyện tập chứ có sao đâu ^^
-----------------
biết vì sao H1 hôm nay thua không, đấy là do không có tớ đi cổ vũ đấy, bình thường tớ mà đi là lớp tớ toàn thắng ko à, ngại quá b-)

box lớp hóa ăn uống có vẻ hấp dẫn nhỉ , tui vô với có được ko ?
welcome ^^

tình hình là năm sau 12T2 với 12H1 chung kết rồi
:)) :> ;;) b-) [-x
okie ^^, try ur best ^^

hừm, không biết hôm nay các bạn lớp mình làm bài thế nào nhỉ ?! chắc là đều tốt cả ( hỏi bạn Đức, bạn phát cho 1 câu làm mình hãi hùng: Văn khó được 10 lắm :D, sợ quá :(( )
mai đến môn Anh, chúc làm bài tốt nghen ^^
vượt qua tuần này là cuộc đời đẹp ngay ấy mà ^^

hm lớp anh thi ở phòng 312 đấy có gì mong mấy em thông cảm :D

thông cảm tức là viết phao xong, khi đi học tụi em ngồi cạo bàn hộ à :D

cũng ko hẳn là thế ,nếu muốn mấy em cứ để dành đấy đến năm sau dùng

Đỗ Thành Trung đã viết:
cũng ko hẳn là thế ,nếu muốn mấy em cứ để dành đấy đến năm sau dùng
uh nhỉ, hay đó, nhưng mà cứ mấy tháng cô Thu lại bắt tổng vệ sinh---> làm sao mà giữ được, mới lại, để lại mí cái đó thì lấy đâu chỗ mà viết mi' cái sắp kiểm tra HK2 :D
hôm nay thi Anh, nhờ có Mr Khí quyển, nhờ có thầy iu wi' mà hiếm khi em tự làm bài TA 99% tự lực cánh sinh, chả hiểu mi' điểm đây T_T

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên