Nhân tài Hóa 1 đâu cả rồi???

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
ha lớp em bị dính thầy Quyến à cung hỉ cung hỉ năm ngoái lớp anh cũng dính kết quả là điểm toán be bét ,thầy trông thi dễ mà mình lại ........

hix, hôm nay thi Lý cũng tam` tạm, mai thi Hóa rồi, lạy trời cái điểm này x3 thì bài dễ dễ 1 tí
chúc mai mọi nguời thi tốt nhá ^^
còn 2 ngày nữa là xong rồi
thầy trông thi dễ mà mình lại .. làm sao ;;)

Hóa 1 trả lời hộ cái:Kali tác dụng với H2SO4 (loãng) thì có tác dụng với nước trước không?

tồi tệ! Có ai trong lớp mình là được bài không? Thế này thì chết cả lũ rồi. Thôi HK này sẽ là HK đầu tiên chúng ta được HS tiên tiến.

Chỉnh sửa lần cuối:
To MQ:Không. Mà ông chọn đúng nơi để hỏi nhỉ.

To everybody: đi tự tử đây. Làm bài Hóa như điên ấy. Không hiểu sao cô có thể cho 1 bài thi như thế nhỉ. Điểm thế nào thì gỡ vào chứ gỡ ra sao nổi. Cách nào tự tử nhanh mà không đau đớn nhỉ?

post nhìu bài vào em ạ đến khi đầu óc quay cuồng là cái chết ko đau đớn đấy

hihi, vừa qua 03-06, thấy anh Trung được hâm mộ quá chừng :D, chúc mừng chúc mừng, cố gắng lên nhé, tìm được 1 người thật lòng với mình khó lắm đấy anh :D, đừng có mà để cơ hội tuột mất :p

Nguyễn Minh Quân đã viết:
Hóa 1 trả lời hộ cái:Kali tác dụng với H2SO4 (loãng) thì có tác dụng với nước trước không?

Kiểu gì thì nó cũng ra K2SO4 với cả H2 bay lên, dù là tác dụng với cái gì trước.
Viết thử phương trình mà xem.
Người ta vẫn quan niệm K tác dụng với axit trước. Vì axit thì dễ phân li ra H+ hơn là nước.
Thế nên em chọn viết pt với axit trước cũng được.

anh đâu bảo anh chờ đâu ,anh bảo người ta chờ đấy chứ :D
Nói tục với chửi bậy theo quan niệm của anh nó gần nhau lắm em ạ ,chỉ vài cm thui

eo ôi, người lớn rồi sao :D, sợ ghê :p, thôi mình cũng nên nghe lời người lớn, không ra đường nói mi' cái đó, mọi người quay lại nhìn mình thì ngại lắm ---> ngượng quá đi :D
hôm nay thi Toán okie ^^, bắt đầu từ mai là có thể ăn chơi được rồi , chết, còn môn Tin nữa, thứ 2 thi HK, hiện đang 5,0 T_T
----------------------------
mọi người ơi, mai là năm mới rồi, chúc mọi người năm mới, hạnh phúc, vui vẻ, trẻ khỏe, tươi xinh :D, có nhiều $, mọi mơ ước thành hiện thực, and chúc mọi người tất cả những gì những người khác đã chúc, chưa chúc, đang chúc và sẽ chúc :p --> lười :D

kin nhỉ em Phương chúc nhìu thế ko thấy mọi mồm à
Thay mặt mọi người chúc nhóc Phương năm mới vui vẻ nhá

anh ơi, anh type cho chinh' xác vào chứ, anh viết thế kia làm em thấy xấu hổ quá :((----------------------
PS: hơn em có 1 tuổi mà dám bảo em là nhóc à :(( --> năm nay em bắt đầu là người lớn rồi :D, bằng chứng là .... 1/6 năm nay ( tức 2005) em sẽ ko được $ từ cơ quan bố mẹ nữa :((, đau quá :((
anyway, thanks a lot ^^

hix, cả ngày hôm nay chắc mọi người đi chơi hết hén, hổng thấy ai ol cả T_T

thanks ^^, thỉnh thoảng các bạn mới ghé chơi 1 lần
------------------------
tiện thể nhắn mọi người trong lớp 10H1, các lớp bi giờ toàn giao lưu có huynh muội hết cả, có mỗi lớp ta là đơn lẻ, hay chúng ta cũng giao lưu đi nhỉ, kiếm lớp nào nam nữ cũng tương đương như lớp ta, hoặc thế nào cũng đựoc ^^, năm mới giao lưu thì vui lắm ^^

keke, may quá, anh vẫn còn ở cái topic này, 2 ngày qua ko thấy anh, tưởng anh sang năm mới thay gu nói chiện :D ---> bi giờ mới thấy anh Trung quan trọng đến chừng nào :p
tuần này tổng kết điểm rồi, chúc mọi người may mắn hén, trời lạnh quá, ngồi type mà cũng cóng cả tay T_T

dĩ nhiên rùi anh cả mà
Hay thiệt ăn cắp được gọi em P là bé há há

Này, bạn nào cho tớ biết số điện thoại của Minh Phương được ko? Biết thì post lên ngay hộ tớ nhé, có việc cần lắm :) thanx :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên