Nhân tài Hóa 1 đâu cả rồi???

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Phạm Duy Khánh đã viết:
Lớp 10 Hóa có bạn nào máu chiến năm sau thi quốc gia không? Thấy cô Thu bảo nhồi nhét hội này kinh lắm hả? :D
Phương có định thi không? Em ơi, được rất nhiều quyền lợi + bỏ tiết hợp pháp. Đã lắm. Tiếc là bây giờ trượt rồi. Chứ bốn đứa lớp anh bây giờ đi học như đi chơi, thích lắm.
Chỉ cần qua được vòng 1 là đã lợi đủ đường rồi. :D Vì thế khuyến khích mọi người học từ bây giờ, năm lớp 12 học Tiếng Anh.
Kinh nghiệm đau xót đấy, mãi đến một tháng trước khi thi mới bắt đầu học, mà vừa học lại vừa chơi -> trượt ->kế hoạch hỏng bét.

Ai định học thì rủ anh với nhớ, có người học cùng cho vui.

hix, đi thi thì ai chả muốn hả anh ( ---> dĩ nhiên là em muốn ^^), nhưng cái vấn đề là có được thi ko, công với liệu thi có đỗ ko, chứ nếu thi mà điểm xếp bét thì nhục lắm T_T
vượt qua vong` 1 lợi những cái rì thía ;;)

anh định học gì mà rủ anh với, học Hóa hay học Anh ??? ( à, tiện thể, em cũng sắp đi học lớp Mrs KH :D)

ưm anh chỉ mua hộ nếu xin tử tế thui
anh ko biết em nổi tiếng lịch sự à b-)

Các bạn hóa 1 định hát Nắng sân trường à , đụng hàng với lý 2 rồi , mà chính xác hơn là đụng hàng với tớ . Dù sao thì hát cùng 1 bài càng dễ so sánh khả năng hai bên , lần này lý 2 sẽ không thua đâu , chúc các bạn thành công .

Chúc Hóa 1 thành công. Năm nay lớp anh chả đứa nào muốn hát hò gì cả. Đúng hơn là chả biết hát bài gì. Khó khủng khiếp.

Anh định học Hóa em Phương ơi, học hóa thì mới rủ bọn em chứ.
À, mà bọn em có học tiếng Anh Mr Cường không?

y', lớp tớ có hát bài Nắng sân trường đâu nhỉ :D, mà thật ra thì tụi tớ hát 2 bài, song 1 bài còn lại thì tớ quên mất tên T_T, nhưng chắc ko phải là Nắng sân trường đâu ^^ --> gud luck :p

-----------------
Hóa 1 năm nay có màn tốp ca nữ rất đặc sắc :)), đảm bảo, 1 là chết rét, 2 là chết cóng, 3 là ....chết cười :))
à, mà thứ 4 này ai là BGK ạ, có phải BCH Đoàn trường ko, hay là các thầy cô giáo
---------------
Học Hóa à, okie ^^, em cũng đang muốn học thêm, tại hiện giờ thấy mấy cái học HK1 lơ mơ quá T_T, mà anh định học Hóa ai, lớp 11 với lớp 10 liệu học chung đựoc ko ?!
À, mà bọn em có học tiếng Anh Mr Cường không?
có T_T

Câu lên trang 1 nè :D
:)) học MR Cường à, thế thì vui lắm đấy :)) ( bùng tiết :D )

Ông Lad này, sao lại dạy các em nó bùng tiết thế. Mang tiếng quá.

Nếu em Phương định học hóa thì đi mua sách đê. Về đọc , sau đó anh em trao đổi sự hiểu biết với nhau. Có khi thế hay hơn đấy.

Để anh hỏi thử lớp anh mấy chú không thi đội tuyển năm sau xem có lây được cho em bộ sách nào không? Tự học thôi em ạ, sau đó thì hỏi cô Thu hoặc thầy Hùng, như thế thì nhanh hơn là cứ đến ngày mới học. Khi nào có hứng học mới hay.

Điểm tiếng Anh của lớp em chắc là cao lắm hả ? :D Hê hê. Anh cũng khoái thầy.

Phương ui,dạo này topic lớp mày đông zui nhỉ???^__^
Hôm nay được nghỉ mà mình ngoan ngoãn ở nhà,chả đi đâu cả,chuẩn bị tinh thần cho ngày mai,hy vọng là sẽ gặp mọi người vào The day after tomorrow!!!!
To anh Khánh:em Phương đang đan khăn cho anh đấy,hy vọng là nó đan xong trước tết!!!^__^

To Phương: dưới cái avatar của mày sao lại "4give me"????Có chuyện gì hay ho ko mày???

hi, 4give 1 người mà ko vào 4r này, nhưng để ko mặc cảm tội lỗi thì tao nhét đó vào đấy thôi ^^
hôm nay vui cực kì, quả thật là từ khi vào lớp 10 tao chưa từng chơi vui như hôm nay :x, cả lớp hôm nay tuyệt vời quá đi, tiếc cho mấy ai hôm nay lười năm nhà :p, vui khủng khiếp luôn ^^, tuy về nhà bi giờ đầu thì nhức, chân thì đau, cả người đều đau nhưng khoái ^^
đi trượt patin :D, ngã ko dưới chục lần
đi chơi sega, thấy tiếc cho mi' người về sớm
.....
hôm nào chiến đấu tiếp đi anh em ^^
thanks 2 người chủ chi hum nay ^^

---------------------------------------
Hô học MR Cường à, thế thì vui lắm đấy ( bùng tiết )

thế mà mình ngoan, chưa bùng lần nào ^^
Điểm tiếng Anh của lớp em chắc là cao lắm hả ?
cả lớp thì cũng được, but của em ko cao lắm, 8,7 T_T

Nếu em Phương định học hóa thì đi mua sách đê. Về đọc , sau đó anh em trao đổi sự hiểu biết với nhau. Có khi thế hay hơn đấy.
y', hình như em có nói cho anh về thực trang cái tủ sách nhà em mua về để ngắm rồi ây' nhỉ :d, nhưng giờ thì chắc mình phải chăm lên quá, dạo này thấy tồi quá >_<
Hôm nay được nghỉ mà mình ngoan ngoãn ở nhà,chả đi đâu cả,chuẩn bị tinh thần cho ngày mai,hy vọng là sẽ gặp mọi người vào The day after tomorrow!
không sao đâu mày ơi, bình tĩnh nào :x

To anh Khánh:em Phương đang đan khăn cho anh đấy,hy vọng là nó đan xong trước tết!!!^__^
hô hô, ai đan cơ, mình nghe ko rõ :p, ko sao, nhưng thôi, cứ coi tớ là ngừoi đan cũng okie ^^, chỉ khổ cho ai đó ... :p

lại xuốn trang 2 rùi ,up lên thôi :D
mà dạo này lâu lắm mới nhìn mặt thầy Cường chắc thầy quên cả mặt của mình rùi

hôm nay NH ko đi cổ vũ mà H1 vẫn thắng à???Hoan hô,hoan hô!!!!!!Nhưng nếu tớ đi thì chắc còn thắng to hơn ý!!!^__^

NH đc lém...lớp mình thì ko đi cổ vũ... lớp ng` thì sao ma` hăng hái thế???

em ơi lớp này đá kém nên phải thuê cổ động viên đấy ko cần phải tủi thân đâu :D

y', lớp nào đá kém cơ anh, anh nói cho cẩn thận nghen :p, nói thế ở đây là động chạm nhìu lắm đó :p :D
uh, mà công nhận Ngọc Huyền à, hôm nay tao với mày mà đi cổ vũ nữa thì ko khéo tỉ số lên 5-1 mất :D

Đừng để xấu mặt Hóa 1 nhé, năm nay bọn anh đen đủ rồi, các em phải cố mà vô địch đấy :))

ê Cu, dĩ nhiên phải là Hóa 1 thắng 5-1 rồi
à, quên mất, sau trận này Hóa 1 đấu với lớp Tin à, hi vọng thắng, nhưng mong manh quá, lớp Tin đá giỏi bỏ xừ :((
---------
lớp Tổng kết với sự góp mặt của 1 tiền bối làm lớp buồn cừoi wa' :D

Cảm ơn các em lớp Hóa đã cho anh cùng tham gia buổi tổng kết rất vui hôm nay. Anh thấy lớp mình rất có chất Hóa đấy, rất vui. Hi vọng sẽ có dịp khác được nói chuyện cùng các em.

Nguyễn Khánh Duy đã viết:
Cảm ơn các em lớp Hóa đã cho anh cùng tham gia buổi tổng kết rất vui hôm nay. Anh thấy lớp mình rất có chất Hóa đấy, rất vui. Hi vọng sẽ có dịp khác được nói chuyện cùng các em.
hi, sao lại có người khách sáo thế này đựoc nhỉ :D, anh ko thấy lớp em chơi rất tự nhiên à, thấy anh toàn ngồi cười 1 mình ko ah :D
welcome ^^
lần sau thì em rủ thêm vài anh chị nữa đến thì càng vui ^^

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên