Nhân tài Hóa 1 đâu cả rồi???

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Các em đúng là học khổ quá cơ, bọn mình trông thế mà sướng. Mỗi tỗi bài KT 2 tiết hôm nọ cũng làm như dở hơi, viết nhầm 1 số, thế là cả đoạn cuối sai toe toét, không biết thầy có nhớ thầy hứa đứa nào vòng vòng 2 sẽ được 10 luôn không? :D Đỡ phải lo nghĩ.

Minh Phương ui, sao mãi vẫn ko thấy chú Thiện lên thế? Bọn L2 mún đấu lại bóng đá kìa!
KT làm tốt ko mọi người? Cô Thu lần này cho đề đễ hơn nhỉ?

hix, bạn Thiện còn đang gặp chút vấn đề với khoản đăng nhập T_T
hix, hôm qua thức đến 2h sáng ngồi làm thực hành Hóa với Đề cương Lý, chẳng nhớ thầy bảo ko phải làm BT, cắm đầu làm hơn mấy chục bài --> chỉ dừng lại do bài khó quá, làm ko ra, chứ ko khéo cả đêm qua ngồi làm mất >_<
cuối học kì thật là khổ sở :((
hix, công nhận là đề dễ hơn, but, tớ làm sai khá nhiều phần trắc nghiệm >_< đau khổ thế chứ, còn tự luận cũng tàm tạm

hix, đang thử viết bài >_<
------------------------
khỉ, viết được thế này mà TT nó kêu là ko đăng nhập được >_<

Chỉnh sửa lần cuối:
MP à, thảo nào tự dưng thấy tên chú Thiện. Mai có ai đi xem bóng đá ko?

thôi, kệ khi nào nó vào thì tự tìm lấy cũng được
hôm nay lớp mình thắng 3-0, chẳng phí mình bỏ buổi học đi cổ vũ :D

hihi, dạo này bận quá, bình thường một ngày em còn chịu khó ol khoảng 3-4 lần, dạo này lên được 1 lần là tốt quá rồi T_T
hôm nay KT như điên, sợ quá, bài Địa thì còn tàm tạm, chứ bài KT Toán, tưởng KT 2 tiết, mình làm thong dong, ngồi làm cẩn thận 2 bài đầu, thậm chí còn trình bày vô cùng sạch đẹp, chuông hết tiết 4 --> vừa kịp chép xong cái đề bài Hình --> choáng, cuống hết cả, lạy trời, bài Toán này ko bít mấy đây :(( :((
ha cái lớp này từ khi anh đi sao trở thành xóm hẻo rồi à cố mà lên chứ mấy em
hihix, anh đi rồi còn ai để mà fish để nó lên page 1 nữa :p, tiền bối phải giúp đàn em chứ :((
----------------------------------
hix, sắp đến xmas rồi, vậy mà sao mình chả cảm thấy không khí xmas gì hết trơn dzi, chỉ thấy hiện giờ chẳng còn xiền đi mua quà nữa :(( :((

thì đây fish cho cả nhà sướng thế còn gì nữa ,lớp em đá bóng thì thắng lớp anh thì ..chỉ trông cậy mỗi giải ba được thôi

Minh Phương ơi, tớ về xem lại rồi. Ban nhạc trình bày bài LastChristmas là Wham.

Nguyễn Hương Thảo đã viết:
Minh Phương ơi, tớ về xem lại rồi. Ban nhạc trình bày bài LastChristmas là Wham.
hix, cái tên nghe lạ hoắc, hình như tớ chưa nghe nhóm này bao giờ thì phải T_T

thì đây fish cho cả nhà sướng thế còn gì nữa ,lớp em đá bóng thì thắng lớp anh thì ..chỉ trông cậy mỗi giải ba được thôi
anh cứ cố gắng anh nhá, lớp em trông cậy cả vào anh :D
lớp em thắng đó là thắng vòng bảng mà, lớp anh thắng hết cả vòng bảng rồi còn đâu, mà hôm trước ở lại 5' thấy khối 11-12 đá khiếp thật, chả như khối 9-10 b-) , em chỉ mong lớp em được giải 3 là tốt lắm rồi ý ^^
lớp anh còn 1 trận nữa à, gud luck ^^
( mà sao lớp anh thủ môn ko có găng tay à, bắt thế đau tay lắm T_T)

găng thì có nhưng chỉ dùng bắt penalty thôi còn đá bóng thì đá bán kết dĩ nhiên phải nhàu rồi năm nay số đen QL phản lưới nhà nhưng năm sau khối 10 lên thì có mà bị khối 11 nhàu đấy

hôm trước đi xem đá bóng vui thật!Vui nhất là được nhìn thấy mắt anh Trung<giống hệt cái avatar của anh ý^__^,just kidding>!!!

nguyễn nh­­ư ngọc huyền đã viết:
hôm trước đi xem đá bóng vui thật!Vui nhất là được nhìn thấy mắt anh Trung<giống hệt cái avatar của anh ý^__^,just kidding>!!!

mày ơi, nói nhỏ thui chứ, ai lại thế, mày có nghe con gái là phải đi nhẹ nói khẽ cười duyên chưa con ;;) , cho dù mục đích của mày là bì ổi đi chăng nữa b-)
cộng thêm, nhìn "mặt" ai lại nhìn vào mắt --> không ổn :))

------------------
hôm nay đúng là một ngày may mắn, có mỗi điểm Sử là cũng tàm tàm, còn lại toàn trên dự đoán của mình, sướng quá =D>
Mai kiểm tra Văn, chúc cả nhà làm tốt nhá

ối,anh Trung giận à?Anh ơi em xin lỗi,em ko có ý gì đâu anh ạ!Anh đừng có ghét em nhá!!!Em nói lại này:Anh Trung nhìn dễ xương lắm!Anh cứ vào topic này post bài nhá,ko thì con Phương nó giết em chít!!!

Anh Trung đẹp trai như thế này mà dám bảo anh ý giống tinh tinh.

thì em mới đùa có 1 chút!Ai bảo anh Trung như con tinh tinh đâu!^__^

hix, anh Trung mà giống con tinh tinh thì chẳng hóa ra lại giống bạn Vân Anh tinh tinh à, mà mình lại rất quí bạn VA tinh tinh --> ko ổn ---> em kết luận lại, anh ko giống tinh tinh đâu, thật đấy, chẳng qua mắt con Huyền nó cận ko thèm đeo kính, còn mắt em là 10/10 đó a :D

Đỗ Thành Trung đã viết:
mày cút đi đừng để tao thấy mặt mày nữa
quí cái lớp này lắm mới trở lại
:)) nghe bùn cười quá! Người ta khen mình đẹp zai thì cứ nhận đi làm gì mà.... ;)

MERRY CHRISTMAS 2 U!!!!!!!!!!!!!

Chỉnh sửa lần cuối:
nó nợ tiền anh ,đuổi đi là anh cảm ơn nó rồi còn gì
Ko hỉu đừng bon chen em ạ

hôm nay là đêm GS rồi mà hình như tớ vẫn không có cảm giác xmas thì phải T_T
quí cái lớp này lắm mới trở lại
chí ní chí ní --> gud gud, biểu dương tinh thần của đồng chí ĐTT --> ý, đồng chí này có cùng họ với mình :D
thật ra thì cái định nghĩa gud looking của mỗi người thì nó khác nhau nên có thể nói đây là vấn đề tế nhị bạn Hà à, chúng ta ko nên bon chen ^^

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên