Nhân tài Hóa 1 đâu cả rồi???

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Đỗ minh phương đã viết:
hix, quên mất 1 cái lười edit, ko phải câu đâu nghen :D
Tớ vừa đăng kí nick cho bạn Nguyễn Thế Thiện, mọi ngừoi nhớ chờ đón bạn nam đầu tiên lớp 10H1 ol trong HAO và đồng thời cũng là đội trưởng đội bóng đá nam --> để vào cãi nhau trong topic bóng đá, ko các lớp khác toàn nói lớp mình thắng rùa ko hà :(:)((
Thế à, hay quá! Welcome NTT!!!!

Nguyễn Hoài Nam đã viết:
Hi !
Có phải lớp Hóa có bạn ten là Huyền Trang đúng ko ?
Sao bạn ấy ko lên đây nhỉ ?
Hey, có ai bít nick của bạn Hồng Anh ko ?
Hình như bạn ấy cũng ko lên đây hả ?
Cho tui bít với !!!!!!!!!!!!!!!
Box lớp Hóa chỉ có nhân lớp Hóa lên thui mà đã hơn 20 trang rùi, chẳng bù với lớp Toán bao nhiu người vào mà mới được có 10 trang
buồn quá !!!!!!!!!!!!!!!
UI, hóa ra đây là bạn Hoài Nam nổi tiếng mà Hồng Anh hay nhắc đến! Bạn giống hệt VVC :)) Bạn Nam à, HA hay lên mạng nhưng mừ bạn ý ko thích vao HAO đâu, what a pity!

Đỗ Thành Trung đã viết:
ui dời 10h anh thấy đá ko hay lắm thì phải---> nói rùa có sao đâu

hihixx, cùng khối với nhau mà anh nỡ nào nói thía :(( :((, đàn anh ko giúp đỡ chỉ bảo gì thì thôi mà nỡ chê bai :((
nói thế chứ lớp em chơi cũng tốt lắm, buổi trước thắng đấy ;;)

Thế à, hay quá
đúng là hay thật :))

ah, cho tớ hỏi tí, mai KT Toán đúng ko, 1 tiết hay 2 tiết, Hình hay đại ??? hay là làm lại bài KT 15' hôm trước bị mất ??

Đỗ minh phương đã viết:
ah, cho tớ hỏi tí, mai KT Toán đúng ko, 1 tiết hay 2 tiết, Hình hay đại ??? hay là làm lại bài KT 15' hôm trước bị mất ??

bây h mình mới đọc được thì mọi chyện đã wa, may mà làm cũng ổn :) Chú ý là hình như mai KT tiếng Việt 15 phút.

võ thu hà đã viết:
bây h mình mới đọc được thì mọi chyện đã wa, may mà làm cũng ổn :) Chú ý là hình như mai KT tiếng Việt 15 phút.

tưởng là thiếu điểm, thì cô bảo thía, nhưng sau rồi thì có bài viết thư UPU bù điểm vào rồi mà, cô hiện đang cầm 2 bài 15' và 1 bài 45' còn chưa trả, KT nữa thì chấm thế nào được ?!

àh, mà hình như tớ cũng chưa biết bạn Minh Quân là bạn nào ?!, tội lỗi wa' :((

hihixx, cùng khối với nhau mà anh nỡ nào nói thía , đàn anh ko giúp đỡ chỉ bảo gì thì thôi mà nỡ chê bai
ui ui khổ quá anh xin lỗi lại nói lớp em nuôi Khánh râu thế nó đánh thì ..bật lại
NHỈ

Nguyễn Hoài Nam đã viết:
Hi !
Có phải lớp Hóa có bạn ten là Huyền Trang đúng ko ?
Sao bạn ấy ko lên đây nhỉ ?
Hey, có ai bít nick của bạn Hồng Anh ko ?
Hình như bạn ấy cũng ko lên đây hả ?
Cho tui bít với !!!!!!!!!!!!!!!
Box lớp Hóa chỉ có nhân lớp Hóa lên thui mà đã hơn 20 trang rùi, chẳng bù với lớp Toán bao nhiu người vào mà mới được có 10 trang
buồn quá !!!!!!!!!!!!!!!

Hồng Anh không lên đâu. Mà bạn Hoài Nam lăng nhăng quá đấy. [-x

Hi cả nhà! Lâu lắm không lên. Xem ra box lớp minh cũng khà phát triển đấy nhỉ. Mỗi tội lúc nào cũng ở trang 2 là sao?

uh tao cũng thấy tranh 1 lại đứng đầu nữa chắc là tao vào sau mày 1 chút
9h-10h CN này(12/12) lớp 11h1 sẽ đá trận tứ kết với LQ L2+P
-->đi cổ vũ bọn anh nhá

Chỉnh sửa lần cuối:
Con gái lớp 11H1 đâu rồi mà đến lượt bọn em, mà em nào thế?

hihi, hôm trước em hỏi anh có phải đội trưởng đội cổ vũ không, ko thấy anh trả lời nên em tưởng thế thật ( im lặng --> đúng mừ ^^) --> nếu thế thì tụi em đi thêm làm gì :p, riêng anh cổ vũ là cũng đủ làm lớp đối phương chưa đánh đã gục rồi ấy chứ :p
Hà à, mà mình đi dễ bị hiểu lầm lém T_T
nói qua nói lại, chẳng qua là hôm đó mình đi học nhảy mất rùi :D
--------------------
ngồi làm lại bài Thực hành Hóa ---> sang trang thứ 6 rồi mà vẫn chưa hết một nửa số thí nghiệm --> shock >_<

Kết quả trận đấu thế nào hah anh Trung ? Hôm vừa rồi lớp tao thi kéo co , thua sặc gạch. Đấy , ko co Ngân đấu nên thua ngay mà :p

ủa, sao lớp 10 đã thi kéo co rồi à, tao tưởng mới chỉ có khối 11 với 12 thi thôi ?!, lớp tao hình như chưa đăng kí, chết thật T_T --> Ngân, lớp mày bạn Đăng có tham gia ko thế, nếu bạn mà tham gia thì tao có lớp mày thắng là cái chắc, nhìn thấy bạn, lớp đối phương shock luôn :p
hôm nay có 3 tiết, ngoại trừ tiết TD xả hơi ra thì tiết nào cũng KT hết à >_< , toàn KT bất ngờ, may mà mình làm bài được :D
Ngân, CN này lớp anh mới đấu cơ mà, chán mày quá đi

thực ra thì trước kia ah làm hậu vệ sau thằng thủ môn bắt ngu quá nên anh phải về thay
Nghe nói Longcon ở lớp uy quyền lắm thì phải nó nói với anh thế
Mai bảo nó chuẩn bị nhá bọn anh chuẩn bị tổng tấn công đấy

hi, thế tức là anh làm thủ môn à :D, cái thằng ngồi sau em cũng làm thủ môn đấy, thủ môn là người mà cả đội đặt niềm tin, mà em thì thấy anh có vẻ ko đáng tin lắm, bắt ko tốt là dễ bị giết lắm đấy :p
Long con nó bảo anh nó uy quyền ở mặt nào cơ ??? :D, em nghĩ là có một số mặt nó uy quyền với con trai thôi chứ với con gái thì ko ^^
tổng tấn công DSBA tiếp ạ ?

sao anh lại ko đáng tin đừng nói anh thế em
Bảo Longcon nó thích đi cầu thang bộ hay cầu thang máy dể bọn anh còn "chiều" nó

Đỗ Thành Trung đã viết:
sao anh lại ko đáng tin đừng nói anh thế em

cái này thì chẳng qua là em nhìn mặt mà bắt hình dong thôi :p, còn thật thì đã nói chuyện bao giờ đâu mà biết ( mà còn ko biết nhìn mặt có nhầm ngừoi ko nhỉ, chắc là ko, nhớ cái người đóng cha xứ trong nhạc kịch ấy ;;) )

Bảo Longcon nó thích đi cầu thang bộ hay cầu thang máy dể bọn anh còn "chiều" nó
cái này bất ngờ mới hay, ai lại thông báo trước chứ, nhưng seo mình nhìn cái này cứ thấy sợ sợ >_<
------------------------------
hôm nay làm thí nghiệm, riêng tổ mình làm thí nghiệm nổ 2 lần, 1 lần vỡ ống, 1 lần vỡ bình, may mà hiện "mới bị trừ" có 1 điểm :((, đau khổ quá, sợ nhất làm thí nghiệm nổ :((

tổ anh làm thí nghiệm năm ngoái còn làm vỡ 4 cái thì phải cũng ko tệ lắm
Còn việc đá bóng thì cứ yên tâm đi anh bắt tốt thứ 3 khối 11 đấy

hihxi, hum nay sao trời lạnh thế không biết, lạnh quá lạnh quá, mọi người ra đường nhớ mặc áo ấm nghen :x
----------------
tổ anh làm vỡ 4 cái nhưng có tính điểm không, tụi em điểm thực hành là điểm 1 tiết đó T_T, đau khổ ghê cơ, bỗng dưng bị trừ điểm rất chi là vớ vẩn >_<
sao bỗng dưng mình bí đề tài thế này nhỉ, chả biết nói gì cả, mọi người có ý gì thì nêu lên nha' ^^

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên