Nhân tài Hóa 1 đâu cả rồi???

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
võ thu hà đã viết:
Đỗ minh phương đã viết:
CN này lớp mình đá lúc 11-12h, sao trường lại cho đá cái giờ chuối thế này ko biết, giữa trưa :((

Công nhận là đá giờ đấy thì mệt chết đi. Mày có đi xem ko? Tao sợ là không được quá.
uh cố đá đi trận sau đá lúc 12-1h đấy vào đến chung kết thì đá lúc nửa đêm

hihxix, plzzzzzzzzzzzzzz, tụi mày đi đi mừ, chẳng lẽ tao lại đi một mình
tại tao hứa với thằngLQ là tao sẽ đi, thậm chí hứa đến lần thứ bao nhiêu tao cũng ko nhớ, mấy trận trước toàn hứa xong ko đi được, bảo vào giải chính thì đi, mới lại, đấu với Ly2, chắc chắn có cả đống đi cổ vũ, tụi mày ko đi thì tao chịu T_T, tao đang ốm, ko có gào thét cổ vũ gì được cho tụi nó hết :((

uh cố đá đi trận sau đá lúc 12-1h đấy vào đến chung kết thì đá lúc nửa đêm
[/QUOTE[
nếu có thì mình đi ngay, tội gì :))

To Phương : Những chuyện tình củm + riêng tư mày đừng cso nới ở đây chứ , làm em Huyền của tao em ấy ngượng . Tao nói 1 cách rất serious đấy !( thỉnh thoảng lắm mới nghiêm túc được 1 lần nên mày phải nghe tao biết chưa :D)Đây là box của Hóa 1 chứ có phải chỗ tâm sự của chúng mày đâu . Mày ko thấy là bon lớp mày chạy sạch rồi ah
To anh Trung : Khuyến khích anh câu bài để kéo cái topic này lên . Cứ thế mà phát huy nhé :p

hxixx, thỉnh thoảng vào thấy mày post bài, tao nhìn từ ngoài vào cứ tưởng nick mình bị hack T_T :D
thì tụi lớp tao có ai đâu mà chạy, trước giờ số lượng vẫn thế T_T
hôm nay lớp mình thắng rùi, 2-1, tụi nó đấu bao nhiêu trận rồi mình mới đi xem được --> bỗng thấy mí bạn nam lớp mình giỏi giang quá chừng luôn :x
to anh Trung: giống Ngân: anh cứ cố gắng phát huy để giúp em cho cái topic này luôn ở page 1 :D
lớp anh vào vòng 2 rồi à, chúc mừng :D anh có đá không?

híc,mới nhắc nhở anh Trung một chút mà đã bị chúng mày nói là để ý rồi :(( kệ ,ko sao,có gì mày(Phương)biết,tao biết ,trời biết ,đất biết,...anh Trung biết,keke!!! :))

nguyễn nh­­ư ngọc huyền đã viết:
híc,mới nhắc nhở anh Trung một chút mà đã bị chúng mày nói là để ý rồi :(( kệ ,ko sao,có gì mày(Phương)biết,tao biết ,trời biết ,đất biết,...anh Trung biết,keke!!! :))
anh biết cái gì cơ chứ [-x
lớp anh vào vòng 2 rồi à, chúc mừng anh có đá không
có chứ vị trí đặc biệt đấy :)>-

Chỉnh sửa lần cuối:
Đỗ minh phương đã viết:
ủa, thế biết cái gì hả mày ( phương), hình như tao ko biết :D
hôm nay bực mình quá đi T_T
biết chuyện này ko tốt đâu em gái ạ =;

hihix,chuyện liên quan đến mình mà mình ko biết chuyện gì thì ... :D
miễn ko phải chuyện thầm kín thì vô tư đi ;;)

eo ơi,cái anh Trung này ko biết chuyện gì mà cũng bảo là chuyện này ko nên biết,ngộ quá!!!
To Phương:bực mình cái gì cơ???

Ngân nên lập account đi. Dùng chung làm gì? Mà sao bây giờ tình hình topic nào cũng thảm hại thế này. Chắc do con Trung kia vào câu bài - phá hoại. Chán đời.

Mọi người nếu không thấy ở đây thú vị thì chuyển qua 0306 - Place to practise your English nhớ. Làm cho bên đấy sôi động lên một tí hộ cái. Àh, Ngọc Huyền học A2 này, sang đấy giúp đỡ coi.

Ừh, biết thế hôm T7 mìn đeo kính vào. :D Nhưng thôi, không sao, em đã không muốn lộ diện thì thoai. Hôm khác gặp cũng được.

có chứ vị trí đặc biệt đấy
hih, không phải đội trưởng đội cổ vũ chứ anh :D
Ngân nên lập account đi. Dùng chung làm gì
hồi trước nó đăng kí mấy lần nhưng ko được nên nó lười, em cũng ko phiền lắm mà ^^
keke, cái topic của anh thì bọn em đều có xem cả, nhưng ko ai post bài đó thôi, đọc cái dancing partner của sis HP với K rồi :D ;;)
àh, cái kính, có chuyện muốn nói nhưng thôi, nói đây lộ thiên, sợ có người hiểu lầm thì chít mình b-)

có chuyện gì thế?kể cho tao đi mày ui,hehe,I'm so curious!!!Mà tao đã bảo rồi,có chuyện gì thì trời biết,đất biết ,mày biết ,tao biết chớ có gì đâu mà sợ hiểu nhầm!Mà Phương ui,CN đến nhà BP nhá,SN nó mà,à mà mày có học nhảy ko ?

Hi !
Có phải lớp Hóa có bạn ten là Huyền Trang đúng ko ?
Sao bạn ấy ko lên đây nhỉ ?
Hey, có ai bít nick của bạn Hồng Anh ko ?
Hình như bạn ấy cũng ko lên đây hả ?
Cho tui bít với !!!!!!!!!!!!!!!
Box lớp Hóa chỉ có nhân lớp Hóa lên thui mà đã hơn 20 trang rùi, chẳng bù với lớp Toán bao nhiu người vào mà mới được có 10 trang
buồn quá !!!!!!!!!!!!!!!

Nam tìm hiểu kĩ thế đã có Hồng Anh rồi lại tia bạn Trang nào thế

Nam tìm hiểu kĩ thế đã có Hồng Anh rồi lại tia bạn Trang nào thế
ko đấy chỉ là bạn cũ thôi
Hoàng Long mà cũng hiểu lầm tui à ?
sao nghe Thùy Linh nói Hồng Anh có nick mà ko vào box lớp Hóa à ?

rất tiếc là lớp Hóa ko có bạn nào tên là Huyền Trang để bạn Nam tăm tia đâu, chỉ có My Trang thôi, yên tâm, cũng cute lắm ^^
lớp Hóa có khá nhiều bạn lên net, nhưng tụi nó ko vào HAO, nếu mình ko là học sinh cũ cấp 2 của ams chắc mình cũng chẳng lên, bảo tụi nó vào rồi nhưng đứa nào cũng lười hết à, chắc tại khoản đăng nhập
các bạn lớp khác vào thì thoải mái thôi, cùng khối làm quen cho tăng tinh thần đoàn kết, nhưng các ấy đừng fish ở topic này nhá, post 1 bài là đủ lắm rồi, đừng 3-4 bài liền nhau, đọc khó chịu lắm
thanks ^^
welcome ^^

Có phải bạn nữ xinh xinh nhảy cùng Hoàng Long lớp Toán ko :p? Đấy là Minh Phương -Chủ nhân của cái nik này ( but ko phải người vít bài này đâu )
Bạn ấy nhìn rất dễ thương đúng ko ?
A, cho tui hỏi chút . Mấy bạn lớp toán có biết Lan ko ( toán 1 04-07 ) ?
( Ngân )

Đỗ Thành Trung đã viết:
các bạn lớp khác vào thì thoải mái thôi, cùng khối làm quen cho tăng tinh thần đoàn kết, nhưng các ấy đừng fish ở topic này nhá, post 1 bài là đủ lắm rồi, đừng 3-4 bài liền nhau, đọc khó chịu lắm
suốt ngày câu lại đi nói người khác

hihi, chủ nhà thì phải có đặc quyền chứ anh b-) , mới lại anh ko thấy em câu rất chi là chất lượng à :))

Phương mai chuẩn bị xuống làm nhớ, anh làm nốt tuần này tuần sau em làm đi. Em giới thiệu luôn bản thân nhớ.
hihix, hôm nay mới vào đọc bài này thì chuyện cũng đã qua :D

Các ku cố lên, tiền thưởng đang chờ đợi
$$$$$$$$ -----> :x :x :x :x :x :x :x :x :x

anh thi tút không, thi đỗ là phải khao đàn em hén =D>

Có phải bạn nữ xinh xinh nhảy cùng Hoàng Long lớp Toán ko ? Đấy là Minh Phương -Chủ nhân của cái nik này ( but ko phải người vít bài này đâu )

mày đừng có bêu rếu tao giữa đường giữa chợ thế này nhá , ko thì liệu đấy :| , mà cái nick của tao loạn mất thôi, hôm qua con BP cũng vừa hỏi pass nick này để dùng tạm :D, mày cẩn thận bị nhầm với nó

Mấy bạn lớp toán có biết Lan ko ( toán 1 04-07 ) ?
tao trả lời hộ: Sao ko biết chứ, là bạn nữ tên là Lan, rất chi dễ thương và hiền dịu :D

hix, quên mất 1 cái lười edit, ko phải câu đâu nghen :D
Tớ vừa đăng kí nick cho bạn Nguyễn Thế Thiện, mọi ngừoi nhớ chờ đón bạn nam đầu tiên lớp 10H1 ol trong HAO và đồng thời cũng là đội trưởng đội bóng đá nam --> để vào cãi nhau trong topic bóng đá, ko các lớp khác toàn nói lớp mình thắng rùa ko hà :(:)((

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên