Nhân tài Hóa 1 đâu cả rồi???

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
mấy hôm nay lạnh quá bà con ui,thích ơi là thích.Hôm nay xem mấy chị đá bóng máu me ghê,mà có ai đi CLB Tiếng anh ko?

trẻ con sao tò mò thế hả đã bảo là ko nên biết rồi
lằng nhà lằng nhằng

eo ui,anh Trung ghê thế!^__^Mà Phương ơi,tò mò là ko tốt đâu nhé!Rủ thêm mấy thằng con trai lớp mày lên đây đi,cho zui,cả mấy đứa con gái nữa!

hơ,cho tớ tham gia với.NHÚ ơi,Phương ơi,Ếch ơi,định làm zif mấy ngày nghỉ?

Chòi , chỗ này là box của Hóa 1 , chả thấy mem nào của Hóa 1 1 cả ( trừ con P ra ) , Toàn thấy anh nuôi em nuôi loan cả lên thôi . Sẵn tiện , anh Khánh nhận thêm em nuôi nữac đi :D . Em cũng muốn làm em nuôi anh khánh nè ( kém miếng khó chịu :p)

Chòi , chỗ này là box của Hóa 1 , chả thấy mem nào của Hóa 1 cả ( trừ con P ra ) , Toàn thấy anh nuôi em nuôi loan cả lên thôi . Sẵn tiện , anh Khánh nhận thêm em nuôi nữa đi :x . Em cũng muốn làm em nuôi anh khánh nè ( kém miếng khó chịu :(( )
( Tao la Ngân _ Ếch b-) )

he he
Không ngờ dân hóa trường Ams lại giỏi buôn dưa thế, chả trách tuyển Hóa Vn toàn Tổng hợp. May ra nếu thi trên mạng thì dân Ams thắng chứ thi thật thì ...

hay ho gie` cái chuyện thi thố đấy.......ra đời ai bít ai hơn ai ;)
Vào tuyển VN rồi đi thi quốc tế......ghê phết ;;) . nhưng ai bít đâu rẳng nước mình sứt đầu mẻ trán để đi thi , nhưng roai`.........cuối cùng thì toàn thi với những loại đầu thành phố của nước khác .......crictical thinking tí đê.......:D

Chòi , chỗ này là box của Hóa 1 , chả thấy mem nào của Hóa 1 cả ( trừ con P ra ) , Toàn thấy anh nuôi em nuôi loan cả lên thôi . Sẵn tiện , anh Khánh nhận thêm em nuôi nữa đi . Em cũng muốn làm em nuôi anh khánh nè ( kém miếng khó chịu )
câu bài dở ẹc

Chỉnh sửa lần cuối:
1, nick em là 2 đứa cùng ol, bài viết của em ở trên ko phải em post --> câu bài đâu ông anh ^^

2, cái bạn Trần Đức Trung ở chuyên Hóa tổng hợp ơi, đáng lẽ nếu tớ trượt trường ams thì ko khéo tớ với bạn học cùng lớp đấy ^^, nên bạn liệu mà ăn nói, trường ams thì học hành ai biết được đấy ( Chẳng lẽ tớ lại tự khen tụi tớ học giỏi, mình đâu có giống ai đấy ở đây tự đi khen đội tuyển VN toàn dân trường nào đấy đâu :p), ko chỉ học hành mà cái gì cũng giỏi hết bạn à, nên bạn đừng bất ngờ, ko thì về sau lại đau tim thì tổn thọ :p
thôi, nếu bạn vào thì chúng ta chiến tiếp, ko thì chẳng lẽ tớ lại đi nói 1 mình :D

trời đất, vào coi cái profile của bạn TDT, shock tại bạn ấy cùng ngày sinh với mình :D

Trần Đức Trung đã viết:
he he
Không ngờ dân hóa trường Ams lại giỏi buôn dưa thế, chả trách tuyển Hóa Vn toàn Tổng hợp. May ra nếu thi trên mạng thì dân Ams thắng chứ thi thật thì ...
Được mấy cái giải đấy rồi chú vênh với ai đây? /:)

có mấy ngày ko lên mà đã có thêm mấy đứa nữa,con Phương hay thật!
To Phương:mày ui,tao sưng hết 2 ngón tay lên vì cái của nợ đấy rồi,có gì T2 đến trường tao đưa cho mày thôi,tao đầu hàng!T_T

nguyễn nh­­ư ngọc huyền đã viết:
có mấy ngày ko lên mà đã có thêm mấy đứa nữa,con Phương hay thật!
To Phương:mày ui,tao sưng hết 2 ngón tay lên vì cái của nợ đấy rồi,có gì T2 đến trường tao đưa cho mày thôi,tao đầu hàng!T_T
Hôm trước Phương với Huyền cũng đi mua len về đan hả? Tình hình là chắc đến Christmas năm sau mới xong mứt! Bó tay :(

keke,Phương với Huyền đan găng tay,nhưng tình hình đang rất là tình hình,chắc mỗi đứa đan 1 cái,ghép lại thành 1 đôi,1 đứa đeo 2,4,6 còn 1 đứa đeo 3,5,7!^__^

kêkk, mày quên là tao cũng mua 1 cái à, cần gì đưa cho tao, tao cũng có mừ :p
nhưng cái vấn đề là tao đang đan cái len xù, cái cái len có sẵn nhìn nó ko đẹp mày à

Tao cá là 2 đứa này 1 hôm nữa sẽ bỏ cuộc thôi . KO đủ kiên nhẫn đan hết đâu
( Ếch nè )

keke,Phương với Huyền đan găng tay,nhưng tình hình đang rất là tình hình,chắc mỗi đứa đan 1 cái,ghép lại thành 1 đôi,1 đứa đeo 2,4,6 còn 1 đứa đeo 3,5,7
"nữ công gia chánh"--->tình hình rất là tình hình

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên