Nhân tài Hóa 1 đâu cả rồi???

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
:D Mà đông quá thì sẽ chia ra làm nhiều lớp, sợ gì em, em lôi kéo được càng nhiều bạn (nam càng tốt) đi thì hay quá. Năm ngoái cả lớp học nhẩy cổ điển có mấy mống con trai. Học mất hết cả khí thế khi các bạn nữ phải giả vờ là les hết!

Phạm Duy Khánh đã viết:
:D Mà đông quá thì sẽ chia ra làm nhiều lớp, sợ gì em, em lôi kéo được càng nhiều bạn (nam càng tốt) đi thì hay quá. Năm ngoái cả lớp học nhẩy cổ điển có mấy mống con trai. Học mất hết cả khí thế khi các bạn nữ phải giả vờ là les hết!

nghe xong mình ko dám đi học :)) :)) , anh nói nhỏ thôi, ko chẳng ai dám đi học nữa ấy chứ b-)

Láo nào, ai bảo hạn cuối
cái bạn nào lớp Lý 1 ấy, quên béng mất tên, hình như là quang thì phải, nói thía :D
mới lại, lớp em nếu đi chắc cũng chỉ tòan con gái đi thôi, anh phải bảo bạn Thanh Long đi thi may ra lớp em con trai mới đi :>

khiếp cái lớp này công nhận lười thật chả chịu vào post gì cả để cho cái topic nó chui tận xuống trang 2

Đỗ Thành Trung đã viết:
khiếp cái lớp này công nhận lười thật chả chịu vào post gì cả để cho cái topic nó chui tận xuống trang 2
Đây, vào rồi nè! Thanks anh vì sự nhiệt tình kéo topic của tụi em :)

thật ra thì hum nào mình cũng vào, nhưng chẳng biết nói rì cả? thế có khổ thân không cơ chứ
rủ mãi mấy đứa lớp mình vào mà chẳng ai thèm vào cả, chắc tụi nó cũng lười đăng kí, đăng kí ở đây chờ xét duyệt lâu chít được T_T

mà vừa mới cắt tóc, chán đời quá :((

ah quên, em đăng kí học nhảy rồi anh Khánh ơi :D
bao giờ bắt đầu học, mới lại, hiện có bi nhiu con trai gùi :p, em ko muốn les ... :D

Phương ui,tao cũng muốn đăng ký ,mấy hôm trước bạn Bí thư cứ hỏi xem có đi ko,thấy lớp tao chả đứa nào tham gia ,thế là tao bỏ luôn.Thế mà mày ko nói cho tao là mày đi,hình như bi giờ hết hạn rồi hay sao ý!
Lâu lắm ko vào H-A-O,thấy topic lớp mày ngày càng đi xuống!

Em ơi, không nộp nhanh cho bọn anh còn tổng hợp lại. Năm nay học đông lắm, cả trai cả gái, đến hơn 100 người rồi. Mà đấy là còn nhiều lớp chưa Đ kí đấy. Sợ thật.

Nhảy cổ điển sẽ tổ chức 3 lớp (không biết có đủ kinh phí không nữa!)
2 lớp vào thứ 4 tiết 4,5 (cả sáng cả chiều)
1 lớp vào 3-4h chiều chủ nhật.

Anh tham gia lớp chủ nhật.

thật ra thì hum nào mình cũng vào, nhưng chẳng biết nói rì cả? thế có khổ thân không cơ chứ
sao lại đến nỗi thế
#K:mày thôi đi nhìn mảy nhảy tao thích xem lợn nướng hơn đấy

:D, lợn nướng rồi thì làm sao mà nhảy được :p, chắc là lợn đang nướng :D
nếu giờ giấc như thế thì chắc em chỉ học được vào chiều thứ 4 thôi, mấy giờ kia bận hết mất rồi :(( --> ko học được cùng với anh nuôi gùi T_T
mà cả lớp em mình có mỗi mình đăng kí, đau khổ thật T_T

Đỗ Thành Trung đã viết:
anh co' thê? nhân. ra cân năng. cua? em

;;) nhận ra được sao, hóa ra anh biết em là ai à :D, em cứ tửơng là anh ko biết :D
thế nhận ra cân nặng của em thì seo ;;) b-) --> hơi bị cân đối đấy :p

à dễ thôi nhìn vào ...thằng Khánh ,nghĩ rằng nó là anh nuôi của em
----> anh nào em nấy

ặc, anh khánh trông cân đối thế còn rì :D
cao to đẹp zai, bí thư đoàn trường, creative,.... cooL :D
bà con bám càng ông ấy đi :D

Đỗ Thành Trung đã viết:
à dễ thôi nhìn vào ...thằng Khánh ,nghĩ rằng nó là anh nuôi của em
----> anh nào em nấy

sai toét loe :D :)) :)), anh nhìn lại mặt hàng đi :p

được rất đẹp nhất là cái gì ấy sao lưng mày
cái gì sau lưng cơ ;;)

Eo ơi mày.... Nhìn tao có đến nỗi lắm đâu. Quá đáng!
anh dám nói xấu anh nuôi của em à :> , Khánh có cả 1 tập đòan các em nuôi, để em gọi tụi nó lên bảo vệ anh b-)

hix, chán chẳng có gì nói cả T_T

túm lại, hôm nay vào ngồi ngó cái topic Hotboy, bạn TL lớp chúng ta đứng đầu, mai chắc phải đến thông báo cả lớp quá :D

Mấy hôm nay sao thấy chán đời quá, hình như tình hình chung của lớp cũng thế này thì phải, trả bài Lý, thấy sao mình ngu đến mức bị trừ điểm ở mí cái ko đáng bị trừ --> đau đớn T_T

Tao cũng tò mò mày! :D Nhưng mày cũng phải công nhận là tao hơn mày đê! Đừng ganh tị :D !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên