Nhân tài Hóa 1 đâu cả rồi???

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
:D
tình hình là tình hình rất tốt :D
mà đan găng tay khó hơn đan khăn nhiều, mệt lắm :((

tại trò đan khăn thường quá rồi :p, đổi mới học làm găng tay, nhưng tình hình này thì chúng ta sẽ có bao tay, not găng tay :D :))
ah, CN tuần này lớp 10H1 đá bóng, bất kì ai có thời gian thì đến cổ vũ nhé, đấu với 10L2, tại sân QT, 10h-11h, hay la 11h-12h gì đó, mai đến xem lại

@Ngân, hiện đã là ngày thứ 4, mà theo dự kiến của tao thì 1 tháng sẽ xong 1 chiếc, vị chi là 2 tháng nữa sẽ có bao tay :D

Hé hé, tình hình là anh đang rất đam mê mấy trò đan lát :)) Muốn mua len nữa quá!!! Nếu mỗi ngày mình đan được 10cm thì nửa tháng nữa sẽ xong, nghĩ đến lúc đấy>>>vui quá cơ!

***** mày :((
mày quên hôm nay đứa đi học muộn là tao àh :(( :((
anh nào hôm nay lấy sĩ số lớp 10H1 ơi, hôm sau anh đi lấy sĩ số tiết 2 nhé, lấy tiết 1 em toàn đi muộn :D, sĩ số ko đủ, thứ 2 tao chết mất với tiết Sinh hoạt :((

to Phương:tình hình lại rất là tình hình tiếp,hình như cái găng tay của tao nó thành cái mũ rồi mày ạ!chán mìnhT_T

ủa, sao lại hết, năm ngoái em thấy QL đi lấy sĩ số 1 tuần liền cơ mà :D, nếu không thì anh nhắn lại lớp anh ai đi lấy sĩ số thì đi lấy tiết 2 nhé :D, không thì tội nghiệp mình quá :p
Hà, mày ăn nói cho cẩn thận chứ, mặt anh rạng ngời sắc xuân thế kia ngu si gì đâu :p ( tao ko có nhìn thấy nhưng tao suy luận mày à :p)
@NH, cái gì miễn dùng được là được mày à, còn hơn về sau nó thành đống phế thải, à quên, tao gợi ý cho mày là nếu làm xong mày ko ưng ý thì mày có thể tặng lại cho tao, tao có việc với "những cái gì của mày" :D
@ hihxix, sao học nhảy lại phải có đôi nhỉ :((, mai đến lớp hỏi thăm xem vậy, ko đành nghỉ học :((

hehhe,có việc gì với những cái gì của tao thế mày?bán đấu giá à??? :)) :-/ ;;)

ủa, sao lại hết, năm ngoái em thấy QL đi lấy sĩ số 1 tuần liền cơ mà , nếu không thì anh nhắn lại lớp anh ai đi lấy sĩ số thì đi lấy tiết 2 nhé , không thì tội nghiệp mình quá
sao lịa so sánh anh với thằng bẩn thỉu ấy

hih, em có so sánh anh đâu, anh hiểu nhầm thế nào ấy chứ, em so sánh việc đi lấy sĩ số của 2 năm thôi :D
hôm nay được ngày mình đến đúng giờ thì chờ suốt 3 tiết chẳng thấy ai lấy SS cả :(( :((
@NH: tội nghiệp mày sáng nay, chút nữa là lộ mặt, khổ thân ai đấy cách 1 m mà nhìn ko ra :p

hxihxi, mai KT Sử 45' rồi, thầy dạy ko biết KT sẽ thế nào nữa, trong vở mỗi mục ghi có 2 dóng`, viết vào bài KT chả hiểu được mí điểm T_T

hôm nay đi AEC vui ơi là vui.lần sau A2 làm 1 hôm về Noel đấy,mọi người đến ủng hộ nhé!^__^
To Phương: Don't care!!!!!

Chỉnh sửa lần cuối:
Ui, KT Sử quay dễ quá đi! :D Biết thế lần sau sẽ không học :p
Chiều lại phải đi thực hành roài chán we'!

bạn Hà có quay thì cũng phải bí mật chứ, ai lại lên 4r nói giữa thanh thiên bạch nhật như thía này chứ :D
nhưng mà công nhận q--- dễ quá đi :D
mai KT Văn rồi, hôm trước vừa 6,5 bài này mà ko lên thì chết con T_T
CN này lớp mình đá lúc 11-12h, sao trường lại cho đá cái giờ chuối thế này ko biết, giữa trưa :((

hôm nay được ngày mình đến đúng giờ thì chờ suốt 3 tiết chẳng thấy ai lấy SS cả
hôm nay lớp Lý đi lấy
@NH: tội nghiệp mày sáng nay, chút nữa là lộ mặt, khổ thân ai đấy cách 1 m mà nhìn ko ra
ai kia :x
Ui, KT Sử quay dễ quá đi! Biết thế lần sau sẽ không học
thầy Định dạy sử hả

ai kia là anh ý muốn hỏi cơ mà,mà Phương ui,có chuyện gì 2 đứa mình đóng cửa bảo nhau chứ sau lại lên nói giữa thanh thiên bạch nhật thế! /:) Ko tốt đâu nhé! [-x

sao anh nói như kiểu anh đã đoán ra là ai rùi ấy, chết mày rồi Ngọc Huyền ơi
sao anh bít đc :-/
ai kia là anh ý muốn hỏi cơ mà,mà Phương ui,có chuyện gì 2 đứa mình đóng cửa bảo nhau chứ sau lại lên nói giữa thanh thiên bạch nhật thế! Ko tốt đâu nhé!
anh ko bít đâu nhá :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Đỗ minh phương đã viết:
CN này lớp mình đá lúc 11-12h, sao trường lại cho đá cái giờ chuối thế này ko biết, giữa trưa :((

Công nhận là đá giờ đấy thì mệt chết đi. Mày có đi xem ko? Tao sợ là không được quá.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên