Nhân tài Hóa 1 đâu cả rồi???

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
hix, sao bỗng dưng mình nhớ đến câu chuyện thằng Hoàng viết gửi HHT, 1 dạng chuyện tình iu tuổi mới lớn :)), ----> trong truyện có 1 câu mình rất tâm đắc:" nó - nhỏ ghét nhất mi' thằng con trai ra vẻ anh hùng, mặc chiếc áo sơ mi mỏng tẹo, rồi ngồi ngay dưới quạt, làm ra vẻ hay lắm, mặc dù bọn bên cạnh áo ấm đầy người :p"
---> đang ám chỉ ai đó cũng ko biết là ai hít :p

mọi người chờ đón xem truyện này có lên HHT được ko nhé :))

hiện topic này đang ở cuối cùng của page 1 nên cố post để kéo nó lên ^^

Hoàng nào vậy mày ?
To Phương hâm : Mày nhầm rùi , chỉ là DBA thui , Downstair là 1 từ :D

uh bây giờ anh lại thấy ốm roài đấy hay là ai mua khăn len cho anh đi :p

Hoàng nào vậy mày ?
bạn Hoàng công tử lớp tao :D

Mày nhầm rùi , chỉ là DBA thui , Downstair là 1 từ
nói lại đi mày, tao có nhầm đâu, người nhầm là ai đó nghĩ ra cái từ này chứ tao chỉ có nghe và lặp lại thôi :D
hình như bắt nguồn từ 11H1 b-)

uh bây giờ anh lại thấy ốm roài đấy hay là ai mua khăn len cho anh đi
hihi, không biết ai mua bi giờ :))

Sao anh ko tự mua zday
biết sao không, là do ... anh ko thể tự đi mua được, mày ra ngoài đường coi, có đứa con trai nào tự đi mua hông :D, toàn con gái đi mua ko ah :D

Đỗ Thành Trung đã viết:
uh bây giờ anh lại thấy ốm roài đấy hay là ai mua khăn len cho anh đi :p

Lại bắt đầu cưa cẩm các em đi. Có mấy bạn hâm mộ thì lại kiêu, bây giờ thì. Chán máy chưa. Không biết mày còn online không, nhưng chúc mai đã chiến vào nhớ!

ko phải bắt nguồn từ lớp anh hỏi L2 01-04 ý
chiến tốt mày ạ có khả năng tao sẽ vào vị trí thủ môn trường đẩy được 3 quả penalty mà

hi, tức là lớp các anh thắng rồi à, chúc mừng nghen, lớp em tuần sau mới đá trận thứ 2, nếu thắng trận này thì coi như vào đựoc vòng trong, tại cái lớp còn lại kém lắm ^^
---------------
không biết có bạn nào bị cưa cẩm không, nhưng hình như tụi con gái lớp em miễn nhiễm cả rồi :))

anh có kưa kéo gì đâu mà bảo nhiễm hay ko nhiễm em chỉ nghĩ lung ta lung tung

Hôm nay thua kéo co tức quá. Đi đâu gặp bọn lớp khác cũng bị bọn nó trêu. Chẳng biết có nên đổ hết tội cho Thanh Long hay không

Đỗ Thành Trung đã viết:
anh có kưa kéo gì đâu mà bảo nhiễm hay ko nhiễm em chỉ nghĩ lung ta lung tung

em chỉ nói thế thôi, chứ có nghĩ gì đâu mà anh bảo lung tung :)) :p

thua thì đành chịu chứ biết làm sao, lỗi thì lỗi lớn ở TL, nhưng tớ thấy chẳng cần thiết phải thế ----> chuyển tông sang cổ vũ bóng đá :D

Nguyễn Hương Thảo đã viết:
Hôm nay thua kéo co tức quá. Đi đâu gặp bọn lớp khác cũng bị bọn nó trêu. Chẳng biết có nên đổ hết tội cho Thanh Long hay không
ai bảo hôm nay nó bật anh chết là phải rồi anh ủng hộ úp sột nó đấy

hix, nghe nói lúc Lê vào lấy sổ GDB, có mi' thằng lớp 9 nói nào là ... lớp Hóa coi thế mà ... :((
hxixhi, nó ngã làm mình bị trẹo chân theo :((, điên thật >_< -- đau quá T_T
mai thi GDCD, Kt anh 45', còn có cả khả năng KT TV 15', chúc mọi người may mắn =;

Trùi, hôm nay đến lớp tớ mới biết KT Anh 1 tiết, may mà nình được bài bẹn Kiên:D

Đỗ Thành Trung đã viết:
ai bảo hôm nay nó bật anh chết là phải rồi anh ủng hộ úp sột nó đấy
Yêu cầu anh viết có dấu câu, nếu không khi đọc người ta sẽ thấy khó hiểu và hiểu nhầm. Câu của anh có thể hiểu là "Ai bảo hôm nay nó bật. Anh chết là phải rồi..."

Hà ơi ấy làm bài kiểm tra chắc tốt lắm hả? Còn tớ thì tệ lắm. Đã có ai viết xong báo cáo chưa? Tớ viết không dài bằng lần trước nên chẳng biết là mình có viết thiếu gì không.

hihxi, hôm nay bài Sử kiểu gì ấy, ôn tập chỉ có 4 bài Văn hóa, thế mà thi lại có khởi nghĩa nông dân, may mà mọi người xung quanh mình cũng giỏi đi ^^
---------------
Thảo ơi, ít ra là ấy còn nhớ được ấy làm bài KT thế nào, chứ tớ làm xong là tớ quên sạch luôn mấy câu bài 1 tớ viết thế nào rôi, chỉ nhỡ lõm bõm được bài điền từ --> chịu, chả so sánh được nổi T_T
bài thực hành này cô Lý cũng bảo là khó hơn bài trước mà, chả biết làm thế nào mới đủ chứ, lại còn phải giải thích nổ, chuyển màu xanh :((

Giải thích tại sao dung dịch chuyển màu xanh và tại sao ống nghiệm nổ tổ nào cũng phải làm à? Hình như chỉ có tổ nào làm ra kết quả như thế là phải giải thích thôi đúng không? Mà tớ thấy cô bảo viết thực hành gì mà cứ như một bải giảng trên lớp vậy. Báo cáo là để mô tả lại những gì mình làm được, sao lại còn phải viết "...phản ứng này dễ gây cháy nổ nên khi làm bạn nhớ cẩn thận..." nữa. Nó chẳng giống một bản báo cáo gì cả. Đang điên cả đầu đây. Thứ 6 kiểm tra Hóa, thứ bảy nộp đề cương Lý, rồi cả đề cương toán nữa chứ. Mệt quá. Dạo này tớ còn bị ức chế nữa chứ. Bức xúc mà chẳng biết giải tỏa thế nào. :-s

hix, thì tổ tớ nổ ---> giải thích nổ, đã thế còn bị trừ 1 điểm, nên đang nghĩ cách để ko bị trừ >_<

lớp anh làm thí nghiệm cũng vui phết ,đang ngồi đọc báo thì thấy trước mặt bùng lửa lên cao hơn cả mặt mình bề ngang to hơn QL ,may mà có võ nên chưa sao

hihxi, đúng là một ngày ảm đamh, 7 thi HK TD, nhay tóe khói mà chỉ được có 2m6 :((
KT Hóa 2 tiết thì làm xong chẳng còn nhớ tí gì mi' cái câu trắc nghiệm --> chả hiểu được mí điểm đây :((

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên