Nhân tài Hóa 1 đâu cả rồi???

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
đưa cái hot boy với hot girl lên chỉ để ai ghé wa đây thì bầu cái cho zui thôi chứ muốn làm cho ra mắm ra muối thì phải tổ chức bầu tử tế Ze ah
mày bầu cho ai hả Ze ( bầu tao này bản chất siêu tốt lun)

Ze ơi, cứ phải viết lên trên này thì mới "uốn lưỡi bảy lần trước khi cãi được" :))
Mà chẳng còn là hiểu lầm nữa đâu.

Nguyễn Hương Thảo đã viết:
Trước khi đi nhiều người thấy có lỗi với ông, nhưng mà sau những lời ông nói hồi đấy thì ông làm cái sự thấy có lỗi của mọi người nó giảm đi nhiều lắm, biết chưa? Chắc là biết rồi.
1. Sếp và BPH sẽ không thể cố gắng để cả lớp được đi chơi nữa.
2. Khi bàn đến chuyện đi chơi chung thì đứa nào cứ lôi đội tuyển ra trước.
3. Đợi điểm thi HK và thăm dò ý kiến của bố mẹ. Nếu được đông đông thì đi.
4. Tớ bảo thủ và ích kỉ :D
Những điều sếp nói hồi trước chả khác mấy bây giờ, nên sếp ko thấy áy náy tí nào đâu ( Có thể sếp bảo thủ thật )
Chuyện đi chơi : sếp và 6 bạn kia ko có ý định đi riêng, nhưng nếu bọn sếp đi riêng thật thì mọi người cũng ko thể trách cứ gì được.
Bây giờ sếp cứ mở mồm ra xin đi chơi là mẹ sếp mắng luôn, cho nên sếp ko tham gia gì được nữa đâu.
Thông báo cuối cùng : Mọi người về vận động trước phụ huynh đi, đến hôm họp PH cuối năm mẹ sếp sẽ đem chuyện đi chơi ra hỏi, đông thì vận động cô tổ chức cho đi. Nhớ là phải vận động Ph trước, ko có lại như năm ngoái thì chết. Sếp cố gắng hết sức rồi đấy, cho nên đừng ai lên án sếp là chỉ biết đội tuyển ko thèm đi với các bạn trong lớp mình.

oh nếu sếp và đội tuyển đi riêng thì có ai bảo trách cứ gì đâu
ok hoan nghênh sếp Kiên có tư tưởng tiến bộ , rũ bỏ quá khứ nhìn về tương lai :D (câu này hoa mĩ wa')
thôi nhé , từ nay đừng ai nói chuyện cũ nữa ,bi giờ nên bàn xem làm thế nào để xin được phụ huynh cho đi mí lị đi đâu cho phải đạo nhỉ

Chị Hiếu toàn nghĩ ra trò nhạt.
Năm ngoái sếp được bầu là Most Wanted Boy nè :D Năm nay nếu bầu lại trượt là cái chắc :D
Đề nghị chuyển phỏm gấp. Chuyện học Tiếng Anh nhé : sếp với Mp đang định đi học ở Language Link mí lị thầy Nghiêm. Ở nhà mãi chán quá. Có ai đi cùng cho vui ko ?????

Sếp:em sắp phải chuyển sang lớp mới ở chỗ thầy Nghiêm vì lớp cũ chuyển buổi em ko học được hay em đi học cùng sếp nhờ
chị Ngọc:bỏ đi thì phí lắm chị ah , năm nay bầu lại thì chị là hot girl chắc rùi :D

uh, năm nay chưa tổ chức ngày con trai, thế nên tổ chức cuối năm đi, cho nó nhộn nhịp

Minh Ngọc là Ze à , không biết đấy . Sao dạo này mọi người lại quan tâm đến 11H thế nhỉ , thật là 1 diễm phúc lớn cho bọn em. Năm ngoái là sếp thật hả , em không tin được , sao bảo là Thiện cơ mà.
Mà nếu là sếp thì công nhận là hot thật , nhưng chỉ hot trong lớp thôi chứ ngoài thì chưa chắc , năm nay bầu lại em chắc chắn kết quả khác 100% luôn . Hay sếp không muốn biết kết quả để đỡ đau lòng , hehe...

Mày mới ngốc ấy , hay mày khao khát vị trí đấy mà không bao h với tới được , thật tội nghiệp hehe .
Nói chung là tao thấy chẳng khác nhau mấy .Tao bầu thì sẽ không bầu như năm ngoái đâu!

tao thèm vào mấy cái trò đấy, tất cả chỉ là phù du thôi ( nói thế thôi nếu đượcu cũng sướng :)) :)) :)) )

Tất nhiên rôi , nếu được sẽ khẳng định bản lãnh của anh Long Quân CSTS ,. ai mà chẳng ham , ai mà chẳng thích .
Vẫn biết là phù du đấy nhưng con người ta dễ gì thoát khỏi sự cám dỗ của cái lợi +cái danh , hehe...

hix, nghe 2 bạn nam lớp mình cãi nhau mà như 2 bạn nữ cãi nhau ấy :))
thôi, quyết định từ giờ đến lúc nghỉ hè thì lớp mình làm 1 ngày con trai nhé Ngọc ;;), cho lớp nó xôm tụ

Đấy nhá , lại khích đểu nhau đấy phỏng . Hôm nay chán quá , định đi F mà không được , toàn vướng chuyện đâu đâu , bực thật.
Ngày hội con trai năm ngoái làm kí rì hả Phương ?

Trả lời Sếp Kiên & Thảo Béo:
Tớ ko muốn đổ dầu vào lửa, nhưng hãy lắng nghe ý kiến của tớ.
1. Thảo béo sai, vì:
À mà quên, lần này nếu mà có không được đi, thì cũng chẳng sao. Mọi người cứ chuẩn bị sẵn tinh thần là không được đi đi, bởi lần trước đi rồi và rất vui.
Sao Thảo lại nghĩ như thế? Đúng là đi rất vui, tớ ko phủ nhận, but cậu có biết là cậu nói thế thì những bạn đội tuyển cảm thấy ức chế vô cùng ko? Cậu muốn thuyết phục ai đó thì cậu phải bình tĩnh trước đã, và ăn nói có suy xét, đừng nói ko suy nghĩ vì cả giận thế nữa, ok? :D
2. Sếp sai (cực kì) vì:
Thế rồi mọi người đi ngay vào giai đoạn quan trọng nhất của bọn tôi, thử hỏi tôi nên cảm thấy như thế nào ??? Nói thẳng, riêng tôi tôi thấy như mình bị phản bội vậy ...thản nhiên bỏ tôi lại ở nhà.
Cảm giác ấy của sếp lúc đầu có thể chấp nhận dc, vì nó xuất fat từ những ức chế (ở trên), nhưng nói thẳng với Sếp, đến tận bây h Sếp vẫn nghĩ như thế thì vô cùng trẻ con, thiếu chín chắn. Câu hỏi này cho sếp suy nghĩ này: Sếp có chắc là tất cả mọi người trong lớp này đều ..uhm ..j nhỉ ...thiết tha đi với sếp ko? 2nd, sếp ko làm ơn cho mọi người bởi vì cuộc đi chơi của chúng tôi ko do cô Thu tổ chức F*ck her out of our debate, she is no fucking bitch, actually she didn't do anything. Thông chưa?

Chỉnh sửa lần cuối:
@Hiếu:
Ấy câu bài bên 05-08 mới sợ , bên này lo gì , box lớp mình còn ít không mà . Thôi , kệ mọi người cãi nhau , mình bàn tiếp về vụ bầu chọn hot boy , hot girl đi. Nếu là tớ , còn lâu tớ mới bầu cho Thiện , đặc biệt là My Trang , thật là incrediable !Thảo định bầu cho ai thế (hỏi thật đừng trả lời linh tinh đấy ). ấy nói trước đi rồi tớ mới nói !
Incrediable là j đấy? :)) Ko có trong từ điển. :(

----------

Hiếu ơi tôi câu được 2-3 bài liên tiếp mà ko fair dùng cách bẩn thỉu của ông này. :))
Ông nhìn xem ở dưới có chữ: bài viết đã đc sửa bởi... ko? /:)

Hoàng ơi sao mọi người thôi rồi thì tự dưng ấy khơi lại mọi chuyện làm gì????
khó hiểu qua đấy ????
phải chăng chỉ vì hiếu thắng?????????????????

Cho em mạn phép nói nốt mấy lời.

Thằng Long Quân kia, tao có làm gì to tát đâu mà chú mày phải làm dữ thế

Đã bảo là anh không có ý định gì xấu xa rồi mà chú mày vẫn thế

Anh thấy lúc đấu cãi nhau thấy hay hay thì nhấy sang tí xem có gì vui không. Bấy giờ thấy lắm chuyện quá, đọc nhức hết cả đấu, mỏi cả mắt cũng chỉ mỗi bài 1 dòng, chán rồi.

Về lớp nói chuyện thích hơn. Đang có chủ đề mới :))

Bye các chú :))

Chỉnh sửa lần cuối:
nguyễn lê hoàng đã viết:
Cảm giác ấy của sếp lúc đầu có thể chấp nhận dc, vì nó xuất fat từ những ức chế (ở trên), nhưng nói thẳng với Sếp, đến tận bây h Sếp vẫn nghĩ như thế thì vô cùng trẻ con, thiếu chín chắn. Câu hỏi này cho sếp suy nghĩ này: Sếp có chắc là tất cả mọi người trong lớp này đều ..uhm ..j nhỉ ...thiết tha đi với sếp ko? 2nd, sếp ko làm ơn cho mọi người bởi vì cuộc đi chơi của chúng tôi ko do cô Thu tổ chức F*ck her out of our debate, she is no fucking bitch, actually she didn't do anything. Thông chưa?
Nếu đến tận bây giờ em vẫn còn suy nghĩ là sếp sai cực kỳ thì em mới là đứa trẻ con và ích kỷ khủng khiếp Hoàng ạ. Thực tế cm sếp nói ko sai : tuy chuyến đi của bọn em ko phải do cô Thu tổ chức nhưng vì chuyến đi ấy mà bây giờ khả năng sếp được đi chơi 1 lần với lớp mình gần như bằng 0. Vấn đề đấy em ạ. Sếp đã nói cái này từ trước khi bọn em đi, và tất cả mọi người đều có nghe nhưng ko ai thèm tin. Bây giờ thì sao ???? Chứ còn, nói thật nếu bây giờ cô cho đi thoải mái thì sếp cũng chả ý kiến ý cò gì chuyện đi chơi của lớp lần trước đâu.
Còn nếu em nói là có thể mọi người ko thiết tha đi với sếp thì, okie thôi. Theo sếp hiểu câu hỏi đó có nghĩa là có 1 số người ( có lẽ có em ) ko muốn đi chơi cùng với sếp cuối năm nên cố tình chọn dịp tháng 3 để gạt sếp ra ngoài, ko biết sếp hiểu thế có đúng ko ????

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên