Nhân tài Hóa 1 đâu cả rồi???

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
2 Hiếu: Dạo này thiếu muối quá:)) , toàn nghĩ ra mấy trò vớ vẩn để câu bài thôi=P~ . Sao ông cứ thích bầu Hot (boy + girl) thế nhỉ, có phải ông muốn mọi người đều bầu cho ông là hot không (hot gì thì hot, miễn có chữ hot là được):)) . À mà này, sao hôm nay ông dám được 9 điểm văn hởX( , tôi ghét ông. Còn 1 chuyện nữa, trong TA không có từ nào là incrediable cả, chỉ có incredible thôi:)) :)) :)) . Lần sau nếu muốn dùng TA để chứng tỏ trình cao thì nhớ tra từ điển trước nhé:)) .

2 sKiên: Sếp yêu quý ơi, cho em đi học TA cùng với:x , cái chỗ em định học nghỉ hè đến hết tháng 5 cơ:(( . Quên, hối lộ đi rồi mai em đĩa NeYo đi cho mà mượn:> . Cái ava mới của em đẹp đúng không :) ? (Khen đẹp đi rồi mai cho mượn đĩa:)) ).

2 114<4's 7811's ex-hus's new-girlfriend: Sao nhanh thế hả em ???
:)) Thật là có chí khí:)) khi làm 1 việc như thế ở 1 nơi như thế:))
:)) :)) Ước gì lúc đấy gặp Mrs O.:)) :))
:)) Nghỉ học luôn ấy chứ:))​

----------

2 Lê Hoàng: Ông suy nghĩ kiểu gì đấy???

Chỉnh sửa lần cuối:
ẹc có mỗi một hôm em ko lên mà mọi người lại cãi nhau rui`
Hoàng: đọc lại trang trước xem chuyện này tao bảo kết thúc từ bao giờ .
Sếp:khổ wa' , từ lần trước sếp đã bảo ko nói đến chuyện nay nữa rùi mà , nói ko giữ lời ah ->cách chức cho em lên làm sếp :))
HA:cái ava xấu mù :D

Nguyễn Hương Thảo đã viết:
Tôi đâu có nói ấy hả Minh Phương. Ấy có thấy là ấy có những cố gắng để lớp được đi chung, còn Kiên thì thế nào? Mà cái trò cứ đội tuyển quốc gia này nọ là từ ai mà ra? Cứ giở lại những trang từ xưa ra mà xem. Mà tớ viết với cái giọng thế này thế này, là vì đọc mấy bài Kiên post. Không có lửa làm sao có khói.
Còn về Kiên mất lòng tin, thì có lẽ chẳng phải là mất đâu, mà là chẳng tin từ đầu rồi.
Cứ cho rằng lần trước bọn tôi ích kỉ đi, thì nếu mà nó thật sự tha thiết với lớp thì chắc nó đã cố gắng để được đi chung rồi. Vì bọn tớ khiến bạn ấy mất lòng tin, cho nên bạn ấy không muốn đi với bọn tớ, thế cũng hợp lý mà.
Nói lại nhé, trong đội tuyển chắc chẳng ai như Kiên, vì thế tớ chỉ nói mỗi mình bạn lớp trưởng đấy thôi.
À mà quên, lần này nếu mà có không được đi, thì cũng chẳng sao. Mọi người cứ chuẩn bị sẵn tinh thần là không được đi đi, bởi lần trước đi rồi và rất vui. Chỉ tiếc là có một số người mình chưa được đi cùng lần nào. Còn những ai được đi thì đi vui vẻ vậy. Lần trước bọn tớ vui rồi đến lượt mọi người.
Và tớ cũng xin nhắc lại, Vấn đề đặt ra ở đây là vấn đề cả lớp được đi chung.

thật sự là em đã định reply cái bài này từ rất lâu nhưng ko muốn topic lớp mình lại tiếp tục cãi nhau, bi giờ nhờ bạn Lê Hòang mà tớ mới đựoc reply :D
Thảo ơi, các dòng in đậm của ấy là dành cho bi giờ hay hồi tháng 2, nếu hồi tháng 2 mà "mọi ngừơi" đều đặt ra vấn đề là lớp ta có đựoc đi chung hay ko :)) thì bi giờ đã chả phải ngồi đây cãi nhau như thế này, xét ra xem lỗi đầu tiên là của ai, hồi đó, tớ nhớ ở ngay trên sân trường, cái hôm mà bọn tớ từ Văn Miếu về còn mọi ngừoi làm xong Văn xuống sân, bọn tớ đã nói rõ là nếu đi lần này thì lần sau kho' được đi chung nữa :)), thế lúc đấy mọi ngừoi nghĩ như thế nào để mà bi giờ còn bảo là: vấn đề có đựoc đi chung hay ko :)), thật là buồn cừoi

buồn cười thì cười đi cho hết buồn
chuyện đã xảy ra rồi thì bi giờ mọi người nói được cái lợi ích đ.. gì nữa
em ko muốn chửi trên này nhưng mà bi giờ mọi người có muốn cả lớp đi ko
1 là muốn thì cố gắng mà vận động phụ huynh cho đi
2 là nếu ko muốn thì cũng trật c.. m.. nó tự đi , đừng có mà gây thêm mấy vụ cãi nhau nữa
muốn nói gì thì gặp thẳng nhau mà nói cho nó nhanh , có đánh nhau giết nhau gi thì cũng chỉ mấy đứa thôi đừng có mà cãi nhau trên này cho người ta xem nữa

Vấn đề ấy được đặt ra bây giờ Phương ạ.
Và hồi đấy mọi người nghĩ là: được một dịp để đi chơi. Mà được đi chơi là sướng rồi.
Thế cuối cùng là ấy có muốn đi chơi hay không? Nếu có thì phải cố gắng để được đi. Mà ấy có thấy buồn cười thì cũng chẳng ảnh hưởng gì đến tớ :)). Lỗi đầu tiên cứ cho là lỗi của bọn tớ đi nếu ấy thấy thoải mái, nhưng tớ thì lại chẳng nghĩ thế. Thế nên tớ chẳng thấy làm sao. Và nếu suy tận sâu xa ngọn nguồn, thì chắc là tại Mrs Thu :)):)):)):)):))
Tớ lại thấy là hoàn toàn có khả năng để hết học lại đi, chứ không tuyệt vọng tí nào.
#Hoàng: Thuyết phục ai ở đây? Đấy là cách nghĩ để nếu không được đi thì cho đỡ buồn. Và đấy cũng không phải là lời cho tất cả những ai học đội tuyển. Chỉ cho somebody thôi he he. Nói thế có mục đích cả, và mục đích rất đen tối :))khà khà
#Hồng Anh: avatar của bà khó hiểu quá tôi chẳng nhìn được chữ gì cả.
Càng ngày mình càng ngang và bất cần đời:))

Chỉnh sửa lần cuối:
Hoàng Thảo đã viết:
Hoàng ơi sao mọi người thôi rồi thì tự dưng ấy khơi lại mọi chuyện làm gì????
khó hiểu qua đấy ????
phải chăng chỉ vì hiếu thắng?????????????????
Bó tay! Đành del mấy bài trước vậy. Lớp ta sứt mẻ nhiều rồi.
Thảo Béo thay đổi nhìu tớ cũng thấy lo. :-s

----------

Tất cả là tại câu này:
Càng ngày mình càng ngang và bất cần đời=D>

Chữ kí tớ viết là sau giao lưu đã biết thế nào là đời mà. Biết thế nên mới hơi thay đổi. Nhiều chuyện lắm, nhưng không kể đâu :p :))
Với cả ông lo cái gì thế? Tôi thấy chẳng đáng lo.

:)) Trông cái ava của mình đâu đến nỗi khó hiểu lắm:))
2 LQuân: Tưởng dạo này chú chín chắn hơn, ai ngờ ăn nói khó ngửi quá:-s Hôm nay chú bị điểm kém hay thất tình mà nóng tính thế:)) . Không ai muốn xem lớp mình cãi nhau đâu chú ạ, bài của đứa nào cũng dài ngoằng, đọc mỏi cả mắt:)) . Mà này, ai cho phép chú chê cái ava của chị hảX( , chị giết bây giờ.
2 Thảo béo: Dạo này bà làm sao đấy, không thể hiểu nổi :)| .
2 Phương: =D> =D> =D>
Mai kiểm tra CP phần gì ý nhỉ, hôm nay mượn được vở của 1 đứa trường Chu, thầy phân tích chán phèo, chẳng hay ho gì, chẳng hiểu thầy muốn yêu cầu gì ở chúng ta đây.

Cái cụm từ các bạn đội tuyển nghe buồn cười nhỉ. Thế đội tuyển không phải là thuộc lớp 11 Hóa à? Bó cả tay lẫn chân, có mõi cái chuyện đấy thôi mà cũng cãi nhau mãi.

Sao mọi người thích cãi nhau vậy nhỉ? Khó hiểu thật đấy vì tớ biết Kiên từ hồi hè, rất có đầu óc và cực kì tốt tính (Kiên nhớ vụ rửa bát ở nhà cô Cindy ko?Có thể cậu không để ý nhưng tớ thì không quên đâu) .Còn những người khác thì không biết có nên lanh chanh không chứ tớ là người ngoài lớp mà còn thấy các bạn ấy rất tốt, chẳng nhẽ học với nhau 2 năm rồi mà không bỏ qua được cho nhau à. Còn chuyện có được đi chơi nữa không thì cả lớp cố bảo nhau thi đỗ đại học hết rồi đi chơi tha hồ .Có thể tớ là người ngoài cuộc nên không biết được chuyện lớp các cậu nhưng để làm được một buổi giao lưu hoành tráng như vậy thì các cậu phải đoàn kết lắm mới đúng chứ--->Chịu không hiểu được.
Còn vụ bầu Mr và Miss thì cuối năm rảnh rỗi , cứ bầu đi cho vui.Tớ ủng hộ cả 2 tay cho Lê rất vui tính+tốt tính+cá tính...còn boy thì chịu thôi vì tớ ko biết gì nhiều

Dạo này tớ đang bị điên. :D :)) Tớ thấy thích cãi nhau và vui vì những thứ chắc mọi người cho là vớ vẩn.
-Vui vì sếp đã tự công nhận nhiều chuyện mà chắc ai cũng thấy thôi khỏi nói ra làm gì.
-Vui vì sếp hình như vẫn chưa nhận ra một số chuyện mà một số người biết nhưng tớ cũng chẳng nói ra làm gì cứ để xem mọi sự tiếp diễn thế nào nó mới thú vị.
-Vui vì tự nhiên thấy mình vừa viết ra mấy câu loằng ngoằng ở trên không đúng văn phong thường lệ.
-Vui vì thấy lúc trước lúc nào cũng muốn ồn ào náo nhiệt, nay lại thấy muốn ở một mình, chỉ cần ở bên có những người quan trọng nhất, và nói thẳng những điều mình nghĩ chẳng cần giữ hòa khí với những người mình không ưa.
-Vui vì chẳng thấy sợ gì cả ngoài điểm số.
-Vui vì tự thấy rằng mình xấu xa, vui vì những toan tính và vui vì thấy sợ sao bản thân có thể nghĩ ra nhiều thứ thâm độc quá.
-Vui vì tranh cãi. Vui vì thấy nhiều người đang không đi đúng hướng, và mình thấy được hướng đi đấy.
-Vui vì mình biết phải đi đường nào, nhưng lại vẫn chọn đường mà mình thích.
Vui những thứ rất vẩn vơ.....
Chỉ buồn là những điều mình làm chỉ có ý nghĩa tại thời điểm này, cùng lắm là 1 năm nữa.
Nhưng cứ phải sống cho hiện tại đã.........
(mọi người không cần đọc đâu :D tớ bị điên đấy mà)

Chỉnh sửa lần cuối:
mệt quá
@Hiếu:ngày hội con trai năm ngoái được đánh giá là chương trình hay nhất năm
Hot boy/girl lớp mình chưa có chí có most-wanted thôi
@Phương: tổ chức ngày hội cho con trai thì phải bí mật chứ
sao lại đem lên bàn trên nay
nhưng cả nhà yên tâm
chắc chắn sẽ tổ chức mà
@ HAnh: con này dạo này mày chăm chỉ lên net nhỉ?

Từ nay tớ sẽ theo chân Thảo: bất cần đời, quan tâm đến điểm số (dù đã muộn).
Tự nhiên thấy muốn phá tan những cái j đã ổn định, làm ng khác phải bực mình, muốn từ bỏ những thứ mà xưa nay mình ko bao h muốn từ bỏ, muốn làm cho những ng iu wi ghét bỏ mình :))
----
Điên mất! :))
----
Nạn nhân đầu tiên sẽ là miẹ Thu b-)

Chỉnh sửa lần cuối:
nguyễn lê hoàng đã viết:
Từ nay tớ sẽ theo chân Thảo: bất cần đời, quan tâm đến điểm số (dù đã muộn).
Tự nhiên thấy muốn phá tan những cái j đã ổn định, làm ng khác phải bực mình, muốn từ bỏ những thứ mà xưa nay mình ko bao h muốn từ bỏ, muốn làm cho những ng iu wi ghét bỏ mình :))
----
Điên mất! :))
----
Nạn nhân đầu tiên sẽ là miẹ Thu b-)
Đồng ý với câu cuối cùng:))

Hôm nay net bị đơ mãi đến giờ này mới ol được.
Sau khi đọc xong được bài của Thảo béo thì sếp đã hiểu cái điều mà từ trước đến nay sếp vẫn cố tình ko muốn hiểu và cứ hy vọng là mình sai.
Nếu mọi người thất sự nghĩ như vậy thì sao ko nói thẳng ra đi ???? Sao cứ phải giả vờ suốt 1 thời gian dài như thế ?????
Nói thật là đọc xong đống bài của Lê Hoàng, của LQ, của Thảo béo làm sếp ngạc nhiên + buồn + thất vọng lắm lắm. Mọi người thay đổi rồi, hay là từ trước đến nay mọi người vẫn thế, chỉ có sếp ko nhận ra ?????

tao tưởng từ trước đến giờ mày vẫn thía chứ Hoàng :))

giá xăng dầu đang tăng mà bon này sao thừa dầu để dổ vào lửa thế nhỉ:D
Hồng Anh dạo này ăn nói mạnh mồm ghê:D
đáng để học tập.
hinh như lớp mình điên hết cả rồi
tớ muốn điên quáaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa!
(hoàng ơi bỏ luật chấm câu rồi đúng không , tớ ghét chấm câu lắm)

oh sao sếp lại lôi em vào vụ này , em có nói gì đâu , em chỉ bảo mọi người đừng có cãi nhau nữa thôi mà
còn nếu mà sếp nói về chuyện chửi thì binh thường em vẫn chửi đấy chứ , chỉ ko chửi lúc post bài thui
-> chốt hạ là đừng có lôi em vào đấy , em đang ko có tâm trạng để cãi nhau đâu

hô hô. Điều tôi nói ông chưa thấy lại chưa xét đến chuyện này.
Nhưng điều ông chưa thấy còn chưa hết đâu. Mà chuyện này thì có gì để mà phải chờ xem nó thế nào. Nó hiện ra trước mắt ý mà.
Ông không hiểu mọi người thay đổi rồi, hay từ xưa vẫn thế thì tôi xin nói rằng ông khiến tôi thay đổi đấy Kiên ạ, và cũng chỉ mới gần đây thôi. Không biết với người khác thì thế nào. Vả lại tôi thuộc dạng nóng tính nên mới cãi nhau với ông, chứ còn ai thấy thế không thì tôi không biết. Tôi nghĩ là ông nhận thấy điều này từ lâu rồi cơ đấy.
Mẹ tôi bảo không hiểu là sao hồi xưa tôi suốt ngày kể chuyện "béo lùn trắng thơm" mà giờ thì tôi thấy chẳng còn tình nghĩa gì với ông nữa.
Bởi vì ông từng tuyên bố ông "Những điều sếp nói hồi trước chả khác mấy bây giờ, nên sếp ko thấy áy náy tí nào đâu", thế cho nên tôi lại càng thấy chẳng còn gì, và tôi cũng thấy chẳng có gì thắc mắc về chuyện ông bị mọi người phản ứng mà người khác lại không bị cả.
Nói thẳng luôn vậy: giờ tôi chẳng ưa gì ông đâu. Lúc thì thấy ông tội nghiệp thật, nhưng mà chẳng đủ để làm cho những lúc ông đáng ghét bớt đáng ghét.

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên