Nhân tài Hóa 1 đâu cả rồi???

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
:)), càng nói càng thấy lớp mình nực cười :))
thôi, có chán thì mọi ngừoi cũng phải vào câu lên chứ, để nó thế này ah [-x

Xin chúc mừng Phạm Trí Hiếu. :))

Warning 40%

Câu bài ít thôi nhớ cu, không cẩn thận là khóa account vĩnh viễn đấy :))

Ai ghét tớ chứ Thảo thì tớ biết lâu rồi :)) :)) :)) Biết cả lý do :)) :))
Tôi đã bảo là nếu mọi người ko vừa lòng với tôi ở điểm nào thì cứ nói thẳng ra. Nhưng hình như ko ai làm thế cả. Tôi cũng chẳng thik cãi nhau nữa.
Kế hoạch đi học nhảy của tớ đang có nguy cơ tan thành mây khói.
:(( :(( :(( :((
Bạn nào rủ lòng thương đi học với tớ ko ?????? Lớp nào cũng được : lớp thứ 4 ( 6h), lớp CN ( đoàn trường ) hay lớp HDC cũng okie hết. Tớ chỉ cần 1 partner thôi.
@Linh Trang + Ze : Sorry vì để bọn ấy đọc những bài post của lớp tớ. Mỏi mắt ko ??? :D Linh Trang nhớ dai nhỉ, chuyện ở nhà cô Cindy ấy ko nhắc tớ cũng chả nhớ :D À ấy đi học nhảy với tớ ko ??? ( hỏi thế này có hơi thô ko bà con ??? :D )

xem cái warning của chú Hiếu ở đâu hả pà con , em ko bit xem
Sếp:em tưởng sếp nhảy với em nào lớp 10 cơ mà

Gọi anh là gì đấy hả Quân rồng(thuồng luồng thì đúng hơn)?

Chú chỉ xem được của chú thôi, làm sao xem của thằng khác được. Cái này chỉ có mod mới xem được thôi :))

Mà lớp tao lại có 2 mod :))

:(( :(( :((
Làm quái gì có em nào !!!!!!!!!!!!!!
À LQ ơi, chú hỏi thử Mr Nghiêm xem lớp mới mở lúc nào nhẩy ????

Lý do ông nghĩ là vì thế mà tôi ghét ông là gì thế? Nói ra thử xem có đúng không? Mà lâu rồi là từ lúc nào thế? Biết đâu ông lại thấy tôi ghét ông trước cả khi tôi thấy :))
#Phương: có nhiều chuyện nực cười thì mới gọi là đời.

sếp:lớp Nghiêm thì tự đến mà hỏi , em cũng sắp phải sang lớp mới học vì lớp cũ em chuyển buổi->ko học được

To LQ :Thế ko phải em đang học thầy à, hỏi luôn có tiện hơn ko, hay là em nghỉ thầy rồi ????
Bài cuối về chuyện cãi nhau : tôi và 6 bạn còn lại vẫn nghĩ là cả lớp sai khi đi chơi vào dịp tháng 3, nhưng đúng là, ko nên nói mãi chuyện cũ làm gì. Ban đầu tôi muốn tranh luận đến cùng xem bên nào đúng bên nào sai, nhưng có lẽ cứ thế này mãi cũng chẳng tìm ra được. Tôi là lớp trưởng, nên phải cố giữ đoàn kết cho lớp. Vì vậy, cá nhân tôi xin lỗi tất cả mọi người vì làm mọi người mất vui. Dù các bạn nghĩ ai sai thì cũng bỏ qua cho nhau, được chứ ?????
Hy vọng lần này thực sự là lần cuối.
To Thảo béo : Tôi ngờ ngợ từ lâu rồi, mãi đến gần đây mới biết rõ. Tôi đã nói rồi, bà thik thì nói thẳng ra với tôi, còn nếu bà đã muốn "ghét ngầm" thì tôi nói ra làm gì ????

sếp:tháng này thầy bắt đầu chuyển buổi ->em nghỉ tìm buổi khác

Thế sao em biết là thấy có lớp mới ??? Mà biết thầy có lớp mới sao ko hỏi luôn lịch học ?????
Nói thật sếp ko thik Mr Nghiêm lắm, thầy hay khen Mỹ quá, nào là nước Mỹ hay thế này, nước Mỹ giỏi thế kia .... Nhưng mà bi h ko có chỗ học nào khác, mí lị ở nhà mãi buốn chết luôn.
Thế em có số ĐT của thầy ko ???

Hôm nay lớp mình ol như đúng rồi í, vui ghê :D
Chị Hiếu ở ẩn, box trật tự hẳn :D , kể ra thì hơi buồn.

Chỉnh sửa lần cuối:
ack, hôm nay em đi học Kiều Hương, lại nghe cô quảng cáo trại hè giống hồi lớp 9, sếp có định đi ko, năm nay ko khéo em cũng trại hè, tại chẳng biết làm gi :|, ở nhà buồn lắm

To MP : sếp học trại hè 2 năm roài. Năm nay học thì chương trình chắc lại giống hệt năm ngoái hoặc năm kia thôi. Đúng là ở nhà thì buồn nhưng đi mà học lại cái đã học roài thì cũng buồn nốt ---> ko biết thế nào.
Em chưa đi trại hè bao h thì nên đi em ạ, học hay phết.
Chị Hiếu bị khóa máy roài. Cái gì cũng có giá của nó mà :D câu cho lắm vào 1 ngày đến 50 bài thì chả chết mới lạ :D

uhm
thế mà cũng sắp nghỉ hè rồi nhỉ
hè này làm gì đây?
chắc là lại nị mama bắt học thi đại học thôi
chán quá
mình thì máu ăn chơi.........

em cũng bị mama bắt học nhưng mà bắt thì cứ bắt khi nào em thik thì em học
ko thì còn khuya (con cái hư wa') :))

Sếp chả bị bắt cái quái gì cả. Hè này ăn chơi tung giời :))
Kinh nghiệm cho thấy có những người học trâu như bò nhưng đến khi thi thì trượt tung cả 1 số thứ, còn có đứa ăn chơi bạt mạng nhưng thi vẫn đỗ đấy thôi.
Nói chung theo sếp, hết HK1 lớp 12 hãy ở ẩn. Hè này cứ quằn quại đi. :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên