Nhân tài Hóa 1 đâu cả rồi???

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Thiện thì hiểu được rồi , còn My Trang em nhờ chị Phương giải thích hộ , em không hiểu con bé này nó có tài cán gì mà lại thành hotgirl cả ????????
Nếu mà năm nay bầu lại em cá với chị kết quả sẽ khác , chị tin không ?
Thôi , mọi người đã xin lỗi nhau rồi , đã nặng nề suốt mấy ngày vừa rôi rồi thì stop là vừa , mất công em vừa post mấy bài làm topic vui vẻ trở lại . Thôi , đừng nói chuyện đấy nữa , chúng ta hãy bàn về chuyện hot boy , hot girl được không ?

chuyện này nhanh lắm : mày là hot girl còn thằng Thiện là hot boy là đẹp Hiếu ah

uh, năm ngóai thì My Trang có số phiếu nhiều nhất, cụ thể thì mình cũng bầu cho nó, nói chung nó là đứa dễ thương, tốt bụng, cư xử tốt, hòa đồng với cả con trai con gái nên là hotgirl, thế bạn Hiếu có gì ko bằng lòng với bạn My Trang ;;)

Sếp có thích cãi nhau tiếp không? để tôi nói tiếp.

thôi, nói thật cả Thảo cả Kiên đều quá bảo thủ, ai cũng cố gắng giữ ý kiến của mình quá đấy, về phần tớ thì tớ theo Kiên tại đơn giản vì tớ hiểu những gì bạn ấy suy nghĩ, còn chuyện cãi nhau thì xin mọi ngừoi, cũng chả có gì đáng để tiếp tục nói nữa, những cái gì đáng nói thì cũng đã nói rồi :)

Chào các bạn lớp Hóa. Tớ đã xem ảnh mọi người hôm giao lưu rồi, công nhận là đẹp nhưng tớ thích những kiểu chụp chớp nhoáng mà không cần đứng làm mẫu mã gì hết . Tớ muốn hỏi các cậu thích chụp tự nhiên hơn hay thích đứng làm mẫu chán chê rồi mới chụp ??????????????????????

----------

Quên, lớp Hóa có muốn lấy ảnh hôm giao luu trong máy tớ ko?

Hà Minh Linh Trang đã viết:
Chào các bạn lớp Hóa. Tớ đã xem ảnh mọi người hôm giao lưu rồi, công nhận là đẹp nhưng tớ thích những kiểu chụp chớp nhoáng mà không cần đứng làm mẫu mã gì hết . Tớ muốn hỏi các cậu thích chụp tự nhiên hơn hay thích đứng làm mẫu chán chê rồi mới chụp ??????????????????????

----------

Quên, lớp Hóa có muốn lấy ảnh hôm giao luu trong máy tớ ko?

hi`, tên bạn này nghe hay thế :D, đặc biết ;;)
trả lời thay mọi ngừoi luôn, bọn tớ thích hết, kiểu nào đẹp cũng thích cả :D
nếu ấy có lòng thì up giùm bọn tớ lên đây luôn :d, nếu ko thì mang bọn tớ vác cái USB sang lớp ấy nhờ copy :D

Nguyễn Hương Thảo đã viết:
Sếp có thích cãi nhau tiếp không? để tôi nói tiếp.
Thik thì nói đi. Tôi cũng muốn nghe xem bà lý luận kiểu gì.
Sorry mọi người nhé nhưng cái chuyện này nếu cứ để yên như thế thì ko được. Giải quyết dứt điểm cho xong đi.

Lâu lắm rồi không ý kiến gì ở box lớp mình.
Sao mọi người cứ phải cãi nhau thế nhỉ, mệt quá. Cả 2 người đều bảo thủ quá đấy. Nhưng dù sao thì tôi vẫn đồng ý với sếp K nhiều hơn. Đúng là lớp mình nhiều khi quá đáng lắm, ai cũng chỉ nghĩ đến bản thân mình thôi, chẳng thẽm xem người khác nghĩ gì. Lại cãi nhau về chuyện cũ rồi đấy. THôi cãi nốt cho xong. Mong là sau chuyện này sẽ thoải mái hơn

Hơ hơ.
Kẻ ngoại đạo này xin góp vài lời.

Các bác Hóa 1 làm gì mà nóng tính thế

Thứ nhất, cùng lớp với nhau có gì mà phải ỏm tỏi lên thế. Not good.

Thứ hai, các bác viết ngắn ngắn thôi. Ngắn gọn mà súc tích. Không thì cách dòng ra đọc cho đỡ hoa mắt. Tự nhiên lạc vào box các bác, thấy bài Mr. Kiên trông như nhìn ảnh ảo. Lóa hết cả mắt

Thứ ba, có gì nói chuyện thẳng với nhau, có khúc mắc gì cần thì tự giải quyết với nhau. Gì mà phải kéo hẳn lên chỗ đông đúc chật chội này làm gí. Bàn dân thiên hạ người ta lại dèm pha (dèm or rèm, em cũng không chắc nữa :)))

Túm lại thì, cứ như box lớp em nè, cứ chửi nhau xong buổi sáng, đến buổi chiều là lại cùng nhau ngồi chửi thằng khác, thế có phải hay không? :))

Mong rằng các bác đừng bảo em vô duyên, nhẩy vào chuyện lớp khác.

Em xin tạ lỗi trước. :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Đọc xong bài của sếp thấy tội sếp thật, thế nhưng sếp phải thấy một điều là khi ông làm người ta khó chịu rồi thì liệu người ta có muốn quan tâm đến ông không? Trước khi đi nhiều người thấy có lỗi với ông, nhưng mà sau những lời ông nói hồi đấy thì ông làm cái sự thấy có lỗi của mọi người nó giảm đi nhiều lắm, biết chưa? Chắc là biết rồi.
Vấn đề đặt ra là vấn đề cả lớp được đi chơi chung. Chốt hạ là thế này:
1. Sếp và BPH sẽ không thể cố gắng để cả lớp được đi chơi nữa.
2. Khi bàn đến chuyện đi chơi chung thì đứa nào cứ lôi đội tuyển ra trước.
3. Đợi điểm thi HK và thăm dò ý kiến của bố mẹ. Nếu được đông đông thì đi.
4. Tớ bảo thủ và ích kỉ :D

Mọi người lên đây ủng hộ Kiên là phải thôi , nhưng tớ chắc chắn 1 điều là những bạn trong đội tuyển sẽ đồng ý với Kiên còn những bạn khác sẽ nghiêng về Thảo nhiều hơn . Ai cũng có lòng ích kỉ , chỉ ít hay nhiều mà thôi . Hôm qua chat với Phương xong ,tớ mới vỡ ra vài điều về chuyện đi chơi kia , nhưng nếu nói là cả lớp đi chơi không chờ đội tuyển ( có thể sau đó không được đi với nhau được nữa ) và đội tuyển níu kéo không cho cả lớp đi (có thể khiến sau đó không được đi nữa vì mọi người biết đấy không có gì là chắc chắn cả ) thì cả đều như nhau thôi.
Đồng ý với ý thứ 3 (và cả thứ 4 nữa ) của Thảo béo(hehe)

đúng như Hiếu nói mọi người trong đội tuyển ủng hộ Kiên còn bọn tớ trong đội tuyển thì ủng hộ thảo béo.
và Kiên ơi chỉ khi thấy sai người ta mới xin lỗi , huống hồ bọn tớ chỉ thấy áy náy chứ thực tế không thấy minh sai vì lúc đấy nghĩ rằng chỉ là đi cùng lớp văn và cô thu cũng đã hứa là chô lớp mình đi với nhau một lần
chẳng nhẽ tin cô là sai????

Thôi , em nói trước là em không post nhiều đâu , bị warning 20% rồi đây này , mình phải chờ đợi thêm thời gian nữa , có thể là khó nhưng em không nghĩ là không xin được , nen mọi người cố gắng chờ , mấy tuần nữa thui ....
Em phải công nhận là từ khi cãi nhau box lớp mình chất lượng hơn hẳn hehe!

Nguyễn Kim Dũng đã viết:
Bó hết cả hai tay hai chân với lớp này.

Vẫn có chuyện đi chơi mà cãi nhau như đúng rồi
Đừng có đổ thêm dầu ( CTCT là gì không nhớ ) vào lửa nhé , bên lớp tin có tận 2 mod nên khó câu lắm đúng không ???:)) :)) . Bạn chưa hiểu hết nguyên nhân sâu xa của vụ này nên không nên góp ý kiến làm gì , nhưng vẫn có thể tham gia bình chọn hot boy , hot girl lớp tớ , thể lệ ở trang trước :))

:D tớ chỉ muốn ủng hộ Thảo béo cho lực lượng cân bằng thôi
Hiếu đểu thật rủ mình câu bài chắc để mình bị cảnh cáo cùng nó luôn đây
tớ sợ cãi nhau rồi hay chuyển chủ đề đi(vẫy cờ trắng cầu hòa :D)

Ấy câu bài bên 05-08 mới sợ , bên này lo gì , box lớp mình còn ít không mà . Thôi , kệ mọi người cãi nhau , mình bàn tiếp về vụ bầu chọn hot boy , hot girl đi. Nếu là tớ , còn lâu tớ mới bầu cho Thiện , đặc biệt là My Trang , thật là incrediable !Thảo định bầu cho ai thế (hỏi thật đừng trả lời linh tinh đấy ). ấy nói trước đi rồi tớ mới nói !

thằng Kim biến về topic lớp mày mà câu , nhảy sang đây làm gì
tao chắc chắn bầu hot girl là mày Hiếu ah

Phạm Trí Hiếu đã viết:
Thiện thì hiểu được rồi , còn My Trang em nhờ chị Phương giải thích hộ , em không hiểu con bé này nó có tài cán gì mà lại thành hotgirl cả ????????
Nếu mà năm nay bầu lại em cá với chị kết quả sẽ khác , chị tin không ?
Thôi , mọi người đã xin lỗi nhau rồi , đã nặng nề suốt mấy ngày vừa rôi rồi thì stop là vừa , mất công em vừa post mấy bài làm topic vui vẻ trở lại . Thôi , đừng nói chuyện đấy nữa , chúng ta hãy bàn về chuyện hot boy , hot girl được không ?

Mọi cuộc thi hotboy- hot girl --> đa phần được đánh giá bằng cảm tính --> vì ko có 1 mốc cụ thể nào ==> những ai gây được nhiều thiện cảm, chiếm được tình cảm của mọi người xung quanh --> sẽ được số phiếu cao!! :d

Riêng bản thân tớ thấy My Trang dễ gần + tốt tính + thật lòng --> thế là đủ!!! Đâu phải hotgirl phải là người học siêu đỉnh, lắm tài.. đâu!!! Đó chỉ là 1 yếu tố nhỏ thôi --> còn chủ yếu là bản chất con người!!!!:)>-

Nếu lớp Hóa định bầu hotboy- hotgirl trên Hao thì ko nên đâu!!! --> ko đc công bằng lắm ! :p

@ Kiên + Thảo: góp ý nho nhỏ! :) nếu cả 2 thấy mâu thuẫn--> nên nói thẳng 1 buổi với nhau --> chứ viết qua viết lại thế này==> ko hiểu hết ý nhau --> dễ hiểu lầm hơn đây! :x

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên