Nhân tài Hóa 1 đâu cả rồi???

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
ac,mọi ngừoi hay nhỉ, hình như thi xong rỗi rãi quá chả có việc gì làm nên lên đây cãi nhau ah b-(
vấn đề có gì to tát đâu chứ
sếp ơi, chuyện đi thăm quan lớp mình, sếp hỏi ai mà biết là cô Thu ko đi + BPH ko đi b-(
nếu chính miêng cô Thu bảo là cô Thu ko đi, thì sếp bảo cô là, trước khi chúng ta thi QG, chính cô đã nói là, thi xong sẽ cho đi, và cô cũng bảo chúng ta ko phải suy nghĩ nhiều về việc ấy bởi còn nhiều dịp khác, nếu cô có thể bảo đảm cho chúng ta rằng lớp 12 chúng ta sẽ được đi 1 chuyến dài ngày thì cuối lớp 11 ko đi cũng ko sao, và cô đừng để mang tiếng là nói dối với chúng ta :)
cần thì thứ 2 sắp tới sẽ nói hẳn vấn đề này ở lớp, đây ko phải chỉ là việc của 1 nhóm trên HAO, hay là chuyện của cái nhóm QG ko được đi lần trước, , mà là chuyện của cả lớp, nếu cả 3 năm của em mà ko đưcọ đi đến 1 lần dài ngày, thì em thù cả cái lớp này
nêu BPH ko đi, thì nhà em sẽ đi cu`ng, ko vấn đề gì cả, nhưng em nói trước, bố mẹ em đi cu`ng thì cũng chỉ có thể coi là có ngừoi lớn đi cùng, chứ ko thể nào trông cả lớp đuợc :|, nên em hi vọng sếp có thể về nói lại với mẹ sếp về chuyện đặt tour, thank sếp

Mẹ sếp là trưởng ban PH nên vấn đề đi tham quan sếp biết chứ cần gì nghe ai nói.
Cô Thu ko hứa cho cả lớp mình đi chơi cuối năm mà chỉ hứa cho tuyến Hóa đi chơi thôi, và là do PH các bạn học tuyển tổ chức. Còn cả lớp đã được đi 1 lần rồi. Bây giờ nếu tuyển muốn thì đi luôn được đấy.Cái câu các em còn nhiều dịp chỉ là dỗ trẻ con thôi em tin làm gì .
Vấn đề BPH ko đi, đơn giản thôi sếp nghĩ cũng chẳng cần vì lần trước lớp mình đi có cần BPH đâu.

----------

To Hiếu : gây ức chế hả ???? Tự ông gây ra thôi chứ tôi làm gì ông ??? Tôi bảo ko nghe tôi thì chết à ????? Hay ông muốn tôi ko được tham gia ý kiến ý cò gì hết ????

Chỉnh sửa lần cuối:
meo
mọi người câu bài trâu thía
em có một đề nghị nho nhỏ
Hè này lớp mình đi Bắc Giang chơi đi , mấy bác em ở trên đấy bảo cứ tầm cuối tháng 5 lên thì đúng mùa vải , bác cho lên đồi vải muốn ăn bi nhiu thì ăn
mí lị Bắc Giang là vùng đồi ->ko khí mát rượi + ngay sau nhà bác em là sông Lục Ngạn chú nào muốn bơi cứ thoải mái (có em bơi cùng ko chết được đâu)+ở sông đấy có rất nhìu trai (có bạn nào được đi mò trai chưa) + đá bóng vì đất rộng vô cùng + chỉ mất xiền ăn thôi vì nhà các bác em rộng lắm ở mái thoải + phụ huynnh các bạn sẽ yên tâm vì trên đấy có đến mấy bác của em nên ko sợ chết đói đâu...
nói chung là mấy chỗ du lịch trong mọi người thể nào chả có người đi rui` đi mấy chỗ mãi cũng chán , mọi người về mấy chỗ lạ lạ này thử cho đổi cảm giác

----------

p.s: Kiên: giải thik hộ tôi ý cò là gì , tôi nghe từ này lâu lắm rồi mà ko giải thik được :D

Stop hết , dừng mấy chuyện cãi nhau lại. Quân vẫn không hiểu ý à ,việc đội tuyển được đi chơi là điều thực hiện được .Vấn đề cuối cùng là chúng ta- những người " phi đội tuyển " không biết có được đi chơi lần nữa hay không . Tôi thấy ý của Minh Phương là hoàn toàn hợp lý . Bởi vậy , Quân ạ , mình phải xem là có được đi không đã . Nếu không thì mất công bàn rồi công toi . Tôi nghĩ là sẽ khó mà cô Thu đi với lớp mình , vì thế 1 thầy cô giáo khác hoặc phụ huynh của Phương đi cùng có lẽ cũng không phải ý kiến tồi .
To Kiên : ông là lớp trưởng không tham gia thì ai còn tham gia ?

1.Lần trước con của bác trưởng BPH không đi chẳng nhẽ bắt bác đi trông các cháu khác?
2.Tớ đồng ý với Phương.
3.Mà sếp ơi, cuối cùng em thấy là sếp nào có mặn mà gì với lớp mình đâu. Sếp nghĩ cho quyền lợi của sếp thì chẳng có gì đáng trách, bởi vì đằng nào sếp cũng được đi Sapa rồi. Còn những người còn lại có không được đi với nhau nữa thì với sếp chắc cũng chả sao. Với lại sếp cũng đâu có cần đi với những người không trong "tuyển quốc gia" làm gì, bới sếp "mất lòng tin" rồi mà.
Sếp chỉ còn nghĩ đến việc là trước những người không trong đội tuyển đi chơi là sai thôi.
Nói thế có đúng không?
Thế này gọi là ngày nào cũng lên đọc bài rồi post một bài đỡ nhạt đấy.

Nguyễn Hương Thảo đã viết:
3.Mà sếp ơi, cuối cùng em thấy là sếp nào có mặn mà gì với lớp mình đâu. Sếp nghĩ cho quyền lợi của sếp thì chẳng có gì đáng trách, bởi vì đằng nào sếp cũng được đi Sapa rồi. Còn những người còn lại có không được đi với nhau nữa thì với sếp chắc cũng chả sao. Với lại sếp cũng đâu có cần đi với những người không trong "tuyển quốc gia" làm gì, bới sếp "mất lòng tin" rồi mà.
Sếp chỉ còn nghĩ đến việc là trước những người không trong đội tuyển đi chơi là sai thôi.
Nói thế có đúng không?
Thế này gọi là ngày nào cũng lên đọc bài rồi post một bài đỡ nhạt đấy.

Thảo nói thế này ko phải ám chỉ 1 mình Kiên mà đang nói luôn với cả những đứa trong ĐT như tớ
ấy nghĩ Kiên mất lòng tin, thế ấy có nghĩ Kiên mất lòng tin vì cái gì ko, chính là vì các ấy, tớ ko nói về Kiên nữa, tớ nói về tớ, thực sự là nếu ko có cái GL kia, thì tớ ko biết là tớ có thể nghĩ ntn về lớp mình, thực sự mọi ngừoi quá ích kỉ, bi giờ mọi ngừoi chỉ nghĩ bọn tớ chắc chắn được đi, còn mọi ngừoi thì ko chắc, thế cái lúc tháng 2 đấy, có ai nghĩ cho bọn tớ rằng mọi ngừoi được đi rồi thì có thể bọn tớ sẽ ko được đi cùng lớp nữa ko
Ấy bảo Kiên ko cần "đi với những ngừoi ko trong tuyển QG" thế tớ nên hiểu là mọi ngừoi ở lớp ( đã đi lần trước) cũng đâu cần phải đi với những đứa tuyển như bọn tớ, mọi ngừơi nghĩ thì cũng phải nghĩ về 2 mặt, bọn tớ tuy là số ít, nhưng cũng đâu phải mọi ngừoi muốn quyết định như thế nào cũng đựoc, mọi ngừoi đi với nhau, ít cũng gần 20 ngừoi, dù sao thì cũng vui, chứ bọn tớ 7 ngừoi ( nếu mà đi đủ) thì mang danh là đi gì, đi thăm quan cùng lớp chắc :)), buồn cừoi thật đấy :))
cái vấn đề ở đây là bọn tớ cũng muốn đi cùng mọi ngừoi, đi cùng với cả lớp, chứ nếu chỉ đi chơi các nơi, bố mẹ tớ hay bất kì bạn nào cũng thừa sức đưa mọi ngừoi đi

Chỉnh sửa lần cuối:
bỏ đi mà , sao mọi người cứ nói tuyển với ko tuyển thía
tôi chỉ muốn cả lớp đi chơi với nhau 1 lần cho đỡ tiếc 3 năm cấp 3 còn ai ko muốn đi thì tùy
Hiếu:việc đi chơi hè thì liên quan quái gì đến cô Thu , coi như cả lớp đi chơi với nhau thôi , vấn đề chỉ là ông có xin được bố mẹ ông cho đi ko hay thôi , còn về người lớn đi cùng thì có hay ko cũng ko quan trọng mấy vì đấy là nhà các bác tôi , yên tâm là sẽ được chăm sóc cẩn thận

Tôi đâu có nói ấy hả Minh Phương. Ấy có thấy là ấy có những cố gắng để lớp được đi chung, còn Kiên thì thế nào? Mà cái trò cứ đội tuyển quốc gia này nọ là từ ai mà ra? Cứ giở lại những trang từ xưa ra mà xem. Mà tớ viết với cái giọng thế này thế này, là vì đọc mấy bài Kiên post. Không có lửa làm sao có khói.
Còn về Kiên mất lòng tin, thì có lẽ chẳng phải là mất đâu, mà là chẳng tin từ đầu rồi.
Cứ cho rằng lần trước bọn tôi ích kỉ đi, thì nếu mà nó thật sự tha thiết với lớp thì chắc nó đã cố gắng để được đi chung rồi. Vì bọn tớ khiến bạn ấy mất lòng tin, cho nên bạn ấy không muốn đi với bọn tớ, thế cũng hợp lý mà.
Nói lại nhé, trong đội tuyển chắc chẳng ai như Kiên, vì thế tớ chỉ nói mỗi mình bạn lớp trưởng đấy thôi.
À mà quên, lần này nếu mà có không được đi, thì cũng chẳng sao. Mọi người cứ chuẩn bị sẵn tinh thần là không được đi đi, bởi lần trước đi rồi và rất vui. Chỉ tiếc là có một số người mình chưa được đi cùng lần nào. Còn những ai được đi thì đi vui vẻ vậy. Lần trước bọn tớ vui rồi đến lượt mọi người.
Và tớ cũng xin nhắc lại, Vấn đề đặt ra ở đây là vấn đề cả lớp được đi chung.

Chỉnh sửa lần cuối:
Thảo nói như vậy là hợp tình hợp lý rồi , vấn đề cuối cùng được đặt ra là cả lớp có đi chung với nhau hay không mà thôi . Rõ ràng là Thảo không ám chỉ Phương , ấy phải nhìn nhận rõ điều này chứ .Còn nếu bọn tớ không được đi nữa thì cũng chẳng sao vì chuyến đi lần trước rất thành công rồi .Bọn ấy đi chơi vui vẻ thì tốt mà nếu cả lớp cùng đi được thì càng vui hơn .Thế thôi .

Mọi người à , em phát hiện ra cách post 2 bài như thế này nè (chỉ là đùa vui thôi đấy , đừng trách móc em nha )
Mọi người viết 1 bài (trong phần trả lời nhanh ) , kích double vào " gửi bài trả lời nhanh " , thế là nó post 2 bài liên tiếp , mọi người sửa bài thứ 2 vừa post , thế là được 2 bài . Hay không ?
À , còn chuyện về quê kia , thực sự em không thích lắm .Còn mọi người thấy thế nào ?

Chỉnh sửa lần cuối:
chuyện về quê thì tớ thích, nhưng ko dám chắc có thể đi dược :|
còn về vụ đi thăm quan thì đừng bàn ở đây nữa, mệt

Phương đấy à , hôm nay tổ trưởng hình như đâu co hẹn em nhấy , em tin không , mai đây vượt em , thành người có số bài max trong box , hehe.
Uh đúng rôi , không bàn về chuyện kia nữa mệt , bàn chuyện khác Phương đi !

thì ai bảo hẹn gì đâu là nói là có hẹn, b-(, hẹn cái gì
mà tổ trưởng tưởng hẹn với em dễ lắm ah :p

Thế à , tổ trưởng không biết em là con người của công việc , lúc nào cũng busy as a bee
Khâm phục em quá trời luôn , hehe
sau cho tổ trưởng số phone của thư kí của em có gì hẹn trước em nhá !

hehe, thì em là ngừoi của thời đại mà ;;), ko chăm chỉ mà làm, ăn bằng cái gì [-x

Phương à , có gì Phương (hay ai đấy không nhớ ) bảo là có thể xem được ai là người post nhiều bài nhất trong diễn đàn đúng không , thực hiện chức năng ấy như thế nào vậy ?

hỏi Long Quân, hồi trước bảo là xem đựoc anh Đỗ Việt mà :D
câu tí, 950 bài rồi đấy ;;)

950 là gì , mai ta đây lên 999 (số đẹp )
Phương ơi , bây h mình bầu chọn hot boy và hot girl trong lớp mình đi . Luật như thế này nhá :
1.Phải bầu thật lòng ,ko được đùa , ko được chim lợn nhau .
2.mỗi người tham gia bầu chỉ bầu 2 lần , 1 lần bầu 1 người (boy or girl) , lần này bầu boy thì lần sau bầu girl và ngược lại và phải nói rõ lí do mình bầu (yêu cầu nghiêm túc nhá )
3.Bản thân có quyền được ứng cứ (nếu cảm thấy xứng đáng ????????????)
4.Số phiếu được tổng kết dựa trên số người tham gia bình chọn trong box này (có thế lớp khác bị lớp mình kéo vào cũng Okie)
5.Thời gian bầu bắt đầu từ lúc post bài này (2h25 phút 3/5/2006)cho đến hết 2h25 phút ngày 7/5/2006 (chủ nhật ) thế nhá .

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên