Nhân tài Hóa 1 đâu cả rồi???

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
xem được anh Đỗ Việt là gì rứa

----------

giải thik rõ ra ngắn thế ai mà hỉu được

ehhhhhh , mọi người chú ý hộ em vào cái bài 2822 em vừa post cái .
To Quân : mày bảo đi ngủ cơ mà ...

tao bị mộng du , vừa ngủ vừa câu bài
hỉu MP hỏi cái gì rui` , tôi có bít xem đâu chỉ tại thấy số bài của ông ý nhìu nhìu nên nói vậy thui

Thế mà cũng nói , xem hồ sơ là 1 chuyện ,xem ai post được nhiều bài nhất trong 1 topic là 1 chuyện khác , thế cũng không hiểu .

Hô hô, có được mấy người vào box lớp mình mà đòi bầu. Nếu bầu chắc Trí Hiếu nhất, minh Phương nhì, kết quả đã rõ không cần bầu nữa :))

uh công nhận hot girl thì Trí Hiếu nhất
nhưung nhì thì chắc Ngọc và Phương đồng hạng vì Ngọc nhiều fan lớp toán lắm nhỉ :D

Cái gì thế , mọi người tưởng em bảo chuyện bầu chọn này là chơi bời vớ vẩn à , những người được bầu có phải chỉ là những người lên đây đâu , những người có quyền bầu có phải chỉ là những người trong lớp đâu , hơn nữa cũng là 1 trò chơi thú vị quên mấy cái u sầu vì cãi nhau +điểm kém , không ai ủng hộ em à , huhuhuhuhuh.,..

nếu Hiếu thực sự hứng thú trò này thì bảo với Ngọc thực hiện trên lớp hơn vì có mấy ai lớp mình lên đây đâu.
còn thực ra trò này lớp 11 chưa làm lần nào nhưng lớp 10 làm mãi rồi :D
=> xuất hiện qui tắc người thứ 2 vì không ai nói ra người thứ nhất trong lòng mình cả
=> thất bại nặng nề:D

Thế à , buồn nhỉ, khi bình chọn thế này đều có lí do cả đấy chứ , và xem ở đây ai chẳng biết có thật lòng hay không , mà ấy nói cứ như là nói ra người trong lòng mình ý
hay bây h , boy bầu boy , girl bầu girl cho công bằng zzzzậyyyyyyyy?
Mà ấy đang chơi GB hay sao mà post lâu thế ?

b-(
chắc tại sắp thi miss ams nên tổ trưởng bị làm sao rồi đấy
trò này thích thì ở trên lớp, nhưng kết quả thì chắc vẫn giống năm ngóai
ặc, ngủ dậy xong mệt quá đi mất :((

:))
thế thì còn gì là thú vị nữa
phải ngược lại mới đứng chứ:D
nhưng tớ thấy trò nào không khả thi:D

Này nhá , mấy đứa có biết là năm ngoái hỏi cả lớp 10h2 bầu ai đi dự Miss Ams , mọi người có biết 100% lúc đầu bầu ai không ?

không ???
nói luôn đi ông ơi .
câu bài quá đây:D
phong cách hot girl hóa 1 mà thế này ah:))

Nói như thế là phải hiểu rồi , lại còn đợi nói ra à , tất nhiên là tôi rôi (huhu) ,tôi từ chối ngay vì nhận thấy chẳng lẽ mình lại nỡ chiếm hêt mọi giải của các bạn khác thì tội cho mấy bạn nên thôi.

Chỉnh sửa lần cuối:
uh
với tình trạng hóa 1 năm nay chắc Hiếu lại phải đi thi tiếp rồi :D
cố lên hi sinh vì nghệ thuật tiếp đi chị Dậu :D

Không , năm nay không thi thố gì hết tập trung vào học hành .
Mà khoan đã , Phương bảo năm ngoái bầu chọn rôi , thế kết quá thế nào ?Tớ đoán là Thiện+THủy ???????????

Nguyễn Hương Thảo đã viết:
Tôi đâu có nói ấy hả Minh Phương. Ấy có thấy là ấy có những cố gắng để lớp được đi chung, còn Kiên thì thế nào? Mà cái trò cứ đội tuyển quốc gia này nọ là từ ai mà ra? Cứ giở lại những trang từ xưa ra mà xem. Mà tớ viết với cái giọng thế này thế này, là vì đọc mấy bài Kiên post. Không có lửa làm sao có khói.
Còn về Kiên mất lòng tin, thì có lẽ chẳng phải là mất đâu, mà là chẳng tin từ đầu rồi.
Cứ cho rằng lần trước bọn tôi ích kỉ đi, thì nếu mà nó thật sự tha thiết với lớp thì chắc nó đã cố gắng để được đi chung rồi. Vì bọn tớ khiến bạn ấy mất lòng tin, cho nên bạn ấy không muốn đi với bọn tớ, thế cũng hợp lý mà.
Nói lại nhé, trong đội tuyển chắc chẳng ai như Kiên, vì thế tớ chỉ nói mỗi mình bạn lớp trưởng đấy thôi.
À mà quên, lần này nếu mà có không được đi, thì cũng chẳng sao. Mọi người cứ chuẩn bị sẵn tinh thần là không được đi đi, bởi lần trước đi rồi và rất vui. Chỉ tiếc là có một số người mình chưa được đi cùng lần nào. Còn những ai được đi thì đi vui vẻ vậy. Lần trước bọn tớ vui rồi đến lượt mọi người.
Và tớ cũng xin nhắc lại, Vấn đề đặt ra ở đây là vấn đề cả lớp được đi chung.
Hay nhỉ . Để tôi nói rõ ràng cho mọi người hay nhé :
1) Đúng là tôi vẫn rất giận mọi người đã đi chơi lần trước, nhưng lý do giận ko phải là vì tôi ko được đi chơi mà là vì các bạn đi thì tôi và 6 bạn còn lại có rất ít cơ hội được đi với lớp. Thế thôi. Tôi đã từng nói mà có ai thèm nghe đâu. Nếu bảo là đi chơi thì gia đình tôi năm nào cũng đi vài bận, Hạ Long hay Bắc Giang gì gì đi nữa tôi cũng đi hết rồi. Cái tôi muốn, rất muốn là được 1 lần đi với cả lớp để có kỷ niệm đẹp với nhau. Chứ còn, lúc bọn tôi đi thi mọi người được nghỉ học ở nhà đến 3 ngày thì tụ tập đi chơi là hiển nhiên, đi ở Hạ Long hay Hà Nội thì cũng thế thôi, tôi chẳng thèm tị làm gì. Thế nên đừng có lên án nọ kia.
2) Tôi chỉ nói là nếu bây giờ tuyển muốn đi thì cô cho đi ngay, bởi vì sự thực như thế, chứ tôi đã, đang , và sẽ ko bao giờ có ý định đi như thế bởi như tôi đã nói, tôi chỉ muốn đi chung với lớp mình mà thôi. Thảo thử hỏi 6 bạn kia xem tôi đã đả động gì đến việc đi chơi riêng chưa ????? Vi thế đừng có lên giọng dạy đời tôi khi chưa hiểu vấn đề, và nói cho cùng nếu tôi và 6 bạn còn lại có đi chơi thật đi nữa thì mọi người cũng chẳng có lý do gì để phản đối cả.
3) Về chuyện mất lòng tin, thì bây giờ tôi mới nói ra 1 chuyện để mọi người biết : hồi học kỳ I các bạn lớp mình đòi đi chơi rất dữ trong khi nhà trường đã gửi hẳn thông báo đến các lớp là yêu cầu các lớp ko tổ chức đi chơi trong năm học này vì năm nay có hội trường, nghỉ học quá nhiều sợ ko đảm bảo được chương trình, còn cô Thu thì đang xây nhà nên cũng ko muốn đi. Thế nhưng thấy mọi người mong đi quá, và bản thân tôi cũng muốn đi nên tôi đã vận động mẹ tôi và cô suốt cả tháng trời, thậm chí có mấy lần tôi với mẹ tôi to tiếng với nhau chỉ vì chuyện đi chơi cho lớp, để cuối cùng cô Thu với mẹ tôi hứa chắc chắn là năm nay dù thế nào cũng phải tổ chức đi chơi 1 lần. Thế rồi mọi người đi ngay vào giai đoạn quan trọng nhất của bọn tôi, thử hỏi tôi nên cảm thấy như thế nào ??? Nói thẳng, riêng tôi tôi thấy như mình bị phản bội vậy, bởi vì tôi bỏ bao nhiêu công sức thuyết phục cô với mẹ tôi, để rồi mọi người thản nhiên bỏ tôi lại ở nhà. Thậm chí lúc đấy mọi người còn nói rằng : " Bọn tôi đi chơi là việc của bọn tôi, còn các bạn đội tuyển đi thi là việc của các bạn đội tuyển" Tôi cảm thấy mình hoàn toàn bị gạt ra ngoài, và chuyện đấy thậm chí còn ảnh hưởng đến cả tâm lý thi của tôi.
Tôi hỏi bạn Thảo béo 1 câu : Nếu bà là tôi thì bây giờ bà có còn muốn chạy đi chạy lại vận động thêm 1 lần nữa hay không ??????

Thanks bạn nào đủ kiên nhẫn và cả bình tĩnh đọc hết cái bài trên của tôi.
Mặc dù nói thẳng, lần trước với riêng tôi, cả lớp mình đối xử rất tệ bạc ( tôi ko nói đội tuyển gì nữa mà chỉ nói cho cá nhân tôi thôi ) : Mọi người bỏ tôi ở nhà thì chớ, lúc trước khi tôi thi và sau khi tôi thi xong tuyệt-nhiên-không-có-1-ai-hỏi-thăm-hay-chúc-tôi-thi-tốt-cả. Và chỉ 1 mình tôi bị như thế mà thôi. Nghĩ lại thì, vì việc này mà tâm lý thi của tôi ko được tốt. Đành rằng lúc ấy tôi với cả lớp đang co xích mích nhưng mọi người thử nghĩ lại xem mọi người cư xử như thế đã được chưa ??? Chuyện đi chơi, tôi cũng biết là nhiều bạn cảm thấy mình có lỗi với tôi, nhưng tính đến giờ phút này tôi và 6 bạn kia vẫn chưa nhận được 1 lời xin lỗi nào, dù là cá nhân hay cả tập thể, chính thức hay ko chính thức.
Vì Thảo béo post mấy cái bài nhằm vào tôi nên tôi mới xổ hết ra ntn. Sorry vì lần thứ 3 làm box mình mất vui.
Điều cuối cùng tôi muốn nói là : Tôi ko phải là người hay để bụng. Chuyện đi chơi tôi đã bỏ qua lâu rồi, thế nên tôi mới có thể đi học lại và cư xử với cả lớp bình thường suốt thời gian qua. Tôi chỉ muốn nói lại để những ai chưa hiểu rõ chuyện này thì hiểu, bởi vì trong thời gian qua vì chuyện này và chuyện GL mà uy tín của tôi trong lớp giảm đi nhiều. Và đây cũng là lần cuối tôi còn nói đến chuyện này, hứa danh dự đấy. Với mọi người ko liên quan đến chuyện này : sorry, mỏi mắt ko ?????

Chỉnh sửa lần cuối:
hix, sếp ơi, em thông cảm với sếp lắm, nói thật là cho đến bi giờ, em cũng chả thấy hứng thú gì với vụ đi tham quan nữa, khi mà mọi ngừoi luôn muốn tách 7 đứa ra, thử hỏi mọi người là, bọn tôi vào đội tuyển là sai ah`, có nhiều lớp, chỉ vi` 1-2 ngừoi trong đội tuyển mà các bạn ấy sẵn sàng ko đi tham quan cho du` được đi, còn lớp mình, đến 7 ngừoi, mà mọi ngừoi quyết định nhanh chóng thế, mọi ngừoi thử đặt mình vào vị trí của bọn tôi xem thế nào 8-|
@ hiếu: năm ngóai là Thiện + my trang

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên