Nhân tài Hóa 1 đâu cả rồi???

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Đã bảo rồi. Có người nói ko cần sếp tìm hộ tour + muốn đi cùng lớp Văn.
Mọi người đi nhớ bạn í đi

Thảo ơi bỏ ngay kiểu ngắt dòng ko đoàng hoàng ấy đi nhé. Nói j phải có đầu có đũa, có chấm câu hẳn hoi. Như tó đây này.
Anyway, sang box lớp Hóa xem luật mới /:)

em vừa kiếm thêm 40k
đi với ai mà chả rứa , em thì chỉ cần được đi thôi mí lị lần trước các bạn đội tuyển ko được đi rùi lần này phải đi quả nữa cho cả lớp đi với nhau mới zui nhỉ

Refresh luật:
1. Ko câu bài vớ vẩn, ko đoàng hoàng, đại loại như: "2 cả nhà tớ lên câu", đủ 2-->3 dòng dài.
2. Đóng góp phải có tính xây dựng, có chính kiến, dù có thể gây tranh cãi.
3. Viết phải có chấm câu.
4. 2 người cùng 1 đội ko đc post 2 bài liên tiếp. Nếu vi phạm bị trừ 2 bài mỗi người.
Ai đồng ý?

Chỉnh sửa lần cuối:
Ừ nhỉ chết rùi nhầm 1 cách tệ hại stupid quá:(.Mong các anh chị thông cảm.Thi xong hơi lú ấy mà:))

Ừ nhỉ chết rùi nhầm 1 cách tệ hại stupid quá :(.Mong các anh chị thông cảm.Thi xong hơi lú ấy mà :))
Nói cái j đấy ko hiểu? :))
Dòng này viết thêm cho đủ 2 dòng.
Dòng này viết thêm cho đủ 3 dòng. :(

này lớp mình chia phe hả?
không tốt đâu
Hiếu vừa lên mấy ngày đã định kéo bè kéo đảng, lập hội thế à?
Nhắc lại: thứ 3 đi học đại, ai học thì gọi lại cho Ngọc để biết địa điểm mới nghe chưa. Hôm ấy mà nghỉ thì mẹ tớ giết đấy

ac, thứ 3 đi học lại là đi học ở trưởng, hay đi học thêm thầy Dũng, con phải nói rõ thông tin ra chứ b-(

BN thông báo lại là nghỉ học thầy Dũng thứ ba nhe.
Chuyện đi chơi : BPH sẽ ko tổ chức, cô Thu ko đi cùng. Mí lị mọi người thử về hỏi bố mẹ xem liệu bố mẹ có cho đi thêm tăng 2 ko rồi hẵng bàn. Riêng với sếp thì sếp sẽ ko đi chung với lớp Văn, ko phải vì sếp ghét các bạn í mà là vì sếp ko thích cứ bám càng theo người ta trong khi người ta ko muốn mình đi cùng, để rồi bị mang tiếng là mặt dày. Một số người cho là ko sao thì xin mời.
Lý do BPh + cô Thu ko tổ chức đi chơi là vi mọi người đã từng đi 1 lần rồi, và lần ấy lại ko cần BPH và cô đi cùng. Đúng như sếp đã nói từ trước khi mọi người đi Hạ Long.
PS : cái ava mới của sếp đẹp ko ????

Chỉnh sửa lần cuối:
uầy từ hôm qua đến giờ em mới vào được HAO
mai ai đi trượt patin ko hôm nay em vừa đi trượt ->cảm giác xì teen
Kiên : bố mẹ tôi thì thoải mái , đi thêm 2 lần nữa cũng được
còn đi với ai thì cũng thế thôi miễn là được đi là ok

À làm ơn cho em hỏi thế đây là topic hóa 1 05-08 hay 04-07???Nếu là 04-07 thì topic hóa 1 05-08 ở đâu nhỉ????

ơ em này hỏi hay nhỉ
topic Hóa1 05-08 phải tìm ở box 05-08 chứ

Chuyện đi chơi này ,. mọi người từ từ đã , việc xin phụ huynh đi tăng 2 nói chung là không quá khó , nhưng lại phụ thuộc vào điểm số thi học kì ( nói chung là thế )
Mọi người nên để ý 1 tí là không đi quá đông thì lớp mình vẫn vui
Tớ không quá ủng hộ chuyện đi với lớp văn vì thực ra vẫn muốn đi với 10 H hơn, mọi ngươi nghĩ thế nào ?

chú Hiếu muốn đi quá hóa... rui`
ông cứ đứng núi này trông núi nọ thế thì ko được đi đâu đâu
làm thế vừa ko tôn trọng người ta vừa khó xin xỏ cho rõ ràng nên nói chung là
chả có muốn gì cả quyết định lun là đi với ai

Tôi theo ý mọi người thôi
Tôi nói rồi : bây h phải đợi kết quả thi học kì đã
Không ít phụ huynh không cho đi chỉ vì cái thành tích kém cỏi HK2 đấy thôi .

Nói thì đơn giản lắm. Năm ngoái lớp mình cũng nói chắc như đinh đóng cột là đi, rồi cuối cùng chưa nổi nửa số PH cho phép đấy thôi. Lên HAO lớp mình chỉ có khoảng 6,7 bạn, còn những bạn khác ở lớp ko tính à ????? Cứ để đi học lại, cho mọi người về hỏi PH kĩ càng xem thế nào rồi hẵng bàn.
Tớ thì chắc là ko đi được rồi, vì tớ ko thik đi với lớp Văn,còn khả năng đi với lớp 10 Hóa khá mong manh vì hiện nay BPH lẫn cô Thu đều ko đi cùng.

Chỉnh sửa lần cuối:
CHẳng hạn đi cùng lớp 10 H mà có cô Hà hay phụ huynh lớp 10 H đi được thì chắc mình cũng được đi đúng ko ?
Nói chung , chờ đợi đi đã !

Sao ko ai trả lời sếp thế : cái ava mới của sếp đẹp ko ??? Trông giống sếp nhờ :D

Trông cô đơn + hiu quạnh không có tí sức sống nào ông bô ạ , Ông đổi cái ava khác cho con nhờ , cái ảnh kia đẹp thế mà còn đổi .Chán chưa ?

Sao chú bảo ava trước trông sếp tí ta tí tởn ??? :D
Mà cái ava này trông cute thế còn gì ???????

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên