Nhân tài Hóa 1 đâu cả rồi???

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
[-x. tổ trửong vừa vừa thôi, khiếp, câu như thế, ngừoi ta vào topic lớp mình ngừoi ta đánh giá cho đấy
em ko tham gia hội fishing đâu, thinh thỏang post bài cho vui thôi :D

vậy là không dưng loại được 1 đối thủ tầm cỡ chị Dậu nhỉ:D
trời ơi!!!!!!!!!
hôm nay chị Dậu đi chơi thì ai câu với tớ bây giờ :(( :((

Chán chả buồn chết.
Câu mãi thế này chán lắm. Bàn việc hệ trọng nè : Chuyện đi thăm quan ntn ??? Tớ thì phản đối đi cùng lớp Văn lần nữa. Ý bà con ra sao ???

đi chơi với lớp văn và thấy hùng vui bỏ xừ

Hoàng lão tà đã lên rồi cơ ah

hôm nay tớ không đấu với ấy đâu , không có đồng đội :D

đánh lẻ với ai vậy ??
chẳng nhẽ 1 minh ấy câu chuc bài hả :D
thôi tạm thời cùng hợp tác với tớ vạy :D
đối thủ cũng phải có lúc ngừng bắn chứ lão tà nhỉ:))

Lớp mình tự tổ chức được thì chẳng việc gì phải nhờ thầy Hùng đứng ra cả. Đi cùng lớp văn là phương án phòng khi không xin được thôi, chứ có phải là lớp ta bắt buộc phải đi cùng lớp văn đâu.
Sếp bàn với mẹ sếp xem. Giờ việc cần là được đi. Mà cô Thu không cho BPH cứ đứng ra thì có làm sao? Vào hè rồi thì đâu cần quá phụ thuộc vào cô như thế. Mà hết năm đi thì có ảnh hưởng gì đến chuyện học đội tuyển đâu mà cô không cho?

câu ghê quá đấy Hoàng ơi
Hay lớp mình cũng phải đặt luuật câu đi nhỉ:D
chứ câu kiểu này kém chất lượng quá :)) :))

Cô ko cho vì mọi người đã đi 1 lần rồi. Lý do đấy. Còn BPH tự tổ chức trong khi cô ko cho thì mất lòng cô hiểu chưa ????
Mọi người tưởng sếp ko muốn đi à ??? Mọi người còn có 1 dịp đi với nhau rồi còn sếp đã được đi lần nào đâu. Mọi người bảo đi với lớp Văn vui, ừ có thể mọi người thấy vui, nhưng các bạn lớp Văn lại ko thik. Và nếu lớp người ta đã ko thik thì lớp mình thà ở nhà còn hơn.

----------

Mí lị mọi người bảo bạn Hiếu xin cho. Bạn í bảo ko cần sếp tự mọi người cũng đi được mà.

Đồng ý với Thảo, luật là ít nhất 3 dòng dài nhé, tất nhiên là sau bài này của tớ :))

sếp thử kể tên các bạn lớp văn không thích đi thì mọi người mới biết chứ kiểu đoán mò thế thì làm sao rõ được
và lại có ai bảo bắt buộc phải đi với lớp văn đâu
cô thu cũng đã bảo là không cho đi đâu
mọi chuyện đều chỉ là phỏng đoán thôi mà

Em đoán chứ sếp thì biết chắc em à. Mí lị có người bảo nhất định muốn đi với lớp Văn đấy.

Thảo tẹt đã viết:
sếp thử kể tên các bạn lớp văn không thích đi thì mọi người mới biết chứ kiểu đoán mò thế thì làm sao rõ được
và lại có ai bảo bắt buộc phải đi với lớp văn đâu
cô thu cũng đã bảo là không cho đi đâu
mọi chuyện đều chỉ là phỏng đoán thôi mà
Đây là 1 bài câu chính hiệu, ko có đầu có đũa, ko có chính kiến j, ngắt dòng ko... đàng hoàng. Nói tóm lại là đã vi phạm luật. /:)
Thảo ơi, học tớ đây này, câu bài chất lượng cao :))
@sếp: nói thật sếp mà dỗi thì khả năng đi của lớp ta giảm 1/3, vì ai chả biết sếp tìm tour rất giỏi, sếp nhỉ?

sếp chắc thì phải nói cho mọi người biết chứ
một mình sếp chắc thì sao được
nà có ai bảo chắc chắn phải đi với lớp văn đâu
chỉ là đi thì cũng vui thôi
mà cảnh báo sếp không đủ 3 dòng là không được đâu đấy:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên