Nhân tài Hóa 1 đâu cả rồi???

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
hehe, tin 2 tr thì là do đứa bạn tớ ở lớp Tóan nói, mình hỏi nghiêm túc nhưng chả biết nó trả lời thật hay đùa :))

đùa à?
sao mà 2tr được, tất cả bọn nó bảo chỉ khoảng 2triệu thôi mừ, riêng tiền phông mà thế thì chết à?
với cả, nguyên liệu tốt là xét những gì?
chẳng lẽ vải cũng phải vải xịn, bút cũng phải xịn sao?
moi người làm thế nào thì làm , thứ 5 rồi đấy, cn mới vẽ, sơn không khô kịp thì sao
phải tính đủ mọi khả năng chứ.

cứ bôi sơn lên ng` 1 thằng ròi bắt lăn lên cái phông là đc cái độc thoai các em :))

lạy chúa
sao cái topic này toàn ngấp nghé bị đẩy xuống trang thế nhờ
lên câu bài đê chớ anh em

Mai làm giao lưu rùi hồi hộp quá ko biết chương trình có hay ko. Đề nghị anh iem ta ở dưới ko tham gia rì thì cổ vũ máu lửa + cấm chim lợn nhé :D

Chúc các bạn lớp Hóa làm giao lưu thật tốt
Hoặc ít nhất cũng phải thật dài
cố lến!

Chúc các bạn lớp Hóa làm giao lưu thật tốt
Hoặc ít nhất cũng phải thật dài
cố lến!
Từ giờ giao lưu chỉ đc làm 1 tiết thôi, muốn lâu cũng chẳng đc :((
Cái phông lớp toán làm chỉ khoảng 500k thôi tiết kiệm là quốc sách mà

Chúc Hóa 1 mai làm giao lưu thành công nhá :D
Không cần biết các tiết mục khác thế nào, nhưng mà cứ nhảy xấu là không được rồi :)):)):))
Với tinh thần hăng say của ngày 17/3, yêu cầu phải nhảy đẹp đấy nhá =D>=D>=D>

Lớp hóa làm giao lưu vào 17/4, vui nhỉ Huy!!
Mong là ngày mai thành công, và mình không bị gọi là Súy Vân giả dại :)

:D hôm nay ghép chương trình hay quá trời :D :D
Tự hào về lớp mình quá, mai cố gắng làm thật tốt nha anh chị em.
@ Huy : Mai ông đến mà xem giao lưu, còn bằng mấy lần hôm 17/3 í chứ, ấn tượng khó phai.

Chúc lớp Hóa mai làm giao lưu tốt... :x
Mà có dính tí Hóa nào không thế...
Mình là mình dốt môn này lắm... :((

Hic các em 04-07 ơi, anh chót cho mượn camera từ mấy tuần rồi chưa kịp đòi, nhưng để mai người ta cố gắng đem đến trả trước 7h30. Pin anh sẽ sạc trước, nhưng không hứa trước là có máy cho các em đâu. :|

Mai em nào 7h15 ra cổng trường đứng đợi anh nào :)) Mai sẽ đòi được máy các em nhớ chuẩn bị băng.

Chỉnh sửa lần cuối:
Cái phông lớp toán làm chỉ khoảng 500k thôi tiết kiệm là quốc sách mà
Phông làm hết 300 B).
Sướng quá, lớp mình làm GL hay thật. Chỉ tội mất vui cái tiết ông Hùng.

Chỉnh sửa lần cuối:
Giao lưu lớp mình hay ah? Tớ không biết là nó thế nào nữa. 30' trôi qua nhanh khủng khiếp. Nhưng riêng bài tớ hát là không hay rồi :((. Gào xong đau hết cả họng.
Cảm ơn anh Khánh nhiều lắm.

Hôm nay nói chung chương trình hay, nhất là phần thời trang mí lị nhảy của Hiếu + Béo ( cái này cần tuyên dương bạn Hiếu hy sinh vì nghệ thuật :D ) nhưng sau nghĩ lại thấy có 1 số việc cần rút kinh nghiệm : hôm nay các em lớp 10 trộn hóa chất ntn mà thí nghiệm be bét cả, ngượng cả chuyên Hóa, rồi quên ko mua hoa để cử chân gỗ lên tặng, rồi thì người xem ko hiểu được nội dung vở kịch vì bài hát của Thảo + Diệp lạ quá ( riêng của Thảo thì còn ko nghe rõ lời vì mic ẹ ) . Nhưng lần đầu mà, thế nào chả có sai sót, anh em ta thế là giỏi rùi, được khen tíu tít mát cả ruột :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên