Nhân tài Hóa 1 đâu cả rồi???

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Không mua hoa là đúng rồi em Kiên :D Cái trò chân gỗ đấy lớp nào cũng làm, riêng chuyên Hóa không làm -> chất chơi và hay hơn :D

Khánh có xem cái gì đâu mà nhoi :)) Giao lưu OK mỗi tội cái bài của e Thảo ko nghe được 8-} Phần lớn là do mic phò, phần nhỏ là do a ko biết nghe cái thể loại ý :(

Hôm nay mọi người làm quá tuyệt, ở dưới dân tình cứ gọi là không chớp mắt:D
Vào đây chúc mừng bạn Thảo mới:D
À cho mình hỏi, bạn zai nào nhảy hôm nay mà...wow thế:D

ui
chương trình hôm nay hay tuyệt
hóa 1 number1
công mình bỏ ra 2 tháng trời thế là không phí.
yêu lớp mình nhất.

:(( trời ui sao hông ai nhắc đến tiết mục của em thia' tủi thân wa' :))
hôm nay em hát hay hông mọi người , lúc đứng ngoài thì run thia' lúc vào sân khấu thì chả run gì cả , ngộ thiệt

chúc mừng lớp Hóa =D>
vụ loa đài Toán Tin cũng tương tự => thông cảm :)

điểm lại ...
hôm nay thời trang đẹp phết, dàn dựng cũng công phu chứ ko bùng nhùng như lớp Toán

chú Quân hát cũng hay

nhưng hay nhất vẫn là điệu nhảy tưng bưng của Vũ béo và Trí Hiếu... qá tuyệt qá tuyệt =D>
mặc dù mình xem mà ghê hết cả người 8-}
Trí Hiếu thì đỉnh rồi, từ hồi lớp 5 đã thế

cuối cùng phải đính chính là phông lớp Toán chỉ có 400 thôi, lấy đau ra mà 2tr @-)

cuối cùng phát nữa này =D> =D> =D> =D> =D> =D>

Không thấy ai khen cái phông của Lê hoàng nhỉ. Đẹp đấy chứ.

Có sao đâu mà. Hay là ghi chữ HL thì đỡ thô hơn :))

Phông đẹp, phải cái hơi bé, lẽ ra nên mua bạt 5x8. Nhg thôi, ta rút kinh nghiệm :D
Quả là bạn Hiếu đã gây ấn tượng quá mạnh luôn. Công nhận bạn í hy sinh vì nghệ thuật ghê cơ.
À mà tiết mục của chú LQ cũng hot lắm cơ, nhờ cái màn lột áo sexy í :)), giá chú nghe anh lột cả ... quần thì có phải hot hơn Hiếu rồi ko.
Vỗ tay phát nữa.

Hế hế, hôm qua đi học thêm, có chị lớp 12 trường mình tự nhiên lao ra hỏi :"Em có phải sáng nay nhảy nhảy đó không", mắt bà ý sáng lên => chứng tỏ sáng nhảy phải đẹp lắm =D>=D>=D>
Chúc mừng lớp Hóa nhá, nhất lại là Trí Hiếu nhảy TANGO, quá được =D>=D>=D>
Thế còn thằng ku Việt Anh nhảy Chacha với Thảo đâu, không nhảy nữa à?
Tưởng ông gì Hóa 1 nhảy TANGO cơ mà, béo béo ý :D

uh, thi` 2 ông cùng nhảy tango mà, Hiếu với Vũ Anh :)), siêu hot ;;), về nhà bố mẹ tớ xem đoạn quay, mẹ tớ khên VA đẹp trai ;))

Chỉnh sửa lần cuối:
Thái Hoàng Long đã viết:
thô bỏ xừ ai lại có chữ LH ở dưới thế :))

>>> đấy gọi là phong cách cá nhân!!! ;;) >>> phông đúng màu chuẩn --> đẹp đẹp!!!! =D>

Chương trình thời trang toàn zai thanh nữ tú --> bravo!!!!!!!! :>

đỉnh của đỉnh là tiết mục nhảy!!!!!!!!! :)) ngỡ ngàng --> nếu biết trc đã chuẩn bị tinh thần :))

Phạm Lê Huy đã viết:
Hế hế, hôm qua đi học thêm, có chị lớp 12 trường mình tự nhiên lao ra hỏi :"Em có phải sáng nay nhảy nhảy đó không", mắt bà ý sáng lên => chứng tỏ sáng nhảy phải đẹp lắm =D>=D>=D>
Chúc mừng lớp Hóa nhá, nhất lại là Trí Hiếu nhảy TANGO, quá được =D>=D>=D>
Thế còn thằng ku Việt Anh nhảy Chacha với Thảo đâu, không nhảy nữa à?
Tưởng ông gì Hóa 1 nhảy TANGO cơ mà, béo béo ý :D
Huy ơi tôi nghi ông bị hỏi đểu :)) vì bạn Hiếu giả gái nhảy Tango cơ mà :D
Mà sao cái lão này chỉ biết mỗi chuyện nhảy Dancesport thế nhỉ ????? Chương trình của người ta còn bao nhiêu thứ hay.
Thế ko ai thấy bạn Diệp đóng vai thiên thần trông rất hay à ??? :D

Có đi xem đâu mà biết :)):)) Chả biết bạn Diệp là bạn nào :)):))
Nói chung chương trình được mọi người cổ vũ ủng hộ nhiệt tình thế chứng tỏ là rất tốt rồi =D>=D>=D>

Nguyễn Văn Hà đã viết:
Trí Hiếu thì đỉnh rồi, từ hồi lớp 5 đã thế
Thế là thế nào ;;);;);;) Sao mình chẳng nhớ gì cả nhỉ :D:D:D :)):)):))

------

Nói chung là giao lưu lớp Hóa thế là thành công rồi, tớ xem thấy còn hay hơn cả lúc tập ý (chắc tại ghép cả trang phục, đầy đủ từ đầu đến cuối, chứ lúc xem tập, ko được xem hết từ đầu đến cuối :(()

Tớ có quay trong điện thoại, tối nào trước khi đi ngủ cũng lôi ra xem mấy đoạn (mặc dù hơi bị xấu:((), buồn cười ghê, mà hay lắm, Hiếu hôm đấy ai cũng khen là "Sao mà dẻo thế?" :)):)):)).

-----

Thế cho hỏi cái đĩa nhạc hôm giao lưu đấy có bạn nào cầm thì cho tớ mượn cái, ngồi search cái danh sách bài hát mà Thảo đưa cho rồi, nhưng ko được :(:)(:)((. Giúp hộ cái nhé, thanks a lot ;):*>:D<

Hôm nay anh đi với chị Thu Phương lớp 12 Trung Anh, chị ý hỏi anh là "Có xem giao lưu lớp 10 & 11 Hóa hôm vừa rồi không, HAY LẮM Ý
:D chúc mừng chúc mừng.

Hê hê, cảm ơn mọi người đã ủng hộ. Vì nghệ thuật, vì hóa 1 hi sinh tí không thành vấn đề:). Hi vọng lần sau các cô nương lớp mình mạnh dạn hơn, để đỡ phải làm "cát ca dơ" đến ế mất, he he

Bây giờ mới thấy Hiếu lên HAO mà đã được 397 bài rồi cơ ah? Hoạt động ngầm giỏi nhỉ :D
@a Khánh: Nghe thế mà thấy sướng. Ước gì tất cả ý tưởng của bọn em có đủ thời gian để chuẩn bị và nhân sự để thực hiện thì chắc còn tuyệt hơn. Nhưng thế này cũng tốt rồi. Bao chất xám bỏ ra, bao công 2 lớp ta tập luyện cũng bõ.
Và ước gì được làm giao lưu một lần nữa :(( Làm lại cái vừa rồi cũng được.

Chỉnh sửa lần cuối:
Đề nghị bạn Hiếu update thông tin cái nhẩy, bi h là thành viên 11 Hóa 1 rùi cơ mà :D
Thế sao Thảo béo ko làm NH3 với tôi ???? :(( Làm đi, đửng để tri-béo trở thành mono-béo chứ :((

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên