Nhân tài Hóa 1 đâu cả rồi???

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Ko update kịp được. 8tháng rồi chưa thèm lên Hao mà số bài vẫn nhiều hơn double béo gộp lại , hehe. Vấn đề ở đây là NH3 năm nay có gì mới ko mà tham gia , chứ nhạt nhẽo như các năm khác rồi lại xé lẻ ra làmg riêng thì chán lắm . Ko thì tháng 9 , hay 10 năm sau , lớp mình lại làm giao lưu tiếp vậy. Lại nhảy tiếp ....

----------

Mọi người phải xem lại thế nào sao lớp mình lại ít người lên thế này , số bài thảm hại ko tả , nhìn Bọn A2 , Văn , T1..... khác xem . Lười viết bài quá đi mất , bây giờ phải mở cuộc thi từ h đến hết tuần sau ai câu được nhiều nhất xem nào ....:-/ :-/

@Kiên: Lần này tôi với Vũ Anh làm chính rồi, lần sau để ông đạo diễn tất. Đến lúc NH3 được khen thì sếp không chỉ mát lòng thôi mà chắc là đông cứng cả lòng luôn ý chứ. Trước khi làm giao lưu bọn tôi phải giao kèo với một số người rồi, nên không làm NH3 được đâu.
Sếp muốn làm thì ngay từ bây giờ phải nghĩ, lên kế hoạch rồi bàn bạc với các lớp khác đi. Như cuối năm ngoái anh Khánh cũng phải gửi thông báo xin tiền đến các lớp rồi mà. Với cả sếp không thể đứng ra một mình được, phải có lời với cô Thu và hóa 2 đã.

Uầy chắc là hồi xưa Hiếu nhà ta câu bài ghê lắm. Nhg mà tôi thấy câu nó ... vô bổ thế nào í, có ích lợi gì đâu ???? Suốt 1 thời gian dài hồi lớp 10 + 11 tôi chỉ vào HAO đọc bài chứ ko post gì cả :D
@ Thảo béo :Ko hiểu ý bà lắm. Rút cuộc thì bà định làm hay ko làm nào ???? Bà với Vũ Anh ko làm chính thì cũng phải đứng ra ủng hộ tôi tí chứ, ko 1 mình tôi làm thì ... e hèm :D tình hình lại giống như lúc đầu làm giao lưu thì chít :D Tôi cũng định có nhời xin phép cô Thu nhg phải đợi thi HK xong + có thời gian chuẩn bị tí đã.
TRI-BÉO SỐNG CHẾT CÓ NHAU :)) :)) :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Bạn Hiếu dạo này bon chen ghê cơ!:D
Câu ở topic lớp mình rồi còn sang lớp 10H câu tiếp! =D> =D>
Số bài của ấy bây giờ gấp tớ khoảng 100 lần rồi đấy:)) :))
Làm tớ ngại quá!Cũng tập tành câu xem sao:)) :)) :))
Cố gắng phấn đấu bằng 1/10 bạn Hiếu cũng thỏa lòng lắm rùi:)

thôi bây h bọn mình đông đủ thế nảy rồi cùng câu đi:D
bây h ko làm giao lưu nữa lại thấy nhớ nhớ mấy ngày cuối chuẩn bị vui ơi là vui:D

Hà và Hiếu muôn năm:)) :))
Số bài của tớ đang ít , lại đang có hứng câu:))
Ủng hộ việc câu bài ca 2 tay luôn:)) :)) :))

ôi sếp Kiên ơi sếp bốt ảnh hôm giao lưu lên cho bọn em xem đi (cứ bốt vào topic lớp mình ý vì bốt vào trong fần tranh ảnh bây h kiểm duyệt lâu lắm):D

uh, thôi mai em lấy mấy cái ảnh chỗ sếp về rồi up, nếu em nhớ ko lầm thì mạng sếp đang lởm :p em post em co`n chọn cái nào nên post ;;)
mấy hôm rồi ở nhà ngồi xem lại cái phim quay hôm giao lưu, hay thế :x
in thử 2 cái rồi mọi ngừoi xem cái nào đẹp hơn thì in phát ra mọi ngừoi 1 cái, xem lại bi giờ muốn làm cái giao lưu nữa quá :((

Chỉnh sửa lần cuối:
Thảo gầy và Võ Hà cứ tung hứng thế này thì chán chết. Chẳng nghệ thuật gì cả . Nói gì phải có ý nghĩa gì chứ . Như Hà ấy ,lúc giao lưu nhiều khi bảo mãi ấy có chịu tham gia đâu , bây h lại bảo nhố ai mà tin đc .
Phương ơi , còn ở đấy ko , câu tí cho vui nào!

Hiếu nhanh quá đấy!
Nhưng hôm nay tớ hết hứng rồi chẳng muốn câu kéo gì nữa!
Chán đời thế là cùng!

híp! híc! em vô cùng xúc động khi được chị Thảo iu quý như vậy ( cóa em ko chị :D ), mặc dù bị chơi 1 vố đau đến điếng người, tê tái hết cả con tim, nhưng em là người nhân từ độ lượng nên chuyện đó em sẽ viết vào sổ "thù vặt nhớ zai", cuối năm sẽ tổng kết lại rồi đem nấu bánh trưng! :p

Mặc dù thời gian chính thức em tham gia cùng các anh chị chỉ có ... à .... năm .... à ...... sáu ..... à ....... à .......... à ........... mấy nhỉ .........chả nhớ nữa, nhưng nói chung là ít lắm nhưng em thấy vui không thể tả được í! Cả năm lớp 10 nìe em thấy đấy là lúc vui nhất, nhất nhất nhất là cái lúc buổi tối hôm cuối cùng, chạy chương trình lần cuối với nhất nhất nhì là cái lúc ngồi sau cánh gà í, nói ra thế nìe các bạn ở lớp cóa ai thấy bị động chạm không nhỉ??? :D

Lớp Hóa 1 05-08 em nói thật là chán lắm, í kiến chủ quan của em là như thế! Đầu năm em còn cóa í định kéo mọi người lên 1 tí cho vui, nhưng bây giờ em pó tay mất rồi, chán lém. Kệ lớp ra sao thì ra, mình chả quan tâm nữa!!!! :(( :(( :((

Nhưng em vẫn cố gắng họk hành cẩn thận để năm sau lên được lớp 11 Hóa 1 :D, xong roài tiếp tục làm NH3 nhíe! Nhớ gọi em đấy!

Tiện nói luôn, lúc đầu đọc kịch bản em thấy như hâm í :p, nhưng cuối cùng xem diễn thử xong mới thấy em nhầm, khối mình làm em thấy hay nhất từ trước tới giờ, em xin lỗi cái bài em post chê ở trang trước nhíe, ko del bài đâu, mất bài của em :p

bài này em đã post nguyên xi ở topic Hóa 05-08.

Sang bên nìe mới thấy hóa ra khối hóa ít post bài nhỉ, i như lớp em, nhìn nìe, từ năm ngoái đến giờ mới chỉ có 112 pages :D, :p. Em nhận xét thế thoai đấy, ko có í gì đâu!

Kìa! Đừng nhìn em với ánh mắt thế chứ ................ :(( :((

Phạm Trí Hiếu đã viết:
Thảo gầy và Võ Hà cứ tung hứng thế này thì chán chết. Chẳng nghệ thuật gì cả . Nói gì phải có ý nghĩa gì chứ . Như Hà ấy ,lúc giao lưu nhiều khi bảo mãi ấy có chịu tham gia đâu , bây h lại bảo nhố ai mà tin đc .
Phương ơi , còn ở đấy ko , câu tí cho vui nào!

ai bảo bọn tớ nói kko có ý nghĩa gì nào[-( vớ vẩn câu bài còn đòi hỏi gì nữa
mà tớ ko chịu tham gia lúc nào/:) nhầm người à:>

Nguyễn Nhật Anh Quang đã viết:
híp! híc! em vô cùng xúc động khi được chị Thảo iu quý như vậy ( cóa em ko chị :D ), mặc dù bị chơi 1 vố đau đến điếng người, tê tái hết cả con tim, nhưng em là người nhân từ độ lượng nên chuyện đó em sẽ viết vào sổ "thù vặt nhớ zai", cuối năm sẽ tổng kết lại rồi đem nấu bánh trưng! :p

Mặc dù thời gian chính thức em tham gia cùng các anh chị chỉ có ... à .... năm .... à ...... sáu ..... à ....... à .......... à ........... mấy nhỉ .........chả nhớ nữa, nhưng nói chung là ít lắm nhưng em thấy vui không thể tả được í! Cả năm lớp 10 nìe em thấy đấy là lúc vui nhất, nhất nhất nhất là cái lúc buổi tối hôm cuối cùng, chạy chương trình lần cuối với nhất nhất nhì là cái lúc ngồi sau cánh gà í, nói ra thế nìe các bạn ở lớp cóa ai thấy bị động chạm không nhỉ??? :D

Lớp Hóa 1 05-08 em nói thật là chán lắm, í kiến chủ quan của em là như thế! Đầu năm em còn cóa í định kéo mọi người lên 1 tí cho vui, nhưng bây giờ em pó tay mất rồi, chán lém. Kệ lớp ra sao thì ra, mình chả quan tâm nữa!!!! :(( :(( :((

Nhưng em vẫn cố gắng họk hành cẩn thận để năm sau lên được lớp 11 Hóa 1 :D, xong roài tiếp tục làm NH3 nhíe! Nhớ gọi em đấy!

Tiện nói luôn, lúc đầu đọc kịch bản em thấy như hâm í :p, nhưng cuối cùng xem diễn thử xong mới thấy em nhầm, khối mình làm em thấy hay nhất từ trước tới giờ, em xin lỗi cái bài em post chê ở trang trước nhíe, ko del bài đâu, mất bài của em :p

bài này em đã post nguyên xi ở topic Hóa 05-08.

Sang bên nìe mới thấy hóa ra khối hóa ít post bài nhỉ, i như lớp em, nhìn nìe, từ năm ngoái đến giờ mới chỉ có 112 pages :D, :p. Em nhận xét thế thoai đấy, ko có í gì đâu!

Kìa! Đừng nhìn em với ánh mắt thế chứ ................ :(( :((

trời, chắc em đang rất cảm động truớc tình cảm của chị Thảo nên mới viết được cái bài dài thế này:D từ bây h em cứ tích cực vào topic lớp chị câu thì yên tâm là nó sẽ lên vòn vọt thôi:D

oaaaaa!!! Em được đón tiếp à! Em kéo lớp em còn chưa xong chứ nói j` đến lớp chị ạ! :D :))
nhưng chắc bi giờ em sẽ ghé thăm thường xuyên!
oh yeah! Có chỗ câu bài mới roài!

Tiện hỏi thăm sức khỏe chị Đỗ Minh Phương nhíe! Chúc chị Phương à nhầm, chúc các anh chị thi tốt, không ai bị bắt! :") ;)) :D

khiếp, chị nhận thấy mấy em 10H siêu ngoan, lúc nào nói xong cũng ạ ngọt xớt:D
trời em nhắc đến mấy vụ bắt bớ làm chị thấy đau lòng quá:( thi hk này fải cẩn thận mới duợc:D hix

trùm như Võ Ha` mà cũng sợ bị bắt ah`

----------

mà chú Quang cũng giỏi type nhỉ
thấy chú post bi nhiu bài ở lớp chú bi giờ còn tính lên đây câu nữa , giỏi thiệt

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên