Nhân tài Hóa 1 đâu cả rồi???

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
C là Chemistry :|
Tỉ lệ khen chê là 1-3 :-j
Có ai nhìn ra nó là cái chìa khóa không?

Chỉnh sửa lần cuối:
Ko ý kiến gì hết :D
Nhg mà trong tuần sau là phải vẽ phông rùi đấy.

Chính xác là khi nào làm GL đấy Sếp?

Sau khi tham khảo ý kiến mọi người, tớ có sửa lại đôi chút

Chỉnh sửa lần cuối:
đơn điệu quá
fan ơi, tìm cái gì nổi nổi vào, lớp mình phải nổi nhất trường chứ. kHông nói cái phông ấy không đẹp nhưng mà sửa sao cho càng nổi càng tốt.OK?

Fan biết làm j cho nổi đây? Chỉ dc 200K thì riêng tiền mua sơn đã hết rồi, còn nói j đến vải bạt.. :(

200k gì ở đây? Ai bảo với ông là chỉ có 200k làm phông?????? Tôi tính là khoảng 400 mà

không đủ thì ở lớp đóng thêm, có gì đâu :D

Hiện nay lớp mình đang chi xiền vụ NH3 thất bại. Còn có xiền của BPH với lại xiền của các iem lớp 10 Hóa mừ. Đủ thui, bạn Hoàng cứ chuyên tâm sáng tác :)) Lớp ta giao lưu ngảy 17 / 4 nhá :D

chả bít họng em có khỏi kịp để hôm đấy hát ko
phải hát thật hay để còn hút fan
có khi sau quả này em có cả đàn chạy theo ý nhẩy

:)), hehe, Hoàng ơi, như tớ hỏi bọn lớp Tóan về cái giao luu của bọn nó thì riêng cái phông đó đã mất 2 triệu rồi đấy ( nguyên liệu tốt :D) thế nên cái phông của ấy nếu tốt chắc cũng phải tầm >1tr :((, đắt khiếp

Đừng nói chuyện tiền bạc bi h, cứ lo làm cho tốt cái phông đi :))
Mí lị đề nghị mọi người đừng bàn bạc các tiết mục ở đây, lộ bí mật chít :))

Đỗ Minh Phương đã viết:
:)), hehe, Hoàng ơi, như tớ hỏi bọn lớp Tóan về cái giao luu của bọn nó thì riêng cái phông đó đã mất 2 triệu rồi đấy ( nguyên liệu tốt :D) thế nên cái phông của ấy nếu tốt chắc cũng phải tầm >1tr :((, đắt khiếp

trời 8-} sao tớ nghe bảo bọn lớp toán chi cho gl chỉ có 2tr gì đó thôi cơ mà8-| thế mà cái fông đã thế 8-} khiếp wa':|

:O hả!!!! phông lớp Toán 2tr cơ á!!!! kin khủng we!!!!! hồi lớp V làm giao lưu --> phông vẽ, $ sơn đã mất 800k --> thấy khủng lém dùi!!! :-s

@ Hoàng : mày định để phông màu xanh đấy á??? nhìn nhợt nhạt lắm!! đổ màu đê!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên