Nhân tài Hóa 1 đâu cả rồi???

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
hihi,thấy mọi ng` bàn tán sôi nổi,dân ngoại đạo bon chen tí chút.Mong mọi ng` ko đuổi nha ,hehe
Chào bạn Kiên,lâu lắm ko gặp,càng ngày Kiên lại càng khiêm tốn hơn.Bái phục.

Khổ e MP à, e đọc kỹ lại trong bài viết của a a ko hề chụp mũ rằng ko đi du học là ngu.
OK, this battle should definitely be stopped. Posts deleted.

Chỉnh sửa lần cuối:
Thanks em nhìu Mp à, em nói chí phở quá. Nhg đừng khen sếp nhìu ko lỗ mũi sếp to = lỗ mũi thằng LQ thì chít :)) :)) :)) :))
Chuyện cãi nhau này đúng là chẳng ra gì, sorry mọi người nhé.
Về chuyện học hành em đừng buồn, kí gì cũng cần có thời gian mà, em bỏ học các môn suốt thời gian học tuyển thì cũng cần khoảng 1, 2 tháng để học đuổi chứ, như sếp ne, học Lượng dốt như bò :)) :))

:)), ủa hay nhỉ, em thấy em chỉ học được mỗi lượng, cái gì cũng tương công thức sin với cos vào :D, lý em đang loạn hết cả lên, cái tội nghỉ trên lớp lại còn lười, nghỉ cụ Hàm :((, thế là ... :((

Kiên ơi, sếp xóa luôn mấy bài trên trên sếp post đê.

Ok sếp cũng thấy nên xóa, sorry mọi người lần nữa vì cái battle vô bổ này. Sorry cả anh HLVL vì đã làm anh khó chịu.
@ Ze ( cái này nói lại vì del bài rùi ) : lớp học dancesport chuyển sang chiều thứ 4 6h đến 7h30, tiền học 180 K / khóa 18 buổi, ấy thik thì đăng ký với bạn Đức lớp Toán 1
@ Vân Anh :lâu lắm mới nói chuyện, dạo này còn Kinh Kong Tinh Tinh gì ko ????

@Kiên:vẫn tốt lắm.hình như Kiên học trâu quá đến mức gầy cả ng` đi nhỉ,khổ ghê

@ Vân Anh : dáng chuẩn từ bé, đâu có béo lên gầy đi tí nào đâu :))
Ngại thế :))
@ anh Boss : lâu lắm mới lại thấy anh post bài.
@ Ze : ấy ơi ấy có đi học nhảy ko vậy, nếu ấy chưa có nam thì nhảy với tớ được ko ???? Trước lạ sau quen mừ, tớ muốn đi mà ko có bạn nhảy :((

@ Thảo béo : sorry hôm nay cũng muốn đến nhg sếp phải đi khai báo nghĩa vụ quân sự :)) Nhận 1 cái giấy mang về, thế là nếu sếp thi trượt đại học thì sẽ phải đi bộ đội đấy mọi người ạ :)) :)) :))
Hôm trước bị MP nói là dạo này sếp hay rung rung, hôm qua lại bị Long con quay phim cảnh mình rung đùi trong giờ mới phát hiện đúng là dạo này mình hay rung đùi khủng khiếp, cứ ngồi ko là rung đùi, như là phản xạ tự nhiên í :))
Hôm nay đọc báo phụ nữ thấy bảo đàn ông hay rung đùi là người thiếu kiên nhẫn + ko đáng tin. Thế này thì sếp phải cai nghiện rung đùi gấp ko có ế vợ chít :))

Trịnh Ngọc Kiên đã viết:
@ Vân Anh : dáng chuẩn từ bé, đâu có béo lên gầy đi tí nào đâu :))
Ngại thế :))
@ Ze : ấy ơi ấy có đi học nhảy ko vậy, nếu ấy chưa có nam thì nhảy với tớ được ko ???? Trước lạ sau quen mừ, tớ muốn đi mà ko có bạn nhảy :((
:( nếu học vào thứ 4 thì tớ ko học đc dùi :( bị trùng lịch học thêm --> đành học lớp cô Lan vào sáng CN vậy!!! để dịp # nha :)>-

có lớp thứ 4 ah? tớ đi với! :D tiện wa'!
từ nay mỗi ngày câu 1 bài cái nhẩy?
ah, bà kon ơi, điểm English cua tớ là 9.5 đấy, đang hi vọng cái giải :-<

----------

Lớp mình fải câu bài nhiều vào! Kiểu này topic sang trang 2 nhục lắm! [-x
Noi gương tớ đây này :)).

Chỉnh sửa lần cuối:
thì câu hộ chúng mày :D dù lớp anh cũng xuống trang 2 :))
@ Vân Anh : dáng chuẩn từ bé, đâu có béo lên gầy đi tí nào đâu
Ngại thế
@ Ze : ấy ơi ấy có đi học nhảy ko vậy, nếu ấy chưa có nam thì nhảy với tớ được ko ???? Trước lạ sau quen mừ, tớ muốn đi mà ko có bạn nhảy
cãi nhau nhiều thế thì post cho ai đọc
Ze quyết tâm nhể :))

nguyễn lê hoàng đã viết:
có lớp thứ 4 ah? tớ đi với! :D tiện wa'!
từ nay mỗi ngày câu 1 bài cái nhẩy?
ah, bà kon ơi, điểm English cua tớ là 9.5 đấy, đang hi vọng cái giải :-<

----------

Lớp mình fải câu bài nhiều vào! Kiểu này topic sang trang 2 nhục lắm! [-x
Noi gương tớ đây này :)).

Hoàng ơi!
Chăm chi câu thế mà mới được 10 bài thôi ah :))
Nhưng thế là còn hơn tớ chán rồi .
Số bài của tớ bây giờ mới chỉ có 1 chữ số thôi :D
Học tập ấy tập câu 1 ti vậy :))

Chết thật, topic sang trang 2 mất rồi. Mọi người sôi nổi tí nhẩy! Sếp, MP, Ater đâu hết rồi?
(Anyway, this post is exactly a spam) :))

đây đây, khổ, dạo này bạn Phương chăm chỉ ngủ quá, thành ra chả có thời gian làm gì ><
chiêu nay vừa qua nhà Thảo béo làm thời trang. trời ơi, thời trang lớp mình đẹp long lanh luôn :x, Triệu hà với Nguyễn Thảo giỏi thật đó, tòan những tài năng mới được khai quật :x
bi giờ thì chỉ còn chờ phông của ấy thôi đấy, làm nhanh thì mới có thời gian nhận xét mà sửa chữa chứ ^^

Khổ quá! Tớ làm xong cái nào là bị chê cái đấy! Bác Thảo cũng khó tính lắm! :|
Cái mới đây:

(đảm bảo là bị chê)

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên