Nhân tài Hóa 1 đâu cả rồi???

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
phải em ạ :))
À quên, hôm nay lớp nhảy í nghỉ đấy ( hy vọng bạn Ze chưa đi )
Lớp mình học tango hay rứa :)) Phải cái Tango nhảy hơi khó

Học hỏi nhảy ý ạ? Em sẵn sàng luôn. Có anh chị nào sành nhảy tango cho em làm quen, tiện thể giúp đỡ bọn em vụ nhảy này. Hôm nay Trí Hiếu tập ----> ngã buồn cười khủng khiếp :))

hôm nay thầy Phương đến lớp mình dạy một buổi hay vãi lúa
công nhận cô Dung chịu khó thật, mời được thầy giỏi thế
em nghe ông ý nói rùi mà nghe lại vẫn thấy hay các bác ạ

:)), chưa có buổi nào kiểm tra Kĩ mà vui như hôm qua :)), vừa làm bài vừa ngồi cười, ngồi bàn 1, chỉ sợ thầy nhìn hỏi, bài tôi buồn cười lắm ah :)), thầy vừa đi xuống, tiềng rào rào rào rào, nghe ... :))

chiều này đi học, không đi tập được
chết rùi thế này thì bị loại mất
mọi người em xin lần này là lần cuối em được tham gia với lớp rồi, em kí cam kết với mẹ rồi, hết lần này mej em cấm tiệt không có kịch kiếc gì hết thế nên...cho em đóng vai ý đi
plzzzzzzzzzzzzzzzzzz

Hồ Lê Việt Long đã viết:
Nhảy thì lớp a gà lắm :D Ý a là vụ du học ý :D
Em ko hỉu ý anh HLVL. Theo em bít thì lớp anh đã có ai vượt biên đâu ?????

Theo cập nhật đến thời điểm hiện tại của Hóa 1 khóa 03-06 thi đã có 6 người được nhận vào các trường đại học nước ngoài:
1. Hồ Lê Việt Long - Lafayette College (with my envy) - US
2. Trần Hữu Hùng - IPC - NZ
3. Lê Anh Dũng - INSA Lyon - FR
4. Dương Việt Dũng - INSA Lyon - FR
5. Nguyễn Thế Anh - INSA Rouen - FR
6. Phạm Hoàng Anh - Bellerby - UK

Thông tin đang được chờ đợi cập nhật :D

Lớp 12 Hóa nhìu người đi học ở Insa quá nhẩy :))
Chị em cũng chuẩn bị sang Insa Rent ( hình như em viết sai chính tả - tên Pháp nên hổng rõ ) vào tháng 8 đấy.
Thế anh Khánh chưa được nhận vào đâu à ?????

@ Kiên : ấy nói lớp nghỉ là nghỉ hẳn hay là j????

@ Hoàng : :-" tao hoh mún bị xử lý đâu :)) ---> ko nhoi ko nhoi!! ko có ngày hội hận ngàn thu!!!!!

@ Ze : ko lớp í nghỉ tạm 1 tuần vì cô bận. Tuần sau học bình thường. Nhg hình như đang chuẩn bị đổi giờ học hay sao í. Có thông tin gì mới tớ sẽ cập nhật thêm.
@ A HLVL :Em cũng thích đi Đức, chỉ hơi ngại học tiếng. Học cơ khí ô tô thì Đức là nhất rùi .

Học tiếng Đức vừa khổ vừa khó e ạ :D Đi Đức làm gì
Nếu muốn học công nghệ thì đi INSA De Lyon cũng được :D
Ko thì cố vào trường anh, cũng khá nổi về engineering :D

Anh VLong học ngành gì? engineering à? INSA cụ thể là viết tắt của cái gì thế ah?

@ Thảo béo : Insa là 1 hệ thống trường đại học trên khắp nước Pháp --- > tôi nghĩ tên Insa là viết tắt tiếng Pháp, bà ko hiểu đâu.
@ a HLVL ; em nghĩ tiếng Pháp còn khó hơn tiếng Đức í chứ, chia tận 12 thì động từ ( 6 thì thông thường x đực + cái ) + thêm nhìu cái nhì nhằng nữa. Với lại nói về công nghệ ô tô thì Đức là No1. Mĩ hay Pháp cũng chỉ thường thui mà em thì kết mỗi ô tô.

Anh nói thật chú Kiên rõ là tính quẩn :)) Chú nai lưng ra mà học tiếng Đức đi làm việc cho bọn Hitle có phải khổ ko :D Anh hỏi chú chú đã xem rank những thứ tiếng được dùng nhiều nhất trên cái Quả Đất này chưa :))
Mà anh nói thật cái ngành CN ô tô của Đức nó ngon thật, nhưng kỹ sư nào có phải toàn là German đâu, chú xem xét kỹ thế nào, chứ học thêm 1 thứ tiếng ko phải chuyện dễ đâu ku à.
Chắc chắn chú sẽ quay về VN làm, chú xem lại cái rank các nước đầu tư vào VN, xin thưa thứ 1st là Sing, rồi đến Japan chứ cái nước Đức của chú còn xa vời lắm :D Còn nếu chú định ở lại làm bên ý thì anh đố phụ huynh nhà chú chấp nhận đấy :D

@Thảo em: Anh chưa quyết định major, có lẽ sẽ là Econ, minor là Edu hoặc major là Edu :D Anh cũng khoái Edu lắm :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên