Nhân tài Hóa 1 đâu cả rồi???

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
HI H1! Cho phép tớ " bon chen 1 chút" :p
Tình hình cụ thể sau hôm thi Dancesport là: Chị Tâm và Anh Đức thông báo 1 tin làm trường mình vừa vui, vừa......: Mình bi trừ tổng công 30 điểm vì thiếu 1 đôi => xếp thứ 5 (mặc dù được đánh giá ngang với Việt Đức):(( .Và một tin rất đáng vui mừng là hình như tháng 9, tháng 10 sẽ có 1 cuộc thi dance nữa nên chúng ta sắp có cơ hội "phục thù"b-) Amsers ai thích dance thì cố gắng tập luyên nhé! Ko lẽ Amsers lại "chịu thua" như vậy sao:-?
:)>- :)>- :)>-

Lớp ta tổ chức 1 lớp học dancesport đi thôi !!!!!!!!!!!!!!
Máu lắm rồi :))

Hic, bạn Tú Linh đưa thông tin chậm chạp + lề mề quá! Biết thông tin từ ngay sau khi thi cơ mà[-x

Theo tớ biết (không chắc chắn 100%), lần thi tháng 9,10 or muộn hơn này là để chọn đi thi QGia đấy, và theo tớ thì hình như sẽ không có đồng đội:-/:-/:-?:-?

Mong là mọi người vẫn cố gắng tập kỹ thuật cá nhân tốt!

Lạy Chúa năm sau có em nào lớp 10 nhảy thiệt đẹp :x:x:x

Theo thông tin vỉa hè lòng đường gì đó thì có phải các bạn H1 định tổ chức 1 lớp nhảy ko? có mời cả thầy về dạy nữa. Tớ cùng 1 số người nữa cũng đang định học 1 lớp có thầy giáo dạy đàng hoàng, học vào 2 buổi tối trong tuần tại nhà ăn của trường, hy vọng tuần này hoặc muộn là tuần sau sẽ bắt đầu. Mọi người tham gia đều có đam mê là Dancesport. Tớ nhảy vào đây để rú các bạn lớp H1 có cùng đam mê này có muốn join với bọn tớ ko? Có gì sẽ liên lạc cụ thể sau.
<~~~~Chắc 1 số bạn cũng biết tớ rồi nhỉ. Nhìn sang bên thì biết :)

Hai buổi 1 tuần cơ á ????
Mấy bạn này còn máu hơn mình :))
Chả hỉu các bạn khác thế nào chứ tớ thì chắc ko được đâu. Sắp thi Olympic rùi còn thi HK nữa, chỉ học được 1 buổi/ tuần thui :((

oh!!!!! cụ thể học buổi nào --> h giấc thế nào vậy bạn Manh??? Tớ cũn mún học!!! may wa chưa tìm đc lớp :)

Tình hình là phong trào Dancesport của Ams lên mạnh nhẩy ???? :))
Hay thật.

Cũng khó nói lắm vì toàn đẩy mạnh bằng miệng. Actions more than words b-)

chẹp chẹp!!!!!!!!! anh Hồ nói thế bao h ... :d e học để nâng cao sức khỏe mà ;;)

thế lớp Hóa còn bạn nào đi học nữa ko?

:-" khoa học chưa hề chứng minh điều đó!!!! boss ko nói linh tinh

tập cái này khỏe ng` thì phải khỏe cả bụng dạ nữa chứ Đầu to :))
chống te' Ze :))

Các e H1 có tin gì chưa, nghe chị Tâm đồn lớp a Khôi sư phụ được giải nhì :D
@Hà em: Don't be too sensitive, girl. I am as forgiving as God :D

Có tin mới đây : tuyển Hóa có 4 giải QG : 2 nhì của a Khôi + c Tâm, 2 ba của Dự + Tuyết Mai.
Bích Cường ko được giải chắc buồn lắm. Liẹu ông í có thi được ĐH ko mấy anh ?????

----------

P/S : tớ sẽ đi học nhảy với bạn Linh xinh lớp Toán 1, vào 6h chiều thứ 6 hàng tuần. Bạn nào thích thì đi cùng cho dzui :D

@ Kiên : lớp đó đã bắt đầu lâu chưa???????? đến lớp học roài tìm đôi có đc ko?

@Ze: lớp này học được 1 tháng rùi. Đã học hết Bepop + Boston. Ấy thích thì cứ đăng kí, ko tìm được đôi thì nhảy với ... cô cũng okie mà :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên