Nhân tài Hóa 1 đâu cả rồi???

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
@MP: viện trợ gì cơ, nếu là vấn đề financial aid thì bọn anh chịu :D
@TC: thằng dở hơi, đi tu rồi à :)) 40 days and 40 nights

Thái Hoàng Long đã viết:
chim lợn nhau làm dek j` 2 thằng hâm :D
cái này là góp ý chân thành à :) để mấy cái nhảy cổ điển lạm phát thì chỉ có cà chua với trứng ăn thả dàn thoai:|

anh ui lớp em nhảy dancesports cơ mà. Mà có chán thì có đội bảo kê khối hóa rồi. lo gì:))

câu bài cái nhẩy? :))

----
chưa ai có ý kiến j về vụ foong màn ah?
Tớ làm giống type lớp toán dc ko?

hi`, tùy ấy thôi, ấy thích gì, và ấy làm đựoc gì thì cứ làm :D, lớp mình ngòai ấy ra thì có ai vẽ đựoc đâu, đặt tất cả niêm tin và hi vọng vào đấy :)) :D

;)) hay để mấy anh giai hóa 1 làm bài "Chuyện Chàng Cô Đơn" hay "Take me to your heart" góp vui đi em. :D
Hát mỗi bài đóng 50K :))

Tình hình là màn dancesport bốc lửa bị hủy thì phải. Lí do thì trời biết đất biết nội bộ 11 Hóa biết :D.
Mấy anh 12 Hóa thích hát thì xin mời. Chỉ sợ các anh bận học thi ĐH ko có thời gian.:))

Hát thì cứ hát cần gì tập huh em :D Thế bỏ màn dancesport thì làm gì còn cái gì nữa chứ :-?

hi`, mấy hôm nay, các bạn lớp mình lên mạng ầm ầm, cái list trong YM của tớ dài phết mà chả có ai vào HAO ><

vâng, cái kịch "vô học" của Long con^^
cũng chẳng làm thế nào được
mọi người đều ủng hộ cả
chẳng lẽ mình lại...

Ui nghe Boss nói nhảm làm gì cho nó mệt tai :)) Boss thì có làm cái gì nên hồn đâu chỉ giỏi chửi bới lung tung thôi :))

chuyện này đang gây cãi nhau ở lớp em, yêu cầu anh Long đừng có vô học với có học ở đây, nghe bực mình lắm
@ Ngọc, thôi, con, bi giờ thì nói chung, bọn nó chọn như thế nào, thì mình cũng cố gắng hết sức mà giúp sức, cho dù ..., cố gắng vì danh dự của lớp thôi

Úi già. Cãi nhau ở lớp chưa chán hay sao mà giờ lên đây cãi tiếp ??????

Đấy, cứ cái gì boss nhúng mũi vào là chả ra cái đếch gì, ăn nói thì đếch suy nghĩ, 1 tuần có 6 ngày đi học thì thử hỏi boss đi có được đầy đủ ngày nào. Bó tay, chả hiểu boss còn là thành viên cái lớp H1 nữa ko

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên