Nhân tài Hóa 1 đâu cả rồi???

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
<==Ầy zà, Hoàng là cứ phải học tập Ze đây này:))
Muh 2006 là số gì í nghĩa lắm ah;;) Sao mày lại tiếc thế Hoàng??

Hahaha
HAnh mê tín vãi. Cỡ như em tự tử làm sao được. Trời đánh còn ko chết nữa là :)) :)) :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Anh Long xem The Ring chưa ? Trong phim í có quả videotape giết người thì ngoài đời có Gloomy Sunday :)) Anh chán đời như con HAnh thì cứ tự nhiên tìm nghe bài í :)) :))

xời ơi , cần gì phải chán đời mới nghe bài đấy hả sếp
sáng nay chả đau buồn gi mà cái thằng Lựu khốn nạn nó gửi cho em cái link nghe bài đấy . Lúc nghe thì chả sao đến lúc đọc cái sự tích ghê rợn của cái bài hát đấy mới thấy rùng mình.

xời ơi , cần gì phải chán đời mới nghe bài đấy hả sếp
sáng nay chả đau buồn gi mà cái thằng Lựu khốn nạn nó gửi cho em cái link nghe bài đấy . Lúc nghe thì chả sao đến lúc đọc cái sự tích ghê rợn của cái bài hát đấy mới thấy rùng mình.

thông báo!!!!! bài 2009 ko phải của Ze !!!! :D

Thôi đi ông
Mới được có 3 bài muh đòi bon chen

==> mọi sự khởi đầu đều phải wa kon số 3 :-> --> kon Miên ko đc bắt nạt thằng bạn cùng chiến tuyến bài bạc với tao !!! :D

Cho hỏi em Ze có BoyFriend chưa

:"> ầy za!!!!! kon e chưa có Bf--> mới chỉ phải chịu kiếp chung chồng PHẠM HOÀNG MIÊN với 33 đứa # trong lớp thôi!! ;)) :))

@ Long Quân : thằng bạn mới có cái ảnh lừa tình hả ;;) --> gia nhập hội những người ăn ảnh với Ze đê :-> :))

Nghe KR kể Gloomy Sunday cũng khủng lắm :D Bao h nghe thử :D
Hic em Miên lớp e Ze trông cũng hổ báo quá :D

:)) ầy à!!! a nói thế bao h ;;) --> hotboy của lớp --> ko hổ báo sao bảo vệ đc chị e!!!! :))

Hồ Lê Việt Long đã viết:
Hic em Miên lớp e Ze trông cũng hổ báo quá :D

Bậy nàob-) Trông em lành lành muh, hổ báo gì:D TÌnh hình là lành quá nên bị các vợ đòi bỏ gần hết rùi ah8-} Bất lực8-}

@Long quân: hum trước con Ze lớp tớ tả ấy tóc dựng dựng, mặt trắng, đeo kính đen, giống Harry Potter:D==> nghĩ lại thấy đúng là giống thật:D

Chỉnh sửa lần cuối:
Hic, a thấy mấy em lớp Văn hổ báo lắm :D Điển hình là em Nhung :-S

:)) a VỊT Long lại đc phát nói đúng :))

kon NHUNG đc gọi là BEO --> ko hổ báo sao đc ;;)

Thông báo mới: kịch bản cua Quân nhoi chính thức dc adapted thanh` kich bản giao lưu lơp Hóa. :-SS
Lúc đầu mình ko ủng hộ, nhưng bay h thấy nó hay quá cũng theo. :))
Chỉ tội nghiệp Thảo, chắc là thất vọng lắm.

----
:-j hôm nay bùng tiết Anh đi chat

Ngày 8/3 mà cô đơn quá :( Hic hic
Chẳng lẽ lại bám đuôi KR và Nhung thì vô duyên quá :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên