Nhân tài Hóa 1 đâu cả rồi???

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
:)), hô hô, sếp ơi nói thật bi giờ mà có em nào lớp 10 hứng chí vào ĐT, thì chắc anh em mình đi bán rẻ cho em nó đồ đạc ôn tập, hôm qua em dọn, được đúng 1 cặp tòan giấy b-(, đống này đi bán đồng nát chắc phải chục cân 8-}
@ A. Khánh: PM cho em số điện thoại của anh, em có mấy cái cần hỏi, mà hôm nay ko gặp nên chưa nói đuợc
@ sếp, cái bài đấy, có diaxit là đúng mà :D

Hình như các bạn cùng chí hướng với sếp : ko đội tuyển sau khi thi QG xong :))
To MP : em bảo ra điaxit đúng như thế nào ? Hai cái chất Antraxen và Bentraphen ( hình như sếp nhớ sai tên :D ) đều chỉ bị oxh ra 1 đixeton thui ( sách Hữu cơ 2 đã dẫn :)) )

Chỉnh sửa lần cuối:
Thì rồi mà cứ bàn bài làm gì cho đau khổ ra huh các em 8-}
Thi xong là xong :D Xong là xong :D

thằng KR lên lớp dek nói j` với tao vụ gia sư là sao:-/
còn thiếu người thì tao Ok đảm bảo phong cách sư phạm :))
gà thì tao cho hết cả gà >:)
mấy đứa ĐT mà bàn nữa là còn đau nữa :))
vui lên mà sống :))

em thì chắc là 90% ko vào rồi ;;), nhưng nếu sêp vào là em vào theo :)) :))
cái antraxen với phenantren ấy, đúng là chả sách nào ghi cả, nhưng em nghĩ là cái xúc tác ( V2O5 ấy) trong quyển chọn lọc tập 2 nó còn oxihoa đựoc cả benzen ra anhidrit maleic ( chép sách :d trang 330, sếp mở ra mà xem) thế nên cái 3 vòng cong cong, chắc chắn là đứt ở giữa đựoc, mới lại, kệ nó đi :D, quan tâm nó làm gì :d

chẹp chẹp, cái chữ kí của bạn Lê hòang có cái dòng hay hay ấy, ko hiểu có phải là cái bạn mà tớ đang nghĩ ko nhỉ, tinh hình phát triển hơi nhanh :D

Hôm nay được chú Long Quân bật mí đang làm gia sư cho 2 nhóc lớp 9 thấy chuếnh luôn :D Sao các em í có thể đọc được chữ nó + nghe được nó nói rì ? :)) Kiểu này mình cũng phải đi làm gia sư :D :)) :)) :D

:)), sếp ko đựoc tranh với em đâu :p
mai em phải hỏi thăm kinh nghiệm bạn LQ mới đựoc ;;)

EM Phương đã đàm đạo với bố mẹ xong chưa ? :D
Nhanh nhé, anh còn nói chuyện lại phụ huynh thằng bé. :)

hay để tao làm cho Râu :))
dù sao tao cũng đang rảnh rỗi +phải ôn lại mấy cái hóa trẻ con để thi ĐH

không hiểu sau hôm thăm quan về thầy Hùng đối xử với lớp Hóa thế nào??? :( chứ như lớp Văn bị thầy cho lên thớt --> xử từng đứa 1 :((

lạ nhey, lớp tao thầy vẫn như mọi khi thôi>>> vẫn chả học hành gì:D
chắc tại thầy tức lớp văn ko đi tham quan với thầy:D

hix hix, thông báo luôn, em mới mất ví, ai có nhìn thấy 1 cái ví màu đen, bên trong có cái hình hệt cái ava của em bi giờ thì liên lạc giùm nhé :(( :((

mất trên đường từ canteen lên lớp ><

Cướp làm giề huh boss :)) Đằng nào số bài boss chỉ chưa được 1/2 em thoai :))

thì tao vào sau mày hơn 1 năm :D
mà bi h tao thấy câu bài chỉ là phù du mà thoai :))

Với boss thì cái gì chả phù du :)) Đi học còn chả thèm nữa là :))

võ thu hà đã viết:
lạ nhey, lớp tao thầy vẫn như mọi khi thôi>>> vẫn chả học hành gì:D
chắc tại thầy tức lớp văn ko đi tham quan với thầy:D

khốn nạn!!!!!!
Lớp tao vừa phải làm 1 bài 2 tiết:( Chép xong cái đề mất nửa tiết, nghĩ xong cái dàn mất nửa tiết nữa:((Bài gì muh vừa to vừa dài/:) như bình thường thì cho về nhà làm đấy, nhưng chắc là HOiboi đang dỗi>:p8-}

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên