Nhân tài Hóa 1 đâu cả rồi???

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Thông báo mới: kịch bản cua Quân nhoi chính thức dc adapted thanh` kich bản giao lưu lơp Hóa. :-SS
Lúc đầu mình ko ủng hộ, nhưng bay h thấy nó hay quá cũng theo.
Chỉ tội nghiệp Thảo, chắc là thất vọng lắm.
cái kik bản có thằng kẹo mút á :-/....bọn mày làm kiểu j` mà anh thấy vụ nào cũng cóa tí nhảy cổ điển :| chả hiểu có nên mua ít trứng ko nữa :|

anh định làm gì đấy? Anh cũng là học sinh chuyên hóa đó nha, phải giúp bọn em chứ ai lại thế.

Thôi chấp boss làm gì em ạ. Trẻ con nông cạn nên chỉ thích câu bài thôi :))
Bọn anh sẵn sàng giúp nhưng em thông cảm bọn anh ngu muội nên chỉ giúp được mấy việc tay chân bốc vác thôi :D Vả lại các em vẫn là chính, bọn anh già rồi nên qui ẩn giang hồ bế quan luyện thi ĐH :D Giúp được gì sẽ cố hết sức :D

thank các anh trước nha. có gì cần nhờ là bọn em không ngại đâu. lên tận lớp chỉ đích danh luôn đấy^^ ví dụ như em được nghe quảng cáo anh HLVL nhảy đỉnh lắm.

Em nghe thằng nào nói vớ vẩn thế :D Bọn lớp anh đã bế quan tỏa cảng được hơn 1 năm rồi vì còn phải lo ôn thi ĐH chứ có tập nữa đâu :D Bây h chỉ bốc vác được thôi vì bọn anh chuyển sang chuyên ngành thể hình và bơi lội rồi :))

chim lợn nhau làm dek j` 2 thằng hâm :D
cái này là góp ý chân thành à :) để mấy cái nhảy cổ điển lạm phát thì chỉ có cà chua với trứng ăn thả dàn thoai:|

ko đâu , nhảy cổ điển mà đẹp với nhạc tốt thì hay mà , em thấy hồi làm NH3 năm kia có nhảy cổ điển hay đấy chứ

Nhảy cổ điển thì nó phải bốc như mấy điệu latinh xem nó mới sướng :D

Đỗ Thành Trung đã viết:
ngày 8-3 mình có quà :| nothing to say :|

qua` của ai đấy anh :D

@ có nhảy thì đấy là tủ của lớp em mà ;;), nên thế nào cũng phải cố mà nhét vào 8-|
anh thích bốc thì yên tâm có màn của bạn Thảo mà, mọi điệu đều có thế áp dung ;;), bốc lắm :D

hix, mạng ở nhà đang die, cả tuần lên đựoc 1 ngày , thấy box lớp mình sôi nổi thê

Chuyện nhảy cổ điển bốc khỏi bàn. Toàn các điệu Latin thui : Chachacha, Rumba rùi Jive. Nhưng em thấy những điệu Ballroom cũng hay đấy chứ, nhất là điệu Tango :D

Ko chỉ anh mà tóm lại giới trẻ bây h là phải bốc :D là phải máu :D chứ lại ôm nhau lượn qua lượn lại như mấy ông bà già hết hơi thì chán lắm :D
Để nghị ko nên mặc váy quá đầu gối :D

ầy, thì em có bảo ôm nhau là bốc đâu [-x, bốc là cái khác kia :D
các anh lớp 12 có ai rỗi rãi thì giúp đỡ bọn em chứ giờ đang thiếu viện trợ nhiều quá sếp nhẩy :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên