Nhân tài Hóa 1 đâu cả rồi???

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Nói chung iem nghĩ là cãi nhau nhìu wa' rùi mệt lém. Giờ ai muốn làm gì thì làm.

Các bạn lớp Hóa làm giao lưu nên học hỏi thêm những kinh nghiệm "để đời" của lớp Toán... ;;)

Chỉnh sửa lần cuối:
Thế bạn Việt Anh kể ra vài kinh nghiệm để đời để bọn tớ học hỏi cái

nói chung làm giao lưu luôn là dịp để tập thể thêm đoàn kết + hiểu nhau hơn!!!

quan trọng nhất vẫn là khoản loa đài --> quyết định thành công của 1 chương trình nhất là lớp HÓA lại làm kịch --> cố gắng đầu tư ;)

hi`, lớp mình bi giờ chả biết gì cả, ko khéo sắp tới phải sang lớp Toán với Văn xin tí kinh nghiệm mất :D

hôm wa Quân nhoi đã bắt đầu cho tập rồi đấy!
Sao đến bâyh mà Tượng máy cả sếp vẫn chưa ủng hộ nhỉ?..chỉ là cái kịch ban thôi mà..có j ko hay thì đem ra sửa.. LQ chả đã nói roi còn j? Có j thì góp ý.
Đừng có ko làm j để rồi sau đấy ôm 1 cái bụng ấm ức :(
--
Cá nhân tớ cho rằng cai kik bản này quá hay, chả có j để chê :))

Đấy, cứ cái gì boss nhúng mũi vào là chả ra cái đếch gì, ăn nói thì đếch suy nghĩ, 1 tuần có 6 ngày đi học thì thử hỏi boss đi có được đầy đủ ngày nào. Bó tay, chả hiểu boss còn là thành viên cái lớp H1 nữa ko
éo hiểu đứa nào ko suy nghĩ ở đây ??? mày đã biết bọn nó chuẩn bị cái j` chưa mà nhoi :-/
cứ coi như tao dek là dân H1 đi thì sao cần dek j` mấy cái linh tinh ấy
đằng nào bọn nó chế ra chắc j` tao đã xem

Thôi nói chung là mỗi người có 1 ý kiến khác nhau. Anh Thái Long ko thích cái kịch bản, iem cũng vậy. Nhưng những người khác có thể ko nghĩ thế. Bi giờ cả lớp đã biểu quyết chọn rồi, ai ủng hộ thì xin mời, ko thì ngồi yên xem ( như tớ nè ), ko tham gia + ko chim lợn. Okie ???????

Ừ, với boss thì nó phò, nó vô học chứ với người khác chắc quái gì đã thế. Ko đóng góp được tí gì thì shut đi boss à.

Anh VLong đọc kịch bản chưa ? :))
Ha ha, sáng nay đi nhảy vui hết chỗ chê. Xếp thứ 5, nhưng mà chỉ có 4 giải. Kém bọn thứ tư 1 điểm. Nhưng được đánh giá là bằng bọn nhất, thứ 5 đơn giản vì thiếu đôi. Năm sau quyết phục thù :D Sếp kiếm em nào luôn đi rồi tập cả hè

thế hả ?????????
Sao bảo là ko trừ điểm thiếu đôi nhảy ?????
Nghe được cái này thấy vui quá :))
Bạn nữ nào muốn làm thành phần nòng cốt thi Dancesport năm sau ko ?????? Cứ vô tư tập cùng sếp nè :D :))
@a HLVL : Anh đừng chửi anh Boss ở đây nữa. Mỗi người 1 ý mừ, em cũng ko thích cái kịch bản cơ mà, chả nhẽ anh bảo em vô học nữa ?????? Đề nghị dàn hòa :))

Không biết tính điểm tổng là bao nhiêu, nhưng vì thiếu đôi mà chúng ta bị trừ khoảng 29-30 điểm (không nhớ chính xác) ----> trường Ams siêu rồi, không thiếu chắc được giải nhất :))

Thảo béo nghe ai bảo vậy ??????
Nghe mát lòng mát dạ quá đi thôi :))

sếp ơi, em quyết chí đi theo dancesport của sếp, mọi ngừoi hôm nay nhảy đẹp quá trời :x

chỉ học dancesport 3 tháng năm sau có đi thi được ko mọi người
tiếc wa' , hôm nay em mà đi thi có phải là trường mình nhất ko

Thì đúng rồi còn gì :))
LQ mà đi chí ít cũng được thêm 30 điểm
---> Vì thằng LQ ko đi trường ta mới thua ---> GIẾT :))

uh, tiếc là không đi xem các bạn được
bố ơi lúc nào cho con mượn đĩa được không?
con về vụ giao lưu thì ..chẳng biết nói thế nào, mọi người đừng trách nhưng mà nếu nói không ủng hộ cũng chẳng phải. chẳng qua người ta coi mình không ra cái quái gì thì sao làm nổi.
kêu cần BN làm chỉ đạo nhưng tập giờ nào, tập như thế nào, kịch bản ra sao, diễn viên thế nào..có ai nói cho tôi biết không? nói thẳng tớ không căm thfu bọn nó là may lắm rồi.còn muốn thế nào nữa?Phải chạy theo mà cầu xin:các bạn ai cho tớ làm với à? nếu thế thì em rút luôn cho rảnh.

Thôiiiiiiiii !!!!!!!!!!
BN ơi bỏ qua đi. Tức làm gì lâu cho chóng già hả con. Bố đã quán triệt rùi còn gì, nếu ko làm thì thôi kệ hoàn toàn đi, những chuyện í đừng bận tâm làm gì nữa.

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên