Nếu người iu bạn bị đồng tính thì sao ^^

Ơ , thực ra thì em nghĩ khác . Em cho rằng có thể tư tưởng họ bệnh hoạn , nhưng không có nghĩa là chúng ta xa lánh , hắt hủi , miệt thị họ . Với em , làm gì cũng vậy , đều nên cho họ một lối thoát . Mà em nói thật nhé , nếu theo các anh chị và các bạn nói thì , cô gái này đã từng iu chàng trai kia. Nếu đúng là thế thì chắc chàng này phải có điểm tốt để cô ấy nói là iu chứ ?
Vậy sao không cứu thoát người ta mà lại căm ghét họ ? ừ , có thể lúc đầu mới biết sẽ thấy ghê ghê , nhưng người ta là con người , khi người ta không BT , điều người ta mong là có được sự cảm thông . Theo những cuốn sách em đọc , thì tội ác của con người xuất phát từ những tâm hồn bị tổn thương cô độc . Hì , không nên tàn nhẫn quá !

Hm, dẫu sao nếu phải chọn thì mình cũng thik 1 ngày phát hiện ra ng iu mình bis. hơn là gay :| Tất nhiên, nếu là les. hoặc hetero được thì là quá tốt roài :D

Hm, dẫu sao nếu phải chọn thì mình cũng thik 1 ngày phát hiện ra ng iu mình bis. hơn là gay Tất nhiên, nếu là les. hoặc hetero được thì là quá tốt roài
Sao bi hơn gay? Để nó còn chiếu cố đoái hoài đến mình 1 chút à?

chứ seo nữa, bis thì it ra nó con` iu mình 50%, chứ gay thì 0% là cái chắc
thik cái nào hơn?

Đúng là như thế đấy :D Sửa tí tẹo thành nó có 50% cơ may iu mình, cơ may để iu mình 100% í :x Còn gay roài thì về 0% cả cơ may chứ đừng nói gì đến thực tế :-s

sử dụng nhiều từ chuyên môn quá

đọc mấy bài trên của chị Lan ...ẹc => giống ông + chẳng hỉu chi cả :D

Nguyễn Linh Chi đã viết:
Nếu ví dụ cậu và nó rất yêu nhau ( dc khoảng 1 năm chả hạn) túm lại là nó rất tốt rất tuyệt, xong rùi cậu phát hiện ra nó yêu cậu chỉ để che mắt thiên hạ- nó đang yêu 1 người đồng giới với nó, mà cậu chính mắt nhìn thấy nó hun người đó 8-| 8-| , thế sẽ làm thế nào- trong khi bạn còn rất yêu nó 8-|
ơ ơ shock!!!!!!!!!
Người em thích không đến nỗi như thế, chỉ khổ một cái là hình như nó hơi đồng bóng thì phải. Đến cái tên của nó còn là: Đặng Xuân Mai thì biết rùi đấy.

Đáng nhẽ topic phải là người bạn iu bị đồng tính chứ không phải là người iu bạn bị đồng tính thế quá là bạn cũng đồng tính :)) => không còn gì để bàn
người mình iu mà bị đồng tính thì chịu thoai không thuốc gì chữa được - tâm lý khó dời :F

Ng iu bạn bị đồng tính không hẳn bạn đã đồng tính, chỉ là bạn cùng giới tính với ng iu bạn thôi :p

Các anh ,chị có nói quá về vấn đề này ko vậy . Em thì nghĩ những bạn trai đó có thể là tâm sự với nhựng người bạn trai thôi , vì chẳng lẽ những chuyện của tụi con trai lại kể hay tâm sự cho bọn con gái nghe chăng ? hay là cả lớp ko ai hiểu được nỗi buồn của A mà chỉ có người bạn thân của A mới hiểu và thông cảm cho A thì sao .? trường hợp này chưa thể kết luận là đồng tính được ! mà các bạn có cái nhìn khách quan hơn sẽ thấy ! các bạn trong lớp có khoảng cách với bạn A này ko ?..............

Chỉnh sửa lần cuối:
Đinh Tường Lan đã viết:
Em iu con gái ah? :)) j/k :p
Nam tính đầy mình. Sao ai cũng bảo nó là con gái là sao vậy trời :(( Không ai tin có một thằng con trai tên như thế sao???????????

Chắc chị em phủ nữ chưa biết nỗi khổ của cánh đàn ông thế nào rồi !

Tình hình là nếu người yêu em bị đồng tính thì em sẽ cho nó 1 đi ko trở lại . Nhưng lạy chúa là người yêu em ko bị vậy à nha .. Dù sao thì cũng buồn chứ . 1 thời từng tay trong tay với nhau mà bây giờ nghĩ lại ặc ặc ặc .

Dù sao nó cũng không iu con khác.. cũng còn dễ chịu, í là còn chịu được, không thì rõ là phải cho nó nếm mùi đau khổ chơi >:)

Cứ nghĩ đến việc mình đã từng tay trong tay với một thằng gay mà.... :(
Em chưa dám nghĩ đến!

Đa số dân gay cũng hay lắm, đừng có ẹo là được. Hình như Mecury của Queen cũng gay mà :) Tưởng tượng...tưởng tượng :x =P~

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên